1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đạt điểm 9 môn toán đơn giản khi học trực tuyến cùng Carot

Chủ đề trong 'Toán học' bởi hoangnam9893, 01/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangnam9893

hoangnam9893 Thành viên mới

Mức giá ưu đãi chưa từng xuất hiện trên thị trường của Carot.vn chắc chắn sẽ khiến quý phụ huynh và học sinh bất thần “té ngửa”!

Ôn thi Đại học: con đường gian nan và nhiều chông gai
    Kỳ thi tuyển sinh Đại học – Cao đẳng mỗi năm vẫn là kỳ thi quan yếu và mang tính chất quốc gia, khắc ghi tuổi trưởng thành, quãng đời tương lai của các em học sinh, cũng chính là kỳ thi giúp các em xác định mục tiêu nghề nghiệp. Chính bởi vậy, đối với các em học sinh, việc thi đỗ Đại học là một niềm vinh dự, niềm tự hào và cũng chính là một cánh cổng tương lai tươi đẹp.

Do vậy, việc tìm kiếm ra phương pháp học đúng đắn cho các em học sinh hiện nay là cực kì quan trọng. Ngoài các giờ học trên lớp thì học toán online, giải toán qua mạng đang là cách học thu hút và gây hứng thú cho các em học sinh.

200.000 VNĐ cho 2 tháng học toán qua mạng tại Carot.vn: Đạt 9 điểm Toán thi Đại học!

* Nếu các em đang chán nản với việc học Tân oán trên lớp?

* Nếu các em đang không biết nên học Toán thù tại đâu?

* Nếu các em còn không yên tâm về vấn đề học phí khi đi học thêm Toán thù?

* Hoặc ví như nhà các em quá xa so với nơi học thêm của mình?

Vậy thì hãy đặt Carot.vn giúp sức các em!

Chỉ 200.000 VNĐ trong 2 tháng, với phương pháp học trực tuyến, học toán qua mạng cực kỳ mới mẻ và thú vị, đồng thời kết hợp với sự chăm chỉ chuyên cần đến từ phía các em, Carot.vn cam kết giúp các em đạt 9 điểm thi Đại học!

Hãy đặt niềm tin vào chúng tôi ngay hôm nay!

Xem Thêm

60 ngày giải toán trên mạng: Chỉ 3.000 VNĐ/ngày, đạt ngay 9 điểm Toán Đại học!

Carot.vn - Học toán online như học trên lớp thật

Nguồn : http://carot.vn/