1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đạo đức lối sống

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Guess, 22/03/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

ông bạn kiên trì thật đấy! tôi fục ông!! ông killer ạ!! Nhưng ông làm chuyện này ích lợi gì chứ? vác tù và hàng tổng hay là để cho vui?
    Chevalier de la Balance
  2. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Mấy cái hình đó là webcam *** đấy àh? Thế thì tôi đây cũng có cả một đống hình webcam như thế nhé. Có cần ko tôi cho. Mà có cái hình nào chụp rõ mặt tôi ko?
    Lời hứa dù có fai màu, tình em vẫn mãi mãi yêu anh...

3. laladalat

laladalat Thành viên mới

Này babyface_killer ơi, có mỗi một cái hình đó thôi mà bảo là xxx à? Có thấy gì đâu nhỉ
    Đó chẳng qua chỉ là m ột cử chỉ vô tình của các bạn nữ thôi, nếu như nút áo có bung thì có thể cũng là là do sơ ý lắm chứ
    Sao tụi này thấy bác cay cú với em_rat_hien the? Co ấy nói đúng, lập luân đúng đấy, có gì sai đâu. Tự nhiên sao lại đem chuyện không liên quan đến dd này lên nói lung tung thế, nãy giờ có ai ủng hộ bác đâu
    Nói thật bác đừng giận nhé, đàn ông làp hải thoáng mới được, chứ như bác thì chúng em ngại lắm
  4. mr_leanguy

mr_leanguy Thành viên quen thuộc

5. mr_leanguy

mr_leanguy Thành viên quen thuộc

Chú này rắc rối quá. Đuổi tận giết tuyệt con gái nhà người ta chỉ chứng tỏ chú cũng có vấn đề thôi..
    Đề nghi mod nên khoá cái topic này lại...
    Được New Tazzan sửa chữa / chuyển vào 12:46 ngày 08/04/2004
  6. blue_libra

đạo đức và lối sống! có lẽ lối sống của ông bạn killer đây là điều tra ( hay còn gọi là soi mói) người khác rồi .............
    Được blue_libra sửa chữa / chuyển vào 17:16 ngày 02/04/2004
  7. traitim_aptech

traitim_aptech Thành viên mới

Đạo đức ah` ,lối sống ah`? vậy mọi người hiểu thế nào là đạo đức xã hội? Tôi rất ghét những kiểu người soi mói chuyện người khác mang ra buôn ,chúng ta là dân Hải Phòng với nhau thì làm ơn đoàn kết hãy chứng tỏ cho bạn bè biết là người Hải Phòng luôn luôn đoàn kết đi ,làm ơn đừng bóc mẽ nhau ra nữa.Các bạn hãy thảo luận đúng với nội dung mà chủ đề đưa ra thank! Sở dĩ tôi nói như vậy vì tôi không lạ gì chuyện của đôi sinh viên này nữa tôi không ngại gi` nói một trong hai người là bạn của tôi,sau khi biết được thông tin này tôi rất bàng hoàng và không tin là chuyện đó có thật nhưng sau này khi được tận mắt chứng kiến... thì tôi mới vỡ lẽ ra rằng điều đó là hoàn toàn sự thật và thật đáng buồn khi thấy người bạn mình làm điều đó.Nhưng tôi muốn nói với các bạn rằng đến bây giờ cơ quan điều tra chưa co kết luận gi` về xuất xứ đĩa VCD đó ,làm sao nó có mặt trên thị trường ,va` tôi cũng tin vì lý do khách quan nào đó mà hai sinh viên kia để lọt đĩa VCD đó ra ngoài không mong muốn ,bởi chính bản thân họ không bao giờ muốn điều đó xảy ra,chỉ chính họ mới hiểu được điều đó.Dù sao tôi cũng tin vào người bạn của tôi ,chắc các bạn cũng như tôi ,bởi chính các bạn cũng phải tin vào bạn của mình ok.Các bạn biết không là dân Hải Phòng học trên Hà Nội thấy bạn bè học trên này bàn tán về chuyện của bạn mình mà thấy buồn chỉ vì thế mà họ nói theo tiếng nóng dân mình "rất máu,dân HP thì sợ rui`..." mình lại càng buồn hơn vì hình ảnh không đẹp đó.Có lẽ theo mình thì cặp sinh viên kia đáng thương hơn đáng giận,mình giận họ thiếu suy nghĩ làm những việc để rồi phải trả cái giá quá đắt phải không các bạn.Còn chuyện của bạn em_rat_hien thì mình kêu gọi hai bên kiềm chế hãy suy nghĩ trước khi làm một điều gi` đó đừng để lại sảy ra chuyện đáng tiếc kia....Thank
  8. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Chuyện cũng chẳng có gì to tát lắm đâu anh traitim_aptech ạ, ko cần fải bức xúc như thế anh ạ. Thực ra cũng chỉ là chuyện babyface_killer muốn tỏ rõ sự hiểu biết của mình thôi. Ngựa non háu đá ấy mà anh.
    Có lẽ cái topic này nên dừng lại ở đây được rồi đấy. Đề nghị mod nên lock topic này lại đi.
    Lời hứa dù có fai màu, tình em vẫn mãi mãi yêu anh...

9. blue_libra

Chỉ cần chuyện của hai bạn dừng lại là dc rồi!! Còn cái topic nghe tên kêu thế này thì khoá lại làm gì chứ?
    Chevalier de la Balance
  10. NhamDoanhDoanh

NhamDoanhDoanh Thành viên quen thuộc

Hihi. Câu chuyện này đúng thật là buồn cười. Nhưng có khói chắc phải có lửa chứ. Em vẫn thấy thắc mắc vì sao em_rat_hien lại tuyên bố với mọi người nick em ấy không phải là em_rat_hien2003 và cũng không có lời giải thích nào sau khi babyface_killer chứng minh.. Hihi, tò mò em thử search cái níck em_rat_hien2003 trên google....hi`hi`, đây là cái em tìm được:
    http://news.ttvnol.com/vimaru/55234/trang-20.ttvn
    HIhihihi, mọi ngươ?i xem cho vui thôi nha, đư?ng ba?o em lắmchuyện nhé.
    Nham Doanh Doanh
    Được New Tazzan sửa chữa / chuyển vào 08:49 ngày 08/04/2004
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa