1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dấu đi những thiếu sót sau mỗi bài dancesport

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi hungquocseocam, 07/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hungquocseocam

hungquocseocam Thành viên quen thuộc

Váy khiêu vũ là công cụ quyền lực giúp làm tăng vẻ đẹp bên ngoài cũng như che dấu những thiếu sót về mặt kỹ thuật của mỗi một dancer. Tuy nhiên váy khiêu vũ chỉ phát huy hết công dụng của mình nếu bạn hiểu rõ chính bản thân mình và hiểu rõ những chiếc váy khiêu vũ. Để 2 bạn có thể trở thành một tổ hợp hoàn hảo giúp bạn tỏa sáng trong bài nhảy của mình.
    Hãy bắt đầu từ những khuyết điểm thường gặp của các dancer: hông còn thô, tư thế chưa thẳng, phần khung yếu, thân hình chưa đạt chuẩn,... Những lỗi này thường gặp ở những dancer mới hay những dancer có thân hình không lý tưởng. Với những dancer mới phần hông của họ còn chưa thực sự dẻo, các động tác này thường còn thô và chưa đạt chuẩn. Và điều này chúng ta có thể khắc phục bằng việc chọn một chiếc
    váy khiêu vũ dáng chữ A bởi thiết kế này của chiếc váy sẽ đưa mắt người nhìn xuống chân váy, phần đầu gối của dancer và giúp dancer có thể che dấu phần chuyển động chưa tốt của hông.
    Các sản phẩm giầy khiêu vũ giá rẻ tại Hà Nội: http://thegioigiaykhieuvu.com/
    Với những bài dance đòi hỏi các vũ công phải luôn giữ cho xương sống ở tư thế thẳng thì hãy cố gắng che nó đi bằng những chiếc khăng có chất liệu mềm quấn quanh cổ hoặc vai cùng
    váy khiêu vũ để tạo nên sự mềm mại cho các bộ phận trên cơ thể bạn theo từng điệu nhạc. Mà không bị bắt lỗi ở những động tác cứng nhắc của bạn thân. Hay kể cả trong những động tác ở tay bạn có thể bọc tay mình bằng những chất liện nhẹ hay dấu tay mình ở phía trong phần ống tay áo rộng. Tuy nhiên những thứ này chỉ là tạm thời khi bạn còn là một dancer mới. Còn khi bạn đã đi sâu vào con đường này thì điều quyết định giá trị bài nhảy bạn là những kỹ thuật điêu luyện của dancesport mà bạn học được.
    Xem thêm những sản phẩm dancesport tại link sau: Thegioigiaykhieuvu.com
  2. YensaoNhaTrang

YensaoNhaTrang Thành viên quen thuộc

giầy này giá thế nào vậy bạn ơi
  3. yeuhanoi34

yeuhanoi34 Thành viên mới

giầy dùng cho dances nó cũng đặc biệt nhỉ