1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đạo đức lối sống

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Guess, 22/03/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Giờ thì quay trở lại vụ cái đĩa VCD! chúng ta nói về sự bất cẩn của đôi bạn trẻ sao lại cẩu thả thế cơ chứ?
    Các cụ dạy làm việc gì cũng fải cẩn thận ko nghe thì ráng chịu ! Ở Vn chuyện này còn o bế lắm!
    Chevalier de la Balance
  2. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Em đang tò mò đấy, pót lên đây đi. mà ở box này có ai biết mặt em ko nhỉ?( đề fòng babyface_killer post hình của một em call girl nào đó , biết đâu được, đâm lao thì fải theo lao mà )
    Lời hứa dù có fai màu, tình em vẫn mãi mãi yêu anh...

3. 2Tay2Sung

2Tay2Sung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đúng rồi đấy babyface_killer post lên cho anh em ở đây xem đi.Nếu mà không phải là cô cháu gái tớ thì tớ cho ăn nguyên một băng ak47 vào đầu đấy
    .....Khoác áo phong sương đời lãng tử
          Lạy mẹ con đi tối con  về......
  4. emdep_diudang_dh

emdep_diudang_dh Thành viên mới

5. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Thôi nào! Hết chuyện rồi! chiến tranh kết thúc rồi! Tôi là sứ giả của hoà bình đây mà!!!
    Yêu cầu chấm dứt chiến tranh!!
    Chevalier de la Balance
  6. nhanh_lan_tim

nhanh_lan_tim Thành viên quen thuộc

He ....bố trí nghỉ đê cả nhà ơi nói nhiều về chuyện này quá đi mất mầchngwr ra một cái gì cả đáng nhẽ nên chôn sâu thì hơn ...hì ...hì ....
    ...khi em tròn 20 mối duyên đầu xao xuyến và lời yêu em sẽ trao về ai ...
  7. babyface_killer

babyface_killer Thành viên mới

Vậy em không có ý kiến gì về cái chuyện em lừa dối mọi người nick em_rat_hien2003 là không phải của em a`.

Trước khi anh post hình lên, anh muốn em nói điều gì đó cho mọi người vi sao em lại từ chối không nhận nick YIM đó là của em vậy. CHắc mọi người cũng đang to mò muốn biết lý do đó.
    Có phải là có tật giật mình như anh nói không?
  8. babyface_killer

Em_rat_hien ơi, sao em vào đổi lại nick YIM trong profile nhanh thế! Mọi người thấy không, nếu hồi trưa nay tôi không chụp lại bức hình, cho mọi người xem thì bây giờ nhiều người mới vào đọc lại tưởng tôi nói xạo rồi.
    Hi hi, qua điều này cũng đủ để biết em_rat_hien la người như thế nào rồi.
    To những người tham gia topic này, nhưng ai mà nói tôi xạo rồi khen em ý hãy thử xem lại việc này nhé. Đánh giá xem em là người như thế nào nhé.
  9. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Tôi chả biết chứ tôi không ưa cái hành động của bác tí nào. Em là thế nào thì đối với cái topic này liên quan gì. Em có hư hỏng nhưng nếu em post bài đứng dắn lập luận tốt- nếu vậy được chứ sao? Hay là bác cứ tâu bẩm là em chẳng ngoan đâu rồi dựa vào đấy huỵch toẹt hết cái đúng của người ta.
    Tôi chỉ cần biết trong cái yopic này em ấy nói đúng hay sai thôi còn lại là chuyện khác. giả dụ cái bác nêu ra về em hien là xác thực thì hehe khi nào ra HP tôi rất muốn liên lạc với em hien còn giờ thì bàn luận đi bác ạ.
  10. babyface_killer

Hi hi, thôi để khỏi mất thì giờ nữa, việc này ai tin thì tin, không tin thì tuỳ. Tôi cũng chẳng cần chờ nghe lời giải thích của em về cái nick em_rat_hien2003 ở YIM nữa. Tôi gửi cho mọi người một trong nhiều bức hình của em_rat_hien2003 ở webcam, hình khởi đầu cho một cuộc vui thôi, ai mà thích thì cứ contact với em ý.
    Em ý học trung cấp hay cao đẳng gì đấy ở ĐH Hàng Hải HP (Bác nào học thì nhìn cái áo của em ý xem có phải là đồng phục của trường đó không nhé).
    Em ý ban đầu hay giả nai lắm (lắm đồng chí nào IQ thấp thì hay bị lừa), nhưng cứ mạnh bạo nói chuyện ...xxx với em ý, thì ... xxx ngay ;-)
    (Hi`, đây là tôi nghe kể).
    Cái bác gì đấy thích thì cứ contact với em đấy nhé. Bây giờ thì bác cứ contact với em ý qua cái nick của em ý mới đổi trong profile đấy nha, chắc em ý không bao giờ dùng nick em_rat_hien2003 nữa đâu. Chú ý, IQ của bác hơi...thấp, coi chừng bị em ý lừa đó nha.
    Hi`, tôi trước giờ chỉ vào ttvn để đọc chứ ít khi post bài....hehe, biết em í trên này lâu rồi nhưng đến khi thấy em í vào "đạo đức xã hội" thì buồn cười quá...mới viết về "đạo đức" của em ý.
    (viết thế này biết đâu em ý càng khoái đấy chứ!)
    Mọi người tin hay không thì tuỳ à, ai tin và thích chuyện như thế thì cứ contact với em ý, ai không thích thì ... đọc cho biết. Các bác nào tốt bụng, ngây thơ thì phải đề phòng, sau này box HP, hàng hải HP...có chuyện gì mà liên quan đến em ý thì chú ý không khéo xảy ra mấy vụ "lừa đảo" dạng I_hate_love quá nổi tiếng rồi đấy.
    this is my last post in this topic ;-)
    (post lại cái hình trước)
    Được babyface_killer sửa chữa / chuyển vào 22:31 ngày 01/04/2004
    Được babyface_killer sửa chữa / chuyển vào 12:22 ngày 02/04/2004
    Được New Tazzan sửa chữa / chuyển vào 12:37 ngày 08/04/2004
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa