1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Danh sách offline lần 3 mời cô chú, anh chị em ghi danh và thông tin cập nhật cho offline lần 3

Chủ đề trong 'Canada' bởi Jihad_vn, 08/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BupBeDepXinh

BupBeDepXinh Thành viên mới

Hì hì, COW nói thế thì gặp người thật việc thật chẵc chỉ thất vọng thôi vì tớ già rồi, có khi sắp được bầu làm già làng du học của box Canada dấy chứ. Ma vẫn phải cho tớ biết cái số điện thoại chứ nhỉ? Nếu COW di làm ở Hamilton thì cứ nói địa chỉ đi, có khi tớ biết đấy Nếu COW về sớm thì tớ bắt xe bus đi cùng luôn. Còn nếu muộn thì tớ đi trước để thăm quan Toronto nổi tiếng cái. Hì hì, tớ đã đuoc lên đó 1 làn nhưng chỉ biết mỗi chỗ phở Hưng va China town thôi, mà hôm đó được đi nhờ xe nên cũng chẳng nhớ nó ở phố nào ca.
    Anh xin hua ngay mai anh tro lai.
    Cam 1 nam do la anh tang em

Được lucas sửa chữa / chuyển vào 09:57 ngày 12/09/2003
  2. Guest

Guest Guest

Bouldergirl đã sang đến Toronto rồi,hiện đang ở đại bản doang của anh em nhà Unfor,mong gặp tất cả các bạn vào weeken này.
  3. James_Bond

James_Bond Thành viên mới

Đâu có phải là mọi người ko nhiệt tình đâu,vẫn có đủ những gương mặt quen thuộc của Box đấy chứ chị...Hôm đó chị My chuyển nhà à?chắc là vất vả và mệt lắm nhỉ..em đã từng chuyển có nhà 1 lần nên cũng biết mùi vj rồi hihi...tiếc là ko giúp gì cho chị được,chịu khó nhé...
    Hôm đấy em cũng bân việc nên ko đến sớm offline với mọi người được nhưng dù muộn thế nào(chắc là tầm 8h30-9h) cũng cố gắng đến vui với mọi người một lát cho vui vậy....mọi người cố gắng sắp xếp công việc để offline nhé..
  4. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

ơ chú Jambô có mấy tay chân dẹp trai đi dép nike đâu hết rồi ,
    danh sách offline đã thêm được 2 người nữa HHCD, va bạn của HHCD nghe dư luận đồn là bạn của HHCD cũng dài như HH nên các đồng chí Nam lưu í mang giày cao khi đi giao lưu...
    TO Lonely_cat: LC có định tham gia Offline lần 3 này không vậy, mà chưa thấy động tĩnh gì cả.Mọi người mong bánh trung thu của Lc lắm đấy.(nhất là anh )
  5. luongvec

luongvec Thành viên mới

Chị Bouldergirl đã sang đến Toronto rồi àh, hơ hơ hơ... không biết chị có khả năng về lại đất Mỹ không đây. Bà con offline nhớ tường thuật và chụp ảnh đầy đủ cái nhé, để sau vài ngày ghép lại với topic offline của Vancouver. Bên Vancouver bọn em đang đau đầu vì buổi offline đầu tiên đây, toàn những người hẹn đến muộn, 10h đêm mới có mặt, mà bia bọt đã mua 2 két 48 roài.
    P/S chị Bouldergirl ở Toronto đang dùng số điện thoại nào để em gọi điện hỏi thăm chút nhẩy,
  6. Lonely_Cat

Lonely_Cat Thành viên quen thuộc

Hôm đấy em chuyển nhà mà nên chắc chỉ đến được 1 lúc thôi, khi nào dọn nhà xong em sẽ qua 1 tý rồi lại phải quay về dọn dẹp tiếp. Hic đến bây giờ vẫn còn chưa biết nhà nó méo mó ra sao nữa, ở đường Ossington mà ngay chỗ subway thì có gần downtown hay là gần chồ nhà offline ko vậy? Em sẽ cố gắng đến sớm. Hẹn mọi người sau nha!
    Địa chỉ nhà của em Hải là gì thế? Cho chị nhá!
    Em nhớ giữ tính tình con gái Bắc
    Nhớ điêu ngoa nhưng giả bộ ngoan hiền
    Nhớ dịu dàng nhưng thâm ý khoe khoang
    Nhớ duyên dáng, ngây thợ..mà xảo quyệt !
  7. BupBeDepXinh

BupBeDepXinh Thành viên mới

Đúng rồi, em Hải ghi rõ địa chỉ và số điện thoại lên đây( neu co so cell phone cang tot) để những bà con ở xa đến còn biết liên lạc chứ nhỉ ???
    Anh xin hua ngay mai anh tro lai.
    Cam 1 nam do la anh tang em
  8. manutd_duong

manutd_duong Thành viên mới

lâu quá rồi không qua đây , suýt quên cả password , có anh chị nào còn nhớ em 0 ạ
    sắp offline rồi mới mò vào đăng ký hy vọng đừng ai ghét bỏ mà tẩy chay 0 cho tham ra ,
    em xin hứa chỉ trong khoảng 5 10 năm nữa khi nào giàu sang rảnh rỗi sẽ post bài thường xuyên hơn xây dưng box canada giàu mạnh
    khong co' ky' kiec gi` het
  9. Lucas

Lucas Thành viên mới

Tôi thông báo lại địa chỉ đại bản doang của anh em nhà Unfò để tất cả mọi người biết nhé.
    1683 Keele st ( nằm đoạn giữa Roger và Eglinton )
    Số fone thì đồ tể the_hunter (anh trai h_unfò) đang trốn mấy thằng đòi nợ nên có lẽ sẽ ko nghe fone đâu nên mọi người cứ gọi số này 647 2730357, gặp bất cứ ai nghe thì mọi người chỉ cần nói mật danh " offline offline" là sẽ được chỉ dẫn cụ thể đường tới địa điểm tổ chức.
    To LC : Em ko lo đâu cứ yên tâm chơi vui vẻ với mọi người đi, hôm sau box Canada sẽ cử mấy thanh niên vui u thịt bắp đến dọn nhà cho em 1 loáng là xong ngay. Cứ ăn chơi thoái mái đi nhé.
    Hãy click chuột vào đây để tìm hiểu về đất nước và con người Canada
  10. luongvec

luongvec Thành viên mới

Ý kiến của bác Lucas nghe được đó, em Lonely_Cat cứ vui chơi hết mình, hôm sau bác Lucas sẽ đánh xe riêng và điều thêm vài đệ tử tới thì em có dọn 10 cái nhà bác ấy cũng làm một loáng là xong ngay.