1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đập bể phốt đại gia Nguyễn Phương Cường 0904.928.829

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi nguyentunganh1810, 16/09/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyentunganh1810

nguyentunganh1810 Thành viên tích cực

Chả là thế này anh em ạ.Ngày 3.9 em có mua của anh Cường làm việc tại HSP Hải Phòng một con S5.Đến hẹn mua bán tại quán cà phê cuối đường Lạch Tray.Lúc mua bán anh đẹp trai ấy nói là máy cài rom 6.0 này bị bệnh thỉnh thoảng bật nhiều ứng dụng bị reset.Em bảo thôi ok anh bao test cho em một tuần.Vừa cầm máy về đến tối sử dụng thì bật đi bật lại liên tục.Em gọi lại thì bảo là thôi để anh nhận lại máy cũng được.Hẹn em một ngày trong tuần này vì anh vừa mới lấy con note 4 rồi.OK.Đến ngày thứ 5 em gọi lại thì bảo tối về đây rồi gặp ở quán cũ, tối em phi từ trên Hải Dương vềgọi điện thuê bao.Rồi ok sáng hôm sau em gọi lại thì bắt máy anh bị say rượu nên không biết.Tối nay em về anh em mình gặp nhau.Rồi vẫn lịch sự ok bác. Tối em lại phi từ Hải Dương về.Đến tối về gọi điện lần này có chuông nhưng không nghe máy, nhắn tin *** thèm trả lời.Em vẫn nhịn .Nhắn tin lại anh không ra thì anh báo với em một câu em làm ở xa đi lên đi về mất công.Cũng *** thèm đáp lại gì luôn.Sáng hôm sau lại gọi lại thì bảo tối qua anh đi nhậu.về không biết.Mình lại nhịn đến hẹn ngày chủ nhật.Tối chủ nhật lại phi về.Và lần náy là méo gọi được nữa, nhắn tin méo trả lời.Và đến hôm nay là 2 tuần.Thì anh ấy nhắn tin bảo em là xem ra cậu muốn các cơ quan chức năng vào cuộc.Rất là gớm, "ĐÃ ĂN CẮP CÒN LA LÀNG, GÁI ĐĨ GIÀ MỒM" , em mới lên đây nói rõ cho anh em hiểu để anh em tránh xa cái loại người không ra người ngợm không ra ngợm này ra.Nói chung là mình mua đồ cũ thì mình chịu. Nhưng cái loại bán hàng không khác gì thằng lừa đảo thế này thì..............Nhân tiện ai có từng mua bán rồi có biết nhà anh đại gia này ở đâu thì cho em xin địa chỉ em qua để giải quyết vấn đề đã nói ở trên.Còn đây là chân dung anh đại gia này.Nick ttvnol laOmory .Bác nào có địa chỉ thì giúp em nhé vì máy em cũng mua hộ thôi.
  2. k3m1000

k3m1000 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Rút kinh nghiệm nhé. Thành viên nào đã giao lưu rồi mà tin tưởng thì hãy mua bán ngoài đường. Còn không thì cứ vào nhà
    sonhahp02ttvnol.commr_blue_hp thích bài này.
  3. manh12g

manh12g Thành viên rất tích cực

.
  4. Hoang128depot

Hoang128depot Thành viên tích cực

chia buồn cùng chủ thớt !!!
    nguyentunganh1810 thích bài này.
  5. ducvuonggk

ducvuonggk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ko thể chấp nhận dc :))
    trung2adbpnguyentunganh1810 thích bài này.
  6. trung2adbp

trung2adbp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lmaosnguyentunganh1810 thích bài này.
  7. nguyentunganh1810

nguyentunganh1810 Thành viên tích cực

thank anh em đã chia buồn cùng em =)))) Haizzz.Có tuổi, có vợ có con rồi mà lại được cái làm nhà nước =))))).Không khác gì một con đàn bà .Ahihi
    --- Gộp bài viết: 16/09/2017, Bài cũ từ: 16/09/2017 ---
    dạ .Ví dụ méo có thì bảo ngta một câu. Rồi up lại xem có còn lỗi không.Đằng này thì..............................Em thích cách xử lý của anh ấy rồi đấy =))))
    --- Gộp bài viết: 16/09/2017 ---
    Đen phải chịu thôi bác ạ.Trước mua của nó một con g2 rồi.Thấy dùng không bị vấn đề gì nên chủ quan.Cái thứ 2 là cũng là người lớn cả.Em méo nghĩ nó như thế đâu =)))).Khác méo gì loại rẻ rách đâu .Cái máy có gần 2 triệu thôi nhưng thấy giờ ăn cắp , lừa đảo giống người như đúc
  8. berrybeer

berrybeer Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Up
  9. manhdaik

manhdaik Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hotline soi gương đẹp thế kia mà
  10. KingkamFa999

KingkamFa999 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác lên mẹ chỗ nó làm mà báo thằng này lưà e cái đt.tí tiền cũng đi lừa thì quan hệ đc với *** ai mà cơ quan chức năng