1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đạo đức lối sống

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Guess, 22/03/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Guess

Guess Thành viên quen thuộc

Đạo đức lối sống

Hải Phòng: Xuất hiện đĩa hình *** do 2 sinh viên ''đóng''

Gần 1 tháng nay trên địa bàn Hải Phòng, một bộ phận thanh thiếu niên hiếu kỳ nhất là HS, SV tìm mua bằng được đĩa VCD quay cảnh lõa lồ, mây mưa của một đôi nam nữ còn trẻ với giá ban đầu 50.000đ/đĩa. Về sau, nhiều đối tượng đã in sao, phát tán nên giá xuống còn 20.000đ/đĩa. Thậm chí, nhiều thanh niên còn tải những cảnh đồi trụy này vào máy ĐTDĐ mang theo người để lúc nào cũng có thể ''khoe'' với bạn bè ''hàng độc''. Theo một số người đĩa hình đồi trụy này có độ dài khoảng 15 phút và được quay video bằng tay quay nghiệp dư.

Đôi nam nữ đã ''đóng phim con heo'' này là V.K (trú tại Q.Ngô Quyền, HP) và T.N (21 tuổi trú tại Q.Lê Chân, HP) là SV của một trường tại Hải Phòng. Được biết, hiện K đang thăm người thân ở Anh. Mới đây, trước khi chia tay người yêu lên đường sang Anh, K và N đã ''quyết định'' làm một VCD đầy ''ấn tượng'' kể trên tại phòng riêng của N tại gia đình. Không biết bằng cách nào, đĩa hình này đã lọt ra ngoài và được một số đối tượng in sao phát tán rộng rãi

K và N đều là con nhà thuộc diện khá giả ở đất Cảng. Đây là lời cảnh báo về sự xuống cấp về đạo đức, lối sống của một bộ phận thanh niên. Các bậc cha mẹ cần phải quản lý con em mình ngay tại nhà riêng.

Được biết, hiện nay các cơ quan chức năng ở Hải Phòng đang tiến hành thu hồi đĩa hình đồi trụy kể trên và truy tìm những đối tượng đã lưu hành, truyền bá trái phép đĩa hình đồi trụy này

T.N đã thừa nhận mình chính là cô gái trong đĩa hình đang gây sốc ở Hải Phòng và không nói gì hơn ngoài lời hứa hẹn sẽ có buổi làm việc chính thức vào dịp khác. Trưa 21.3, qua điện thoại, bà H cho biết, hiện giờ gia đình chỉ có mấy mẹ con đang bối rối, căng thẳng và mệt mỏi nên không thể tiếp các cơ quan báo chí vào lúc này và hẹn vào thời điểm thích hợp khác. Kết thúc cuộc trò chuyện, bà H đau buồn nói, ''con gái tôi đã bị lừa'' và không lý giải gì thêm(TP)

(nguồn tin: Sài gòn Net www.saigonnet.vn)

Tomorrow Never Dies ! &
    I want to spend my lifetime loving you !
  2. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Cái chuyện này bây giờ xưa rồi. Mà em thấy chuyện 2 người đó yêu nhau, tình cảm bột fát quá ra kết quả là cái đĩa *** đó, cũng chỉ bình thường thui mà, có gì đâu mà fải ầm ĩ lên thế nhờ. Dân Vn mình toàn tò mò những chuyện chẳng fải của mình, thế nên mới có chuyện con kiến thành con voi.
    Lời hứa dù có fai màu, tình em vẫn mãi mãi yêu anh...

3. babyface_killer

babyface_killer Thành viên mới

Có những người như em rất hiền đây thì lối sống của thanh niên ngày nay càng xa đoạ.
    Cái nick của em rất hiền là em_rat_hien2003.
    Nếu ai từng chat với em này thì sẽ biết bộ mặt bên trong của em đấy.
    Tôi biết em nay thông qua một người bạn của tôi, anh ta đã cho tôi xem nội dung những lần chat của anh ta với em_rat_hien với nội dung ...., có khi còn hơn cả cái chuyện VCD HP đang nổi đình hiện nay.
    Lại còn có những bức hình của em ấy từ webcam nữa chứ...
    (nếu mọi người không tin thì tôi có thể đưa ra bằng chứng, hình ảnh...để mọi người biết tôi không bịa đặt điều gì cả)
    Thấy cũng lạ, người như em ý mà cũng vào topic đạo đức xã hội nữa.
  4. laladalat

laladalat Thành viên mới

Tôi nghĩ bạn babyface_killer đã nói quá lời
    Ở đây chúng ta đang bàn thảo về chủ để VCD do hai bạn ở Hải Phòng đóng, không lý do gì mà bạn đem chuyện riêng của em_rat_hien ra bêu riếu như thế, nếu là chuyện thù hằn riêng tư thì ra ngoài diễn đàn giải quyết, còn ở đây chúng ta đang bàn đến chuyện hai người kia làm như thế là đúng hay sai. Tôi nghĩ nồi nào úp vung nấy, sở dĩ em_rat_hien có những lời nói khiếm nhã(nếu đúng như bạn nói) với bạn của bạn thì chắc ta 5i bạn của bạn cũng chẳng phải tay hiền
    Tôi ủng hộ ý kiến của bạn em_rat_hien. Chuyện hai người ấy quay phim là ý thích của họ, và pháp luật VN không hề cấm điều này
    Chỉ có điều đáng tiếc là cuốn phim ấy, lẽ ra là tình cảm riêng tư, nhưng đã lọt ra ngoài. Tôi thấy nhà báo viết tin này không hề có lương tâm. Nếu sự thật là do hai nhân vật chính trong phim cố tình đưa phim tung ra ngoài thi trường thì hãy xứ lý họ, còn nếu không phải thì sao lại phải đang cả dc nhà và tên thật của người ta lên? Làm như thế la hại cả đời con gái người ta rồi còn gì
  5. babyface_killer

