1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

" Dạo chơi" đỉnh Fan ngắm hoa đỗ quyên - Giữa tháng 4 nhé

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi meoxiem_hn, 09/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoxiem_hn

meoxiem_hn Thành viên mới

Tình hình chiều nay mưa gió quá nên hoãn vụ shopping đồ trekking nhé. Để sức ngày mai leo núi. Mèo xiêm sẽ ra siêu thị gần nhà mua đồ ăn cho cả nhà.
  2. meoxiem_hn

meoxiem_hn Thành viên mới

Chào bạn, sau chủ nhật bọn tớ sẽ trả lời bạn nhé.Ngày mai bọn tớ sẽ thống nhất một số điểm quan trọng rồi thông báo chính thức trên diễn đanf cho những ngwời quan tâm
    Được meoxiem_hn sửa chữa / chuyển vào 14:29 ngày 22/03/2008
  3. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

hay hay thật là hây
  4. vista09

vista09 Thành viên mới

Có một cái ảnh về đường đi, và các chặng nghỉ của hành trình chinh phục Fanxipang đây. Mọi người xem và tham khảo nhé.
    Được vista09 sửa chữa / chuyển vào 21:41 ngày 22/03/2008
    Được vista09 sửa chữa / chuyển vào 21:43 ngày 22/03/2008
  5. haind128

haind128 Thành viên mới

May quá, hôm nay cả nhà đi trekking trời nắng đẹp, chụp ảnh về cho em xem với nhé, ở nhà chán quá :((
  6. haind128

haind128 Thành viên mới

Cả nhà hôm này đi suôn sẻ chứ, nắng đẹp quá
    Hôm nay đã bàn về tài chính và đóng góp j chưa, nếu rồi thì đóng cho ai, tiện thể cho em xin số điện thoại để em liên lạc đóng tiền với!
  7. BacNamvn

BacNamvn Thành viên quen thuộc

Mọi người hôm nay đi vui vẻ chứ?
    Mặc dù không đi được hôm nay nhưng tớ quyết tâm đi lần này vì đây là ước mơ từ 3 năm trước của tớ.
    Tớ vẫn luyện tập hàng ngày đấy nên yên tâm nhé. Đừng cho tớ ra ngoài cuộc đấy.
  8. xua_va_nay

xua_va_nay Thành viên mới

Hi, all
    Xin thông báo là em đã về đến nhà được 75 phút 05 giây . Mọi người trong đoàn chắc là cũng đã về nhà đầy đủ. Hic, một ngày tập thể lực "hành xác" kết thúc tốt đẹp, kết quả đạt 99% với một thân thể ê ẩm toàn phần.
    Ấn tượng nhất với 2 thứ:
    1/ Phi xe lên dốc và xuống dốc ở Thiền Viện Trúc Lâm --> lần đâu tiên trong đời tui mạo hiểm như thế
    2/ Đoạn đường từ ngã rẽ Nội Bài đến thành phố Phúc Yên đúng là một ấn tượng khó phai, đường vừa xấu, lại vừa xóc, sáng đi thì chỉ hơi lầy lội một chút nhưng chiều về có nắng thì bụi bay mù mịt --> về nhà mới phát hiện ra hai bàn tay dính bụi đen xì còn mũ bảo hiểm thì phủ một lớp màu bạc.
    Theo đồng chí trưởng đoàn thì 6h30 chiều mai nhóm lại off tại cafe Liễu Giai nên mọi người sẽ tổng kết, trao đổi chi tiết hơn. Các bác hôm nay ko đi được thì cũng cố gắng tham dự đầy đủ nhé.
  9. honglanau

honglanau Thành viên mới

Chao cac bac.
    E ve den nha cung lau lau rui, da xem xong hiep 1 tran MU - LIV va hoan hi voi ket qua hiep 1
    Du luon la ng "chot" (mot cach noi khac cua viec luon di i ach sau cung cua doan m), nhung gio ve den nha e thay moi thu deu on. (Neu mai lai di Tay Thien hay gi gi di nua thi e van cu di, hehe) Nguoi the moi te chu.
    Cac bac chuc mung cho e cai
    Toi nay ca nha nho de danh ra vai giay de quyet dinh cho bon e xem di theo kieu gi nhe.
    HEN GAP LAI 6H30 NGAY MAI. NHA M CO GANG DONG DU NHA.
  10. fannullona

fannullona Thành viên mới

Hom nay moi biet co vu nay, cho to xin 1 suat leo Fan duoc khong? Chac chan day, De ngay mai to con di off luon?! Mai noi chuyen xin nghi voi sep cai.... Hic, ko go tieng Viet co dau duoc!!!!