1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Danh sách offline lần 3 mời cô chú, anh chị em ghi danh và thông tin cập nhật cho offline lần 3

Chủ đề trong 'Canada' bởi Jihad_vn, 08/09/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

Danh sách offline lần 3 mời cô chú, anh chị em ghi danh và thông tin cập nhật cho offline lần 3

Mượn tý đất để ghi danh anh em đi ofline cho tiện theo dõi nhé:
    Lịch mọi người offline lần 3 thứ 7 và từ 5h chiều (ôi ngày 13 đấy) tháng 9 chúng ta sẽ có lần offline thứ 3 của box canada. Tại Toronto ở quán Kara Ô Không Kê của chủ hàng HunterX và Un_phò địa chỉ (ko nhớ có gì thì Un-phò Pm cho tôi lại địa chỉ và số phone nhá để cả lò còn liên lạc).Giờ giấc từ 5pm chiều đến 3 am sáng , để đề phòng nhỡ có ai đi làm hay bận thì vẫn có thể đến được. Có thể đêm đó chúng ta sẽ ngủ Giao lưu ở nhà Un_phò , giờ giấc có thể thay đổi, nên các bạn chú ý theo dõi

tại Vancouver
    bây giờ tôi tạm lấy topic này để ghi danh, xong rồi thì các Mod gộp lại vào những cái cũ nhé. Và tình hình nhắn nhủ những ai thành viên lười vào mạng biết nhé. Mọi người nhớ là hôm đó là lần đâu tiên chúng ta có giao lưu cầu truyền hình với các đồng chí ở khu vục Vancouver đấy nhé
    Danh sách Toronto
    *** Sis Bouldergirl
    1. Lucas
    2.Shinta
    3.HunterX
    4.Un-phò
    5.Lonely_Cat(qủa này nhiều người mong đợi đây)
    6.Love is Black
    7.Jihad
    8.Em Jihad (1 cô em tươi tắn)
    9. HHG
    10. COW
    11.Cuongtran2003
    12.Bupbexinhdep
    13.Manutd_duong
    14.Bengoan_lờ pờ
    15.Bẹn của bengoan (HHCD tập 2 )
    danh sách tiếp tục

Danh sách khu vực Vancouver
    1. luongvec
    2 chưa biết

Sửa chữa theo yêu cầu của chủ nhân

Được lucas sửa chữa / chuyển vào 01:15 ngày 13/09/2003
  2. shinta

shinta Thành viên mới

Kế hoạch của bác Jihad_vn là làm ở nhà H_phò hay là High Park ?. Mấy giờ thì mọi người định tập hợp? Bác định cho chúng iem ăn gì? nhất định là phải có bia rồi.
    Mọi người nâng cốc trước đê.

IF TOMORROW COMES
  3. Jihad_vn

hơ hơ ở High park thì cầu truyền hình bằng gì, với sợ lạnh bà con lại chịu không nổi , tưởng gì chứ bia đen thì anh xin với Shinta
  4. RoFl

RoFl Guest

Add thêm tôi vào nữa nhá. Nhưng mà qua web thôi ehhehe lần này không nhẩy xuống được rồi. Hôm đấy phai đi làm tới 7h:30 mới về tới nhà lận.
  5. BupBeDepXinh

BupBeDepXinh Thành viên mới

Chào mọi người.
    Tớ là lĩnh mới tò te, tớ vừa mới đến Hamilton cách đây mấy ngày Hiện đang ở nhà người quen.
    Hiện giờ tớ mới chỉ biết 1 vài tuyến đường chính của Hamilton và tuyến đường đi lên Toronto thôi. Nếu đi được, tớ định đi xe bus lên đó chơi trong ngay. Moij nguoi dinh offline tu 4 pm den 3am thi kho qua vi to hien tai o nha nguoi quen nen chi di duoc trong ngay thoi a.
    Có bạn nào cũng đi từ Hamilton lên thì báo cho tớ biết với nhé.
    Anh xin hua ngay mai anh tro lai.
    Cam 1 nam do la anh tang em

Được bupbedepxinh sửa chữa / chuyển vào 02:51 ngày 09/09/2003
  6. luongvec

luongvec Thành viên mới

Đề nghị bác Jihad_vn tổ chứ offline này tối thiểu phải vui như 2 đợt offline lần trước nhé, hơ hơ hơ...vui hơn thì càng tốt, đang vận động chiến dịch tranh cử thì làm cái gì cho nó máu một chút, nhất là lần này có 2 vị khách quý. Àh, nhớ phone gọi điện cho em Phương tham gia nhé, nếu bác ngại thì để tôi phone cho.
  7. Color_Of_Wind

Color_Of_Wind Thành viên mới

uhoh hôm thứ 7 tới àh ,vui nhỉ ,hihihihi
    Em đi làm tới 8 giờ tối mới về cơ ,vậy nên sẽ đến muộn một chút ,các bác xông cảm ah .
    .Lâu không gặp các bác ,chẳng biết râu ria ,tóc tai các bác mầu gì rồi ? hihihihi.
    Em làm chân quét nhà như trước ah ,anh H_O
    Beo dat may troi chon xa xoi ,em oi anh van doi van cho
  8. bonghonggay

bonghonggay Thành viên mới

9. Jihad_vn

hì lo gì, nếu BBXĐ mà đi được từ đầu đến cuối thì tốt, không thì đi đến lúc nào về cũng được mà, nhưng tốt nhất là xin đi qua ngày, bởi chơi đến muộn mới về mà, nếu từ Tor mà đi xe bus về Hal thì cũng lâu đó, nên để đến chủ nhật về cho vui
    to Luongvec: tôi đâu có biết số phone của em Phương đâu, có thì gọi ngay đâu có ngại. Thiếu em ấy thì mất cả vui, thế còn ai bạn của chú bảo xuống Tor chơi lai không xuống nữa hay sao thế, mà chẳng thấy anh em động tĩnh gì cả
  10. tranlanvy

tranlanvy Thành viên mới

Em cũng muốn đi nhưng lại không ở Toronto ,,, chắc fải chờ dịp khác tính sau vậy...Have fun !
    The best and most beautiful things in the world cannot be seen or even touched , they are seen with the heart