1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dạo quanh chuồng một vòng nào...

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi oyimhe, 29/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oyimhe

oyimhe Thành viên mới

Dạo quanh chuồng một vòng nào...

Hội gà nhà mình từ khi thành lập cho đến nay cũng đã thu hút được rất nhiều bạn, không chỉ ở đất cảng chúng ta, mà ở cả những vùng lân cận. Không biết các bác thế nào chứ tôi đi qua các chuồng bạn thấy chuồng nào cũng đông đúc, dẩu cái mỏ ra mà đối đáp người ngoài, hơn nữa họ có nhiều hoạt động vui ...đáo để.
    Thiết nghĩ, chuồng nhà mình là một chuồng lớn của khu vực, gà mình cũng toàn gà nòi cả, vậy tại sao chúng ta không tự khẳng định mình. Hơn nữa, chuồng nhà mình lại có nhiều thành viên gạo cội như bác Tuyetrinh, bác Rocket, và còn nhiều bác nữa... vậy thì còn lý do nào để mà "úi xùi" nữa. Chúng ta cần phải vực box dậy,tu sửa lại chuồng...cần phải chiêu mộ nhân tài, tên các thành viên, địa chỉ, số mail... của các thành viên hội gà,, phải thường xuyên đưa ra dự kiến công việc của hội gà HP, tạo những góc nhìn cuộc sống để từ đó tạo tiền đề cho việc nối vòng cánh gà lớn chứ.
    Từ giờ trở đi, các bạn gà nhà ta không phải hỏi thăm một tẹo nữa, mà cứ hỏi thăm thoải mái ngay cả việc thông báo tìm trẻ nhớn bị lạc. Để mọi người thấy rằng sao có chuyện gà bị thịt hết rồi hay giải tán box ,chuyện này thật không thể để yên được.
    Tui hy vọng sau bài này, bác nào đã là thành viên, sắp là thành viên,hoặc quan tâm đến hội gà chúng em thì xin bớt chút thời gian dạo qua chuồng chúng em, gọi là cổ vũ tinh thần để chúng em có thể tự tin mà đưa Hội gà ra mắt SVHP Online.
    Nào Mời mọi người vào Forum của hội gà .....

[​IMG]Hà hà hà...Lúc nào rảnh, các bác quá "chuột" vào chuồng em chơi nhé....
  2. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

một lời tâm sự nhỏ :
    đầu tiên cho mình gửi lời cảm ơn tới các thành viên mới tham gia và cùng lời kêu gọi của bạn Oyimhe@ .
    chắc các bạn mới tham gia thấy " chuồng " của mình buồn lắm nhỉ ? ko có một hoạt động ; ko có một sự gặp mặt ; ko có liên lạc ..... và mình xin thay mặt cho những bạn đa từng tham gia xây dựng box này có vài lời gửi tới các bạn .
    các bạn ạ ! box này cũng như các box khác thôi , mới ngày đầu thành lập nó cũng đông vui nhộn nhịp , mọi người cũng gặp mặt và trao đổi ý khiến về xây dựng box , nhưng chưa bao giờ tham gia hết và đầy đủ các thành viên . chỉ có thể là một số người . khi box tách ra khỏi GÀ-81HN thì có 2 người quản trị box là Tuyetrinh và Chip_chip và cùng một số bạn bè , rồi có một sự cố của TTVN làm cho các thành viên thất lạc nhau , số ko liên lạc lại được số thì những lý do cá nhân ko tham gia nữa , ngay cả bản thân mình , với tư cách là Quản trị diễn đàn mà mình đã từng bỏ bê nó . dần dần những thành viên cũ đi hết , có những thành viên mới vào nhưng họ chỉ gọi là đăng ký và để đó , ko có những chủ đè , ko có góp ý kiến xây dựng box , thậm trí có chủ đề họ đỏcòi để đó chứ cũng ko viết thêm lời nào , và chính những lý do đó chồng chất lên nhau làm cho các thành viên thấy chán nản và ko vào nữa ; kế đó phải nói đến cả người Quản trị cũng ko làm tròn trách nhiệm xây dựng box - chính mình , mình đã ko liên lạc với thành viên để họp mặt , vì những lý do cá nhân như : mình đi làm , rồi đi học ở HN ko có ở HP nên ko tiện kêu gọi , nhưng trong thâm tâm mình vẫn muốn xây dựng box lên ngang tầm với các box khác ; mình đã từng rất chán nản khi viết bài ko ai trả lời , ngồi một mình ở quán chờ khi ko có thành viên nào đi họp mỗi lần thông báo .....nhưng ko vì thế mà mình ko ngó vào box .
    bây giờ mình rất vui khi nhìn vào box đã có những thành viên tích cực tham gia ý kiến cho box , mình ko mong gì hơn là mỗi lần nhìn vào thấy box mình "lớn" , mình rất muốn cùng các bạn tham gia xây dựng box nhưng rất tiếc mình đang ở xa nhà và điều kiện tham gia gặp mặt là rất khó nên mình chỉ có thể xây dựng bài viết trên diễn đàn mà thôi . mình rất mong có sự ủng hộ của các bạn .
    THÂN ÁI
    Người đi một nửa hồn tôi mất
    Một nửa hồn tôi ........để ngoài hàng.....

TO LIFE IS TO FIGHT