1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dạo này con thiêu thân nhiều quá...

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi h2love4ever, 28/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bau_keai

bau_keai Thành viên mới

eo nghe mọi người nói nó bay vào mồm kinh thế may mà nhà tớ xung quanh là cửa lưới ko thì teo lâu rùi, hồi trước nhà tớ chưa làm cửa lưới cứ tối đến là thấy các chú trên bóng đèn, có hôm ăn canh rau muống nước nó trong quá hay sao ý mà chúng nó phi ầm ầm vào tự vẫnhôm nay đi đường thấy có 1 bác đang đứng trong nhà cầm cái vợt muỗi giết bọn thiêu thân nghe tanh tách vui tai thế ko biết
    cái bác gì thích mùi dầu gió ý em tặng luôn cho bác phục bác luôn, em thì siêu sợ cái mùi đấy, đã thế hồi trước cái em roomate của mình động tí là bôi dầu gió mà ngày nào cũng bôi hix, e ý bôi xong em ý khỏi ốm, còn mình ngửi xong thì ốm luôn
    Được bau_keai sửa chữa / chuyển vào 00:51 ngày 30/09/2006
  2. Sexyboy

Sexyboy Thành viên quen thuộc

Chỉ béo mấy chú thạch sùng nhà mình, mấy hôm nay con nào con đấy lặc lè như gái đẻ ấy.
  3. ngan_ngam

ngan_ngam Thành viên mới

Nó đậu vào bắt cơm , bay vào bể cá , bay vào giường chiếu ......... ngứa ko chịu đc ...
  4. fym

fym Thành viên rất tích cực

UI, hình như có mùa của bọn nó đấy.Tất nhiên là có quanh năm, nhưng có những thời điểm rộ lên. Em nhớ đợt truớc, tự nhiên thấy cá ở hồ gần nhà em nổi đầy lên, cứ tuởng làm sao , hoá ra nó nổi lên đớp ăn thiêu thân chết rơi xuống. Để ý mới thấy, quanh mấy cái bóng đèn cao áp, chi chit, nhung nhúc là thiêu thân.
  5. annakarenina

annakarenina Thành viên mới

thế cuối cùng là ko có cách nào để đuổi chúng nó đi hử các bác
    Em là em ko có thích sát sinh...
    Có cách nào ko hử các bác