Hi`, không phải là lời khiếm nhã mà là về chuyện ***...., và rồi hình ảnh của em_rat_hien ấy xuất hiện trên webcam....Hiện trạng mà người ta vẫn đang lên tiếng "*** trên webcam"....
    Mà thôi, mình cũng không muốn nói gì hay tranh cãi vấn đề gì cả. Đây cũng chỉ là những gì mình biết về cô gái có cái nick em_rat_hien ở box dhhh - hải phòng này.
  6. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

To all : YIM của tôi ko fải là em_rat_hien2003.
    To babyface : diễn đàn là nơi để mọi người trò chuyện vui vẻ với nhau, ko fải là nơi để U đem những chuyện riêng của người khác ra để buôn dưa lê.
    <P><FONT face=Tahoma color=hotpink size=3><STRONG>Lời hứa dù có fai màu, tình em vẫn mãi mãi yêu anh...</STRONG></FONT></P>
    <P><STRONG></STRONG> </P>
    Được em_rat_hien sửa chữa / chuyển vào 09:57 ngày 01/04/2004
  7. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Bố này làm ngứa quá đếch chịu được. Đem chuyện riêng ra nói thì cũng là thành phần dạng $^#&*%#. So sánh bài viết của põ với bài viết của em rat hien đã thấy phần nào, põ là cái loại vứt đi.
  8. babyface_killer

Hi`, càng dấu đầu thì hở đuôi.
    Mọi người làm ơn vào profile của
    [url = http://www.ttvnol.com/Profile.aspx?id=137111] em_rat_hien [/url] , để chuột vào phần YIM trong phần liên lạc của em rất hiện và nhìn xuống thanh status bar xem có phải nó hiện lên có chữ em_rat_hien2003 không nhé.
    Để tiện mọi người xem, và cũng để đề phòng cô nàng này có xem và vào đổi thì tôi sẽ post lên bằng chứng.
    To em_rat_hien: Người ta hay bảo có tật thì đã giật mình. Em bảo nick của em không phải là em_rat_hien2003 sao ;-)
    Mọi người hãy xem nhé. Hãy nhìn xuống dưới, và vào khung hình màu xanh. Mọi người sẽ thấy.
    Bây giờ có thể khẳng định em_rat_hien2003 là nick của em rồi nhé. Nếu em có chối nữa thì tôi vẫn có hình ảnh của em đấy. Những hình này cũng có thể xếp vào "đạo đức xã hội" lắm.
    Được babyface_killer sửa chữa / chuyển vào 13:33 ngày 01/04/2004
    Được New Tazzan sửa chữa / chuyển vào 12:34 ngày 08/04/2004
  9. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Đùa chứ bác babyface cũng vừa phải thôi bác ạ. Càng nói càng chứng tỏ rằng bác cũng chẳng đàng hoàng chút nào đâu.
    Thứ nhất bác là con zai mà phải đi phơi đời tư của một bạn gái ---> thật chẳng khác gì dạng đàn bà.
    Cho dù em_rat_hien có là thật thế đi chăng nữa thì cũng kệ cô ấy, có liên quan gì đến bác không? có ai bắt bác phải chơi với cô ý không? Mọi người chơi với cô ấy, chat với cô ấy khác biết cô ấy là như thế nào. Đọc đến đây cứ cảm giác như bác đang dạy khôn con nhà người ta ý.
    Cái này là bác làm vì sĩ diện của bác thôi đúng không? Nhưng cũng đừng vì sĩ diện của mình mà trà đạp lên sĩ diện của người khác. Cho dù bằng chứng có là sát thực thì cũng chẳng để làm gì vì mọi người ở đây và topic này không phải lập nên để nói về em_rat_hien, nếu như theo quy định của của TTVN thì đáng nhẽ phải gọi những bài của bác post là những bài spam roài ý.
    Quay theo tám hướng hỏi trời sâu
    Một câu hỏi lớn không lời đáp
    Cho đến bây giờ vẫn khổ đau ...
  10. babyface_killer

Mọi người đều hiểu cô ấy hết rồi phải không?
    Vậy thì thôi, tôi sẽ không nói gì hết nữa cả.
    Còn topic của bài post này là "Đạo đức xã hội", đâu riêng gì chuyện của cái đĩa VCD đâu. Tôi cũng đang đề cấp đề vấn đề đấy, sao gọi là spam hay chat chít đâu.
    Embehanoi84 ơi, em còn ngô nghê quá...
    Cái gì là sĩ diện với chà đạp sĩ diện, em có hiểu sĩ diện là gì không?
    To all: Bác nào tò mò muốn xem hình của em_rat_hien thì gửi tin nhắn cho tôi nhé . Các bác xem xong rồi tự đánh giá nhé...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa