1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Danh sách hội cựu học sinh trường PTTH Chuyên Lê Quý Đôn

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi A2_89_92, 28/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kittycp84

kittycp84 Thành viên mới

Trui wui, co'' Mod nao` sua? giup'' ten hai ban 12D1 khoa'' 99-02 di...hiii...
    06. Nguyen~ Thai'' Lien Huong ( ko phai? Nguyen~ Thi. Lien Huong )
    08. Tran^` Tru*o*ng Phu''c Hanh ( ko phai? Tru*o*ng Tra^`n Phuc'' Manh. )
    Hiiii... May'' ban nay` chac'' ne^n doi? ten moi het'' cho no'' khoe?, khoi? can` nho` may'' Mod sua? chua~, rac'' ro^i''... ...haha...
  2. phongthuy

phongthuy Thành viên mới

Hay thật. Nhìn thấy tên của mình trong cả khoá thay thật thân thương, cứ muốn đọc mãi, đọc mãi những cái tên bạn be này. Còn có những người ra truong lâu rồi như anh A2_89_92 vẫn còn quyến luyến và tâm huyết với trường như vậy thật đáng hâm mộ và bái phục! Chắc là anh cũng định cho con của mình vào học ở trường mình nhỉ, nếu anh đang ở DN. Em cũng vậy, con em cũng sẽ học ở LQD, nếu em lấy chồng ở DN, và nếu con em giỏi giang và ngoan ngoãn.
    Còn anh KID nói sai rồi, Khoa XV, XVI nhu vay la đúng rồi đấy chứ, không có nhầm lẫn gì ở đây ca.
    Thương và nhớ trường rất nhiều, hè này về ta sẽ đi thăm all các thầy cô, không sót 1 ai cả.
  3. phongthuy

phongthuy Thành viên mới

Hay thật. Nhìn thấy tên của mình trong cả khoá thay thật thân thương, cứ muốn đọc mãi, đọc mãi những cái tên bạn be này. Còn có những người ra truong lâu rồi như anh A2_89_92 vẫn còn quyến luyến và tâm huyết với trường như vậy thật đáng hâm mộ và bái phục! Chắc là anh cũng định cho con của mình vào học ở trường mình nhỉ, nếu anh đang ở DN. Em cũng vậy, con em cũng sẽ học ở LQD, nếu em lấy chồng ở DN, và nếu con em giỏi giang và ngoan ngoãn.
    Còn anh KID nói sai rồi, Khoa XV, XVI nhu vay la đúng rồi đấy chứ, không có nhầm lẫn gì ở đây ca.
    Thương và nhớ trường rất nhiều, hè này về ta sẽ đi thăm all các thầy cô, không sót 1 ai cả.
  4. ty_phu_thoi_gian_new

ty_phu_thoi_gian_new Thành viên quen thuộc

Hình như trường mình có rất nhiều anh chị em học chung một trường...hai ba thế hệ cùng chung cái hộp diêm....Chỉ nhớ được một vài cặp...hiii ưu tiên cho lớp mình trước đi:
    1. Nguyễn Văn Minh 12A1 khoá 8 & Nguyễn VinhThục Nhi 12B1 khóa 10.
    2. Trương Hoài Nam 12A1 khoá 8 & Trương Hoàng Anh Tuấn 12A2 khoá 14
    3. Lê Viết Anh Phong 12A1 khoá 8 & Lê Viết Anh Khoa 12A2 khoá 14.
    4. Huỳnh Tấn Khương 12A1 khoá 7 & Huỳnh Tấn Huy 12A2 khoá 8
    5. Lê Trương Anh Tuấn 12A1 khoá 10 & Lê Trương Duy Phú 12A2 khoá 12 & Lê Thị Hạnh Nguyên 12D1 khoá 16..HICHIC, nhà này tới "tam đại đồng trường" luôn kinh nhẩy....
    Tới đây hết nhớ nổi rùi....bạn nào biếtt thêm xin bổ sung thêm cho????
    Được ty phu thoi gian sửa chữa / chuyển vào 10:16 ngày 29/04/2004
  5. ty_phu_thoi_gian_new

ty_phu_thoi_gian_new Thành viên quen thuộc

Hình như trường mình có rất nhiều anh chị em học chung một trường...hai ba thế hệ cùng chung cái hộp diêm....Chỉ nhớ được một vài cặp...hiii ưu tiên cho lớp mình trước đi:
    1. Nguyễn Văn Minh 12A1 khoá 8 & Nguyễn VinhThục Nhi 12B1 khóa 10.
    2. Trương Hoài Nam 12A1 khoá 8 & Trương Hoàng Anh Tuấn 12A2 khoá 14
    3. Lê Viết Anh Phong 12A1 khoá 8 & Lê Viết Anh Khoa 12A2 khoá 14.
    4. Huỳnh Tấn Khương 12A1 khoá 7 & Huỳnh Tấn Huy 12A2 khoá 8
    5. Lê Trương Anh Tuấn 12A1 khoá 10 & Lê Trương Duy Phú 12A2 khoá 12 & Lê Thị Hạnh Nguyên 12D1 khoá 16..HICHIC, nhà này tới "tam đại đồng trường" luôn kinh nhẩy....
    Tới đây hết nhớ nổi rùi....bạn nào biếtt thêm xin bổ sung thêm cho????
    Được ty phu thoi gian sửa chữa / chuyển vào 10:16 ngày 29/04/2004
  6. kisskid82

kisskid82 Thành viên rất tích cực

Anh em cùng khoá Bác TPTG mà còn không biết .. híc híc ... bác không quan tâm đến bạn bè cùng khoá bác roài ... hì hì ... Ngoài ra còn có :
    Nguyễn Đức Thắng A1khoá 8 ----- Nguyễn Thị Nguyệt Nga A1khoá 14
    Nguyễn Thị Hạnh Phước A2 khoá 8 ----- Nguyễn Phan Xuân Nguyên A1 khoá 14
    Lý Quốc Nguyên A2 khoá 14 ----- Lý Quốc Nam A2 khoá 16
    Vũ Thị Như Thuỳ A3 khoá 14 ----- Vũ Tú Lam A2 khoá 16
    Còn vài cặp nữa nhưng nhác tìm quá ... hì hì ... tại chỉ nghe phong phanh tên thôi chứ không biết cụ thể khoá nào ... hì hì ...
  7. kisskid82

Anh em cùng khoá Bác TPTG mà còn không biết .. híc híc ... bác không quan tâm đến bạn bè cùng khoá bác roài ... hì hì ... Ngoài ra còn có :
    Nguyễn Đức Thắng A1khoá 8 ----- Nguyễn Thị Nguyệt Nga A1khoá 14
    Nguyễn Thị Hạnh Phước A2 khoá 8 ----- Nguyễn Phan Xuân Nguyên A1 khoá 14
    Vũ Thị Như Thuỳ A3 khoá 14 ----- Vũ Tú Lam A2 khoá 16
    Còn vài cặp nữa nhưng nhác tìm quá ... hì hì ... tại chỉ nghe phong phanh tên thôi chứ không biết cụ thể khoá nào ... hì hì ...
  8. baresi

baresi Thành viên quen thuộc

Hai cặp ni mới ghê, 2 thằng anh học chung lớp , 2 thằng em cũng nối gót chung lớp , cùng chuyên Lý mới kinh.Thế mà 2 thằng anh giỏi kinh, còn 2 thằng em thì .......
  9. baresi

baresi Thành viên quen thuộc

Hai cặp ni mới ghê, 2 thằng anh học chung lớp , 2 thằng em cũng nối gót chung lớp , cùng chuyên Lý mới kinh.Thế mà 2 thằng anh giỏi kinh, còn 2 thằng em thì .......
  10. kisskid82

Ha ha .... thằng Cụ kia ... đừng xỏ xiên anh em như vậy ... , tại mấy ông anh của bọn ta sinh trước nên lấy hết tinh tuý của bố mẹ để lại roài ... , và vứt lại cho mấy thằng em mấy cái cục ngu gì đâu không , mà không xài được chỗ nào hết ... cũng chẳng biết đem vay hay bán hoặc đầu tư thế nào nên làm sao fát triển được chứ ... , chấp nhận số fận hẩm hiu là nhìn gương đàn anh đi trước mà thèm nhỏ dãi thôi ... hì hì ...
    Fải bổ sung thêm cặp anh em này vào nữa mới đủ nè ... hì hì ...
    Nhưng đấy là mấy cặp anh em mình biết với nhau thôi ... còn nhiều cặp khác nữa ...