1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đất nước và con người Pakistan

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi mik, 21/09/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tuong_ot

tuong_ot Thành viên quen thuộc

tớ có quen 1 anh người pakistan lam chu 1 nha hang do an pakistant o pho Mã Mây, a i có con rùi nhưng vẫn thích flirt co gai nao xinh, nhung theo to thi day la ban tinh cua da so đàn ông chứ ko fải mang tính của ng pakistan, trăm nghe ko bằng một thấy, bạn và gđình nên gặp 1 lần để cho sau này có quyết định ntn cũng ko có jì hối hựn, chuc chi ban tim duoc tinh iu dich thuc cua minh ^^
  2. linh0110

linh0110 Thành viên mới

Sao bạn ấy lại có thể nhận xét chung thế nhỉ, ko fải là ai cũng vậy , có người này người kia chứ.Nói chi cho xa đến tận bên đó,trong nước mình thôi thì cũng đã thấy rành rành biết bao nhiêu chuyện kìa.Ko ai có thể nhận xét chính xác nếu chưa từng giao tiếp với họ một lần, mọi người đếu biết đến đất nước họ wa những thứ mà các bạn nghe nhiều nhất như khủng bố, khắt khe, ko thể phủ nhận điều này nhưng ai ai cũng biết là những điều ko tốt thì lan truyền rất nhanh.Thế còn những cái tốt fải từ từ tìm hiều thôi bạn àh.
    Nói về những anh chàng VN àh?Cũng có ấy chứ nhưng tụi mình cũng ko thể so sánh như thế đâu bởi vì wan trọng là tình cảm mà !
  3. missakana

missakana Thành viên mới

2 vấn đề mà ko nên tranh cãi là Tôn giáo và Chính trị, đụng vào thì ... chịu. Ai cũng có lí của mình. Công bằng thì theo chủ nghĩa chiết trung thôi. Nhưng chuyện tình cảm thì thường theo lí lẽ con tim nhỉ?
  4. vanillagirl1784

vanillagirl1784 Thành viên quen thuộc

Cái anh bạn người Pakistan chủ quán Shalimar ở Mã Mây cũng lấy vợ là người Việt đấy, đã có 1 con nhưng ma giống người việt y đúc, giá được đôi mắt của người Pakis thì tốt
    Flirt ko có nghĩa là " Lăng nhăng" trong tiếng việt đâu nhá
  5. vanillagirl1784

To VH: bạn của mình và anh Pakis kia vẫn yêu nhau, nghe nói đang rục rịch mặc dù bố mẹ vẫn ko đồng ý. Chán
    Hi vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp....vì họ đều là người tốt, họ yêu nhau thật sự.....và hình như họ sinh ra là để cho nhau.
    Sắp được mặc saree rồi ^ ^
  6. 10moonshome

10moonshome Thành viên mới

Chúc bạn của vanilla và anh Pakistan kia sớm đến được với nhau
    Ấy bảo sắp được mặc saree rồi là như thế nào vậy? Kể VH nghe với.
    Nếu lai mà nhìn y chang người Việt thì kì nhỉ Đẹp nhất quả mắt mà không lai được thì
  7. vanillagirl1784

Hôm nay mặc saree đi dự tiệc 35 năm relationship between Pakistan & Việt Nam. Vui thật
    Mãi mới có dịp mặc saree đen
  8. 10moonshome

10moonshome Thành viên mới

vanilla ới ời cho VH xem hình với
  9. vanillagirl1784

Để mấy hôm nữa tớ post hình lên cho mọi người xem nha
    Mà VH có biét làm món carrot pudding ko? Hom qua được ăn món dessert đây ngon quá hix , hỏi 1 chị Pakis thì chị ấy nói nạo carot nhỏ ra, rồi trộn với sữa + đường, nấu lên....chả biết có đúng ko nữa chả nhẽ cứ trộn hết với nhau a
  10. vanillagirl1784

Hôm qua gặp anh nhà hàng Shalimar, tổ chức tiệc ở Melia..thông báo với bạn nào định lấy chồng Ấn + Pakis một tin vui nhá. Con trai của anh ấy mắt đẹp cực kì....càng lớn càng giống bố....Ko như hồi bé mới đẻ ra...giống y hệt VN,mắt cũng giống VN...nhưng bây giờ lớn rồi....mắt lại đẹp mợi chết chứ
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa