1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DANH SÁCH THÀNH VIÊN + ĐĂNG KÍ LÀM THÀNH VIÊN

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi roma, 04/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Nè, tui là thành viên Hội KHỉ 80, nhưng tui cũng có nhiều kỷ niệm với trường NTH lém nhe, mặc dù tui không học trường NTH. Năm nào tui cũng tham gia vào HỘi trại truyền thống của trường hết á... bởi dzì tui là 1 người quen của thầy Hiệp, hiệu phó của trường đó.
    Có ai hiện đang học A1, A18, A2, B11 hay B2 hong?
    À quên, cho tui tham gia nói chiện với bà con room này nghen?
    Hứa là tham gia offline đầy đủ
    Bà con có thể liên lạc với tui qua mail: tung_can2002@yahoo.com, hay chat dzí tui ở Y!M: tung_can2002 luôn nghe
    Phien na~o la` da.o bo^` de^`...adipho`pho`
  2. hanchuong

hanchuong Thành viên mới

Cho mình tham gia với nha! Mình là cựu học sinh khóa 98-01, cùng khóa với em-be đúng kg? Năm 12,lớp của mình có vị trí địa lí tệ nhất trường đó. Có ai đoán ra là gì kg?
    Mấy bạn cho mình add của forum NTH với nha, vào đây mới biết là NTH có forum riêng... hic hic lạc hậu quá rồi... Các đồng chí, các bạn và các em thân mến giúp mình mở mang ha! ... Thanks a lot!!!!!!!!
    Nhung toi tin ai tim se gap...
    Ai go cua se mo!!!
  3. hanchuong

hanchuong Thành viên mới

Cho mình tham gia với nha! Mình là cựu học sinh khóa 98-01, cùng khóa với em-be đúng kg? Năm 12,lớp của mình có vị trí địa lí tệ nhất trường đó. Có ai đoán ra là gì kg?
    Mấy bạn cho mình add của forum NTH với nha, vào đây mới biết là NTH có forum riêng... hic hic lạc hậu quá rồi... Các đồng chí, các bạn và các em thân mến giúp mình mở mang ha! ... Thanks a lot!!!!!!!!
    Nhung toi tin ai tim se gap...
    Ai go cua se mo!!!
  4. DONGKISOT1983

DONGKISOT1983 Thành viên mới

Hihi,forum của trường vui gớm nhỉ!Cho mình tham gia với nhé!À,có ai quen với bạn nào tên là Nguyễn Vũ Nhã Uyên ớ lớp 11chuyên Anh không hả(hihi)(niên khóa 2002-2003,tức là năm nay đang học lớp 11 đó(hihi)?Cập nhật tin tức của bạn đó giùm mình nhe,nói trước là bạn đó hơi bị dễ thương đó(hihi)!Chàng nào điều tra được thì càng tốt ,nhậu 1 chầu nhé!
  5. DONGKISOT1983

DONGKISOT1983 Thành viên mới

Hihi,forum của trường vui gớm nhỉ!Cho mình tham gia với nhé!À,có ai quen với bạn nào tên là Nguyễn Vũ Nhã Uyên ớ lớp 11chuyên Anh không hả(hihi)(niên khóa 2002-2003,tức là năm nay đang học lớp 11 đó(hihi)?Cập nhật tin tức của bạn đó giùm mình nhe,nói trước là bạn đó hơi bị dễ thương đó(hihi)!Chàng nào điều tra được thì càng tốt ,nhậu 1 chầu nhé!
  6. vthloan

vthloan Thành viên mới

HÌ, tớ chỉ là cựu học sinh NTH mà thui, còn niên khoá hả, nói thiệt lòng là tui ko nhớ chắc chắn năm nào, nhưng tui có thể nhớ ra rằng khi đó nhà trường chưa dẹp đi cái sân đá bóng ở phía sau. Để tui tự giới thiệu nghen, tui "sẽ" là thành viên của box ĐHKTế và "sắp " là thành viên của box NTH.
    các bạn có cùng chí hướng có thể mail cho tôi theo địa chỉ: nga1891@yahoo.com
    đố ai định nghĩa được tình yêu[/size=8]
  7. vthloan

vthloan Thành viên mới

HÌ, tớ chỉ là cựu học sinh NTH mà thui, còn niên khoá hả, nói thiệt lòng là tui ko nhớ chắc chắn năm nào, nhưng tui có thể nhớ ra rằng khi đó nhà trường chưa dẹp đi cái sân đá bóng ở phía sau. Để tui tự giới thiệu nghen, tui "sẽ" là thành viên của box ĐHKTế và "sắp " là thành viên của box NTH.
    các bạn có cùng chí hướng có thể mail cho tôi theo địa chỉ: nga1891@yahoo.com
    đố ai định nghĩa được tình yêu[/size=8]
  8. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Nếu sinh năm 81 tức là lớn hơn tớ 1 tuổi, niên khoá của u là 96-99 đúng hông ? Hân hạnh được làm quen.
    Nào mời qua bên đây chúng ta cùng đàm đạo nhé :
    http://www.ttvnol.com/forum/t_176320
    Ledminh
  9. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Nếu sinh năm 81 tức là lớn hơn tớ 1 tuổi, niên khoá của u là 96-99 đúng hông ? Hân hạnh được làm quen.
    Nào mời qua bên đây chúng ta cùng đàm đạo nhé :
    http://www.ttvnol.com/forum/t_176320
    Ledminh
  10. Kruzader

Kruzader Thành viên mới

Co ai hoc khoa 93-96 o day ko?
    Tui hoc khoa 93-96 day, A1 (chac duoc liet vao ha`ng "cao-nie^n" o trong cai box nay).
    Cho tui tham gia dzoi, lau lau vao po't vai ba~i, que^n vai ba`i cho*i

I KNOW NOTHING ABOUT ...