1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Danh sách offline lần 3 mời cô chú, anh chị em ghi danh và thông tin cập nhật cho offline lần 3

Chủ đề trong 'Canada' bởi Jihad_vn, 08/09/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. netwalker

netwalker Thành viên mới

Cần phải nói rõ là hôm sau nữa sẽ đến giúp em dọn nhà vì hôm sau mấy thanh niên vai u thịt bắp vẫn còn đang ngủ hoặc "hang over"
    Mọi người cứ offline liên tục, bouldergirl cũng bỏ boulder mà đi offline để lại tôi một mình với cái Dawson''s Creek thấy buồn quá. Làm ăn bên này càng ngày càng chán, dân chúng xin phá sản liên tục, các khoản nợ không có khả năng truy thu, cả Account Receivable lẫn Payable đều lớn mà chỉ có một cái ra còn đầu vào không thấy.
    Chán quá , chán quá, chỉ muốn sang Canada xả hơi cho thoải mái đầu óc thôi!
  2. RyeTor

RyeTor Thành viên mới

mọi người có vẻ đông đủ vui vẻ nhả ...tớ phải đi mới được ...Lucas có đổi số phone không đấy ...có gì tớ gọi
  3. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

thôi thế là danh sách cũng hòm hòm rồi nhỉ , chuẩn bị ăn chơi thôi . mà nghĩ cũng cú mấy thằng nấu ăn giỏi thì bận hết, bây giờ có lẽ tôi phải nấu , đúng là không có chó thì bắt mèo . Đáng nhẽ chiều nay rủ Shinta đi khuân cả con heo quay về mai cho anh em ăn nhậu, nhưng to wá không kiêng đươc ... thôi thế nhá cả nhà chuẩn bị tình hình chiến đấu nhá. Nghe nói anh em H-Phò đã chuẩn bị hết đồ uống dành cho mình Jihad rồi , công phu wá ,
    cảm ơn nhiều
    -to LC cố lên đi đi em ơi, ở box Can có mấy tráng đinh cực khoẻ như là Hunter_G không có việc gì làm cả ngày chỉ có trồng chuối và hít đất, nên chân tay cũng to và óc bằng .. nên vô tư đi LC.
    thế nhé tương lai hứa hẹn là mai có rất nhiều cô em xinh xắn
  4. Lucas

Lucas Thành viên mới

Ơ bác RyeTor là ai thế ? Số fone tôi post ở trên rồi , bác nhớ gọi đấy. Bác mà ko đi lần này là có tội với đồng bào lắm lắm cố gắng tới gặp anh em nhé.
    Mai chú jihad phải thể hiện tài Lấu Lướng rồi , mọi người chuẩn bị tinh thần đê
    Hãy click chuột vào đây để tìm hiểu về đất nước và con người Canada
    Được lucas sửa chữa / chuyển vào 09:16 ngày 13/09/2003
  5. julie_do

julie_do Thành viên mới

Eo ôi Jihad_vn mà Lấu Lướng ấy hả
    Phải cho chị đây biết trước là cái gì thì chị mới ......
  6. shinta

shinta Thành viên mới

alô chị julie, chị có đi không chị?, ở nhà mãi chán bỏ xuuuuùu. Lần này anh Jihad nấu đấy chị ạ.

IF TOMORROW COMES
  7. Color_Of_Wind

Color_Of_Wind Thành viên mới

Trận chiến đã mở màn chưa vậy nhỉ ?
    Em vẫn đang ,,,,,đắp chăn chờ hoà bình ,,,,tình hình này giống như kẻ đảo ngũ ấy ,hihihii
    .
    Được Color_of_Wind sửa chữa / chuyển vào 03:48 ngày 14/09/2003
  8. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

lần off này cũng vẫn vui vẻ như mọi lần khác nhưng vẫn bị thiếu 1 số gưông làm cho bầu không khí chờ đợi chiến hơi dài hihiih! nhưng dù sao cũng xin chào mừng 1 chiến sĩ mới tham gia offline đó là chị bupbexinhdep đã lặn lội đưồng xa từ halminton ra góp vui! hi vọng lần off sau sẽ không ai vắng mặt ! âhh con số lần này không thua kém lần trước cũng độ tầm 20 mạng( hic hic vẫn không hơn lần trước là mấy--> lệ phí WC thu đc vẫn không tăng hơn là mấy! hich ci!)
    hải
  9. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

Về vui thì khỏi lo, chả bao giờ có chuyện không vui cả , còn lệ phí WC thì hơi khó kiếm khi tôi nấu ăn... Anh em nhà H-Phò chỉ có cơ hội kiếm được khi anh em nhà chú nấu thôi . tiện đây xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ nhiệt tình của Shinta, BeNgoan, ThuyDuong blah blah vì đã nhiệt tình giúp tôi hoàn thành tốt nhiệm vụ Của Tổ chức giao phó. Cùng các thành viên khác nhiệt tình Xực