1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đặt mua iphone 7 ở viettel có được giá rẻ nhất không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi igaga, 07/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. igaga

igaga Thành viên rất tích cực

Em có dự định mua iphone 7 nên tối qua lượn lờ qua một số cửa hàng, siêu thị điện thoại to to để tham khảo mà tạt vào viettel store thấy dân tình đông quá.Nghe bảo hôm nay là ngày cuối đặt trc đợt 1. Dân mình thế mà giàu nhỉ J), ai cũng đua nhau đi đổi đời iphone, lượng khách đông quá nên em cũng về luôn. Sáng nay gọi điện lên hỏi thì nghe em tư vấn khách hàng sale bán iphone 7 đợt 2 còn siêu khủng hơn. Em chỉ nhớ sơ qua là:

- 2000 suất đăng ký đặt mua đc giảm 1 triệu/ máy

- Các suất tiếp theo được hỗ trợ trả góp lãi suất 0% và tặng sạc dự phòng 10.000 mah.

- Có cơ hội đc quay số may mắn trúng 70 iPad mini và chuyến du lịch thăm các kỳ quan thế giới trị giá 100.000.000 đồng

- Tất cả các màu máy đều có giá bằng nhau, không chênh giá giữa các màu như hàng xách tay (phiên bản màu đen hoặc đen bóng chênh đến >2 triệu/ máy).

- Được đổi trong vòng 30 ngày sau khi nhận máy nếu phát hiện lỗi do nhà sx.

Rồi gì gì nữa nhiều lắm em ko nhớ rõ. Theo em tìm hiểu một số nơi nữa thì ở viettel store áp dụng mức ưu đãi này thì giá thấp nhất so với các địa chỉ tương đương (vì em cũng đang có dự định mua nên tìm hiểu khá kỹ).

Chia sẻ với các cụ, ai có nhu cầu thì có thể đến viettel store đặt mua để tiết kiệm thêm đc ít xiền dùng vào việc khác nha.
  2. banhgaocay

banhgaocay Thành viên rất tích cực

Cám ơn cụ, Viettel bán hàng uy tín mà giá khi nào cũng ok nhất.Em chưa có cơ hội để đổi đời iphone nhưng hồi iphone 6 mới ra em cũng đặt mua bên này, chất lượng tốt, dùng được tất cả các mạng và giá cũng rẻ hơn các nơi khác từ 500-800k/ máy.
  3. hanglanhlot

hanglanhlot Thành viên rất tích cực

Mua điện thoại cao cấp thì nên đến viettel là đúng rồi. Nhưng công nhận đợt 2 này ưu đãi “khủng” hơn đợt 1. Mình có ông bạn làm ở viettel store trên đường Nguyễn Trãi (gần ngã 4 sở) mà thấy bảo mỗi ngày nhận có đến 500-600 đơn đặt hàng thì là công nhận qúa sốt.
  4. huyhacoi

huyhacoi Thành viên quen thuộc

Trong rủi có may, trong may có rủi. Đợt vừa rồi định đặt hàng thì có việc gia đình phải dồn tiền, may quá đợt này lại có ưu đãi sâu hơn J, Sang tuần mà giải quyết xong thì cũng sẽ múc 1 em về làm dâu .
  5. khongtuquynh

khongtuquynh Thành viên rất tích cực

Viettel bán hàng uy tín mà các chương trình ưu đãi bao giờ cũng tốt hơn các nơi khác. Chế độ hậu mãi cũng ok. Nói chung bên này mình thấy rất yên tâm.
  6. rangsuabebong

rangsuabebong Thành viên quen thuộc

Cám ơn bác đã share, cũng tính đợt này mua mà chưa biết mua ở đâu, chủ nhật này sẽ sang viettel thăm dò thử.
  7. trangbuongbinh

trangbuongbinh Thành viên rất tích cực

Có tiền roài, múc thoai bác
  8. mecun077

mecun077 Thành viên mới

Em đang dồn mà vẫn chưa đủ tiền, mua thì cũng chỉ mua của viettel là thấy yên tâm nhất thoai
  9. heoxinhxinh

heoxinhxinh Thành viên quen thuộc

Hóng 7plus
  10. nhathodang

nhathodang Thành viên quen thuộc

Viettel có nhiều ưu đãi khủng nhể? mỗi tội đợt này chưa có tiền để rước e nó về