1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dạo chơi miền Tây - Cửu Long Ký - 15 - 25/1/2007

Chủ đề trong 'Miền Tây' bởi vuthanhminh, 09/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Dạo chơi miền Tây - Cửu Long Ký - 15 - 25/1/2007

Chả là rảnh rỗi chẳng biết làm gì. Tớ định tranh thủ lượn lờ ngắm trời ngắm đất đang lúc thời tiết đẹp. Một cuộc dạo chơi quanh tất cả các tỉnh miền Tây. Ai có nhã hứng theo tớ toàn bộ thời gian hoặc được chặng nào hay chặng ấy thì ới nhá.
    Đang lúc túng quẫn, ai ở Các tỉnh miền Tây thì giúp tớ tí vụ nghỉ ngơi đỡ vất vả tìm nhà trọ thì tuyệt. Mỗi ngày sẽ phang hình và ...ấy lên cho mọi người thưởng thức.
  2. mua_la_vang

mua_la_vang Thành viên mới

Chà, nghe hấp dẫn hen. 21/1 tại hạ sẽ đi Miền Tây, nếu có dịp sẽ tái ngộ các hạ nhe!
  3. vuthanhminh

Hế, đi đâu đới? Tớ định phang xe đạp đi, rưng thấy mất thì giờ quá. Thôi thì quất con xế què vậy. Chết thật, toàn lúc nghèo mà lại hay đi.
  4. mua_la_vang

mua_la_vang Thành viên mới

He he. Trung tâm vẫn là Vĩnh Long. Có khi lấn sang 1 vài tỉnh lân cận. Chúc....(gọi là gì đây ta) bạn có chuyến đi thú vị nhe!
  5. kevin_caen

kevin_caen Thành viên mới

Bác coi ại cái ngày bác đi đi nha. Em thấy hơi kỳ cục đó. 2006 qua rồi mà.
    Bác có đi chơi Miền Tây vào tháng Hai thì rủ em đi với nha.
  6. meoCara

meoCara Thành viên mới

Vụ này em bám càng không được, hông có xiền ùi ! Giá mà em giàu tí nhỉ ??hỉ hỉ ...
  7. tuan13a1

tuan13a1 Thành viên mới

Ôi, thời gian & tiền bạc sao cứ trồn đi đâu hết thế ? E có sở thích giống pác thanhminh nhưng: lực bất tòng tâm :(
    đành ngồi chờ bác pót hình lên vậy...
  8. vuthanhminh

Oài, nói thật là để chờ có tiền thì đến đời tám Hoánh, Cửu Long ta ngửa mặt kêu rằng "sao tự nhiên mọc thêm dòng sông nữa". Đi thì đi thôi. 600 - 700k đâu phải cao như Thái Sơn đâu các đồng chí.
    Tớ nhầm vụ tgian, hé hé. 2007 mới đúng. Giựt mình mình tưởng tiếng ai gọi đò cơ.
    To Cara: máu đi thì bám càng.
  9. coldbutcool

coldbutcool Thành viên mới

Nói thật chứ từ cái hôm em đi Tiền Giang ăn chơi 2 ngày Tết tây về là em đã bắt đầu khoái miền Tây roài..em cũng muốn sẽ đc kinh qua hết tất cả 13 tỉnh..hix hix..nhưng khốn 1 nỗi, đời chả phải màu hồng, công việc của em thứ nhất : làm trong giờ hành chính, từ 7 giờ sáng đến 5 giờ chiều, chết bầm chết dập ở cơ quan... thứ hai : việc làm liên tục, ngày nào cũng như ngày nào..bố khỉ, em chả đc nghỉ ngày nào cả...cày như trâu ấy ạh... em mà nghỉ 1 cái thì ối làng nó kêu trời..chán ơi là chán..thế nên bác Minh mà có đi đợt này, em dù rất khoái nhưng vẫn không thể xin bám càng bác đc..khốn cho thân em không cơ chứ
    em mà có rỗi hơi thì chỉ đc lúc tháng 6 hè..chuối không cơ chứ, ở đây mình đang nói về tháng 1..còn những nửa năm đành kíu từ bác Minh vậy và chúc chuyến du hí của bác thành công tốt đẹp, nhất là cái khoản tiết đc đáng kể nhà nghỉ, phòng trọ nếu bác kiếm đc mối cho qua đêm nhờ
  10. meoCara

meoCara Thành viên mới

Ngày xưa em còn máu me chút đỉnh, chứ bi chừ thì ... nhớn dòi, già gòi , lụm khụm gùi ... đi qua đi lại còn hông mún nổi thì lèm seo mà du hí 13 tỉnh Miền Tây được !
    Hự hự, biết là có 1 dịp đi với bác Minh là cực hiếm, huống hồ chi bác Minh mời chèo cật lực thế kia thì lại càng cảm thấy có lỗi với ... chính bản thân ham chơi bời của mình ... hư hư ... nói thiệt là Cara thì ham chơi lắm, nhưng nghĩ đến cái cảnh chơi 1 tùân đói 1 tháng thì không ham tí nào
    Chúc bác rủ thêm được nhiều đồng bọn, à quên, đồng sự và đi thật vui vẻ.
    Bác cần chiến hữu thì em cung cấp 1 ít đây :
    -Tiền Giang : liên lạc với bác @laphuocloc (nếu bác cần số dd, PM cho mèo ). Nhà bác Lộc ngay cái đèn xanh đèn đỏ đầu tiên tính từ ngã 3 Trung Lương(hướng chạy từ SG xuống miền Tây).
    - An Giang : liên lạc chiến hữu của ốc tiêu, nghe đồn anh hai của ốc tiêu rất nà mến khách, bác mà bị níu áo là nhậu đến rách áo mới được ra dzìa đóa nhen.
    -Cần Thơ : chưa biết đứa bạn nào rẻnh nữa đi lâu ngày quá chẳng còn thông tin về đứa nào cả hu hu Bạn nhậu thì chắc có, còn chỗ ở thì ... hổng hứa hì hì
    -Sóc Trăng : hỏi ku @binhthuongkhach kìa.