1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dấu hiệu có thai

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi hieu239, 05/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhxinhdep

thanhxinhdep Thành viên mới

À ra thế hả Thế thì cái lần 3 có vẻ đáng ngờ nhất rồi.Nhưng đúng là khả năng ko cao (tất nhiên vẫn có thể rồi). Nhưng cũng chưa cần lo lắng quá đâu, có thể do uống thuốc tránh thai khẩn cấp ( ở lần 2 ý ) nên chu kì kinh nguyệt của cô ấy thay đổi, cái này là tác dụng phụ của thuốc mà.
    Dù sao thì cũng đã lỡ ko an toàn rồi, bây h chỉ có chờ thôi, hi vọng 1 vài hôm nữa cô ấy nhà bác sẽ thấy cái cần thấy.
  2. yeuanhdiep

yeuanhdiep Thành viên mới

Cảm ơn bạn nhiều. Hic. yêu đương đến là mệt. Lúc hạnh phúc thì hạnh phúc thật, ngất ngây thật. Nhưng mà bây giờ thì mệt thật. Khổ lắm cơ. HIx.
    Mong là cô ấy sẽ tốt thôi. Hơ hơ, đấy lại kêu rồi.
  3. thanhxinhdep

đừng có mà kêu mệt, cô ấy còn lo lắng và mệt hơn bạn ý Kêu chứ sao ko kêu, thể hiện sự quan tâm lo lắng của bạn với cô ấy đi còn gì nữa
  4. yeuanhdiep

Uwhf. Mình thương cô ấy lắm. Chỉ vì chiều mình thôi mà. Cứ nghĩ cô ấy yêu mình thế mà mình k làm gì ddc giúp cô ấy bớt lo lắng là mình thấy khó chịu lắm. Kinh nghiệm cũng knhiều mà.Giờ thì bớt lo rồi. Chắc là do tác dụng phụ của thuốc thôi. Lần sau mình sẽ k để cô ấy uống thuốc nữa.
  5. yeuanhdiep

À cho mình hỏi thêm chút.
    Lần trước cô ấy bị vào ngày 28/2. Và bị hẳn 10 ngày, vậy nên tụi mình căn cứ vào ngày 28 để quan hệ không dùng biện pháp an toàn. QH đúng ngày đó.Như thế có đúng không nhỉ?
  6. thanhxinhdep

lý thuyết thì là đúng. thực tế thế nào thì chúa mới biết được. Chỉ có ko quan hệ thì sẽ chắc chắn ko dính thôi