1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đất nước và con người Pakistan

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi mik, 21/09/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kirstan

kirstan Thành viên mới

Lahore Streets
  2. kirstan

kirstan Thành viên mới

3. 1292005

1292005 Thành viên mới

Update thời kì đổi mới! Some pix from Internet also^^
    HTML:
    [IMG]https://lh3.googleusercontent.com/-zrxV6wqk5_I/TfzHdiVcWgI/AAAAAAAAAnE/uhpK5QMO3Js/s144/LH1.JPG[/IMG]
    From Lahore
  4. 1292005

1292005 Thành viên mới

Update thời kì đổi mới! Some pix from Internet also^^

5. diwa152

diwa152 Thành viên mới

Em chào các chị nhà Ấn
    Em post bài vô topic này cho hợp với chủ đề, cũng mong gầy dựng lại topic yêu Pakistan, để bạn nào đang yêu người Pakistan tụi mình vô đây tâm sự luôn, mong các sis tâm lý nhà Ấn tư vấn cho tụi mình nữa [r32)]

Em đang quen 1 anh Pakistan, anh hiền lắm, tới tháng 4 này là tròn 2 năm ngày tụi em biết nhau. Anh cũng đã qua đây thăm em vài lần rồi, mà em ko dám dẫn a về nhà ... Cũng vì chuyện này mà tụi em fight nhau hoài.., rùi có nhiều chuyện xảy ra .. ko biết là tụi em có vượt qua để đi đến đích cuối cùng ko..

Lần đầu tiên chat với a là em đã cảm thấy rất mến a rồi, em nhớ là chát với a 1 hồi xong e hỏi a là how many children do u have? a nói là 15 em :-O.. a nói im kidding .. no have, for children need wife, for wife need love.. and that im searching now. Những ngày tiếp theo e chat với a mà em ko dám chat nhiều... em cảm thấy lo sợ lắm, em nghĩ là mình thực sự thích a rồi..có lẽ nhiều hơn là thích. Em onl mà chỉ để invisible, chỉ nhìn a online rùi offline.. những lúc a để tn offline cho em.. em chỉ muốn hiện available để chat với a, thế mà e ko đủ can đảm. em sợ càng chat nhiều càng làm em thích a hơn.. Hơn 1 tháng trời em ôn bài rồi thi cuối kì ngày ngày invi để biết hnay a có đi làm ko.... vậy mà ko dám chat với a... 1 phần cũng do tính cách của em..

Rùi 4 tháng sau a qua vn, a nhá máy rồi nt cho em vỏn vẹn u&me. Thế là lúc đó tim em đập thình thịch, em biết là a đang ở vn ( lúc trước a có nói là a sẽ qua vn sớm nhưng a ko để tn gì cho em biết khi nào a qua hết). em run quá ko reply lại. 1 lát sau a gd cho em..tui em nc, a nói là a muốn gặp em ( nói bằng tiếng việt). Em quyết định là em sẽ đi gặp a, coi như là gặp 1 lần rồi kết thúc tình cảm này luôn. Ngày cuối cùng a ở vn tụi em gặp nhau.. nói chuyện gần 2 tiếng, gặp a mà e cứ ngỡ là đã quen biết a từ lâu lắm rồi..mà a cũng shy lắm. Cuộc hẹn hò đầu tiên của em tuyệt vời hơn những gì em tưởng tượng.. em còn nhớ a đã hỏi em là " will you miss me when i come back Pakistan?" a quay nhìn đi chỗ khác, em ko biết lúc đó sao mà e nhìn vô mắt a nói rồi nói yes..

Em cứ nghĩ là kết thúc nhưng ko ngờ cuộc gặp đó lại bắt đầu tất cả, rồi a qua vn lần 2.. sau đó thì em nhận lời làm bạn gái anh.. em ko che giấu tc của mình nữa ...rùi em nói với a là i love you too..:">. a biết tiếng việt a chat rùi nói chuyện nhắn tin với em lúc nào cũng vừa tiếng anh vừa tiếng việt dễ thương lắm :x

Giờ thì em học năm cuối, a cũng đã 35t rồi..a vẫn single em biết chắc điều đó. Những lần a qua rồi về thì tụi em đều đau khổ nhớ nhung khóc lóc, a nói là muốn tụi em cưới nhau sớm,.. nói em kể chuyện tình cảm của tụi em cho ba mẹ biết rồi từ từ thuyết phục ( em đã kể cho mẹ với chị em, bữa đó chị em nói cho em 1 trận làm em chỉ biết ngồi khóc).. a đòi e dẫn về nhà mà em cứ lần lữa.. a giận em nhiều lắm chỉ mới đây thôi tụi em lại fight nhau a nói thẳng em là U ARE COWARD, em ko dẫn a về nhà vì em ko muốn a và em ở bên cạnh nhau. Ba mẹ em khó tính lắm nhất là ba em, em 22t rồi mà ba mẹ nghĩ em còn nhỏ nhít chứ chưa có biết yêu đương là j. giờ đùng 1 cái mà ba biết em yêu người nước ngoài mà lại là Pakistan nữa thì ko biết như thế nào :(, mẹ em thì cứ khuyên nhủ là chỉ coi a như bạn bè thôi :(

Giờ em ko biết phải làm sao nữa?? Bây jo kể cho ba nghe được chưa? Vả lại ba mẹ ko bao jo cho em cưới sớm ít nhất cũng phải 25-26t có công việc ổn định phát triển nghề nghiệp rồi mới tính đến chuyện chồng con. Anh thì nói là a có thể đợi em, nếu em muốn thì em nói đi bao nhiêu năm 1 năm 2 năm hay 5 năm. Rồi a đợi tới lúc đó thì sao nếu ba mẹ em ko chịu thì em sẽ nói là sorry bye a sao??:((:((

Em nên làm j đây? dù sau này có ra sao thì em cũng muốn đấu tranh 1 lần cho tình yêu của anh và em..
  6. bibochuot

bibochuot Thành viên mới

hiii, Chào mấy chị, cho em gia nhập với, em cũng đang quen 1 anh pakistan, thật sự lúc đầu em ko muốn quen boys nào hết và em rất ghét con trai nhưng tình cờ qua trang web nói tiếng anh, em quen anh này và vì có rất nhiều điểm tương đồng nên em muốn tiếp tục. anh này thì ngỏ lời với em rồi và nói sẽ qua viêt nam nhưng em thì thấy sợ ko dám tiếp tục vì nhà em ghét người đạo hồi lắm, em ko biết có nên tiếp tục ko? sợ cứ như vầy rồi sau này yêu sâu đậm ko dứt dc thì lại khóc bù lu:((

7. bibochuot

bibochuot Thành viên mới

chị cũng ở đồng nai nhưng chị ở Biên hòa,
  8. teekanne

teekanne Thành viên rất tích cực

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Khóa
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa