1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DANH SÁCH THÀNH VIÊN

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ladyfirst24, 04/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. liti24

liti24 Thành viên mới

Hello moi nguoi, nghe ban minh gioi thieu box HP, ko biet ko hoc o HP, ko song o HP not thi co duoc tham gia ko . Vit coi mo nhon oi, giup to voi
  2. liti24

liti24 Thành viên mới

Hello moi nguoi, nghe ban minh gioi thieu box HP, ko biet ko hoc o HP, ko song o HP not thi co duoc tham gia ko . Vit coi mo nhon oi, giup to voi
  3. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Molly tham gia vào Hàng Hải rồi thì viết bài đi chứ. Mọi thành viên ở BOX VIMARU đều rất vui vẻ cởi mở anh tin em sẽ được hưởng ứng nhiệt tình như chị Linhmeomeo. Cố lên nhé
    To các thành viên mới: Mong rằng ngoài việc đăng kí là thành viên các bạn hãy tích cực hoà đồng cùng mọi người bằng các bài viết của mình.
    To các thành viên cũ: Chúng ta hãy cùng nhau tạo một không khí vui vẻ thoải mãi, gần gũi cho những người mới, hãy giúp họ quen thânvới chúng ta. Tôi hy vọng BOX ta sẽ ngày càng đông vui.
    Marco_Sư huynhTBCO
    Đôi lúc ta thầm mong, tình yêu đem đến bao nhiêu mơ mộng.
  4. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Molly tham gia vào Hàng Hải rồi thì viết bài đi chứ. Mọi thành viên ở BOX VIMARU đều rất vui vẻ cởi mở anh tin em sẽ được hưởng ứng nhiệt tình như chị Linhmeomeo. Cố lên nhé
    To các thành viên mới: Mong rằng ngoài việc đăng kí là thành viên các bạn hãy tích cực hoà đồng cùng mọi người bằng các bài viết của mình.
    To các thành viên cũ: Chúng ta hãy cùng nhau tạo một không khí vui vẻ thoải mãi, gần gũi cho những người mới, hãy giúp họ quen thânvới chúng ta. Tôi hy vọng BOX ta sẽ ngày càng đông vui.
    Marco_Sư huynhTBCO
    Đôi lúc ta thầm mong, tình yêu đem đến bao nhiêu mơ mộng.
  5. Satthudeptrai_1979

Satthudeptrai_1979 Thành viên quen thuộc

Ngan béo lắm chuyện, làm gì mà cứ gọi nhặng lên thế hả, hi hi.Lại còn có cảm hứng tham gia vào box HH cơ đấy.
    Mà này ngan béo, lần sau post bài thì gõ tiếng Việt nhé, dịch toét cả mắt .
    To lady: Lady ơi, cậu update thành viên Liti24 vào Vimaru nhé, cám ơn nhiều.
  6. Satthudeptrai_1979

Satthudeptrai_1979 Thành viên quen thuộc

Ngan béo lắm chuyện, làm gì mà cứ gọi nhặng lên thế hả, hi hi.Lại còn có cảm hứng tham gia vào box HH cơ đấy.
    Mà này ngan béo, lần sau post bài thì gõ tiếng Việt nhé, dịch toét cả mắt .
    To lady: Lady ơi, cậu update thành viên Liti24 vào Vimaru nhé, cám ơn nhiều.
  7. spider_girl

spider_girl Thành viên mới

Em muốn làm thành viên của Box, có được không ạ?
  8. spider_girl

spider_girl Thành viên mới

Em muốn làm thành viên của Box, có được không ạ?
  9. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

To spider_girl : Tất nhiên là được rùi! Một khi bạn đã post bài trong topic này(dĩ nhiên là có nội dung phù hợp) là bạn đã là thành viên của Box! Nick của bạn sẽ được cập nhật trong danh sách thành viên! Box luôn chờ sự đóng góp của bạn cũng như các thành viên mới khác!
    Praying For The Day That You'll Be Mine
  10. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

To spider_girl : Tất nhiên là được rùi! Một khi bạn đã post bài trong topic này(dĩ nhiên là có nội dung phù hợp) là bạn đã là thành viên của Box! Nick của bạn sẽ được cập nhật trong danh sách thành viên! Box luôn chờ sự đóng góp của bạn cũng như các thành viên mới khác!
    Praying For The Day That You'll Be Mine