1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đấu khẩu, gây lộn, oánh nhau.... Vào đây !

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi chip_quay, 08/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Đấu khẩu, gây lộn, oánh nhau.... Vào đây !

Để tránh tình trạng spam và lạc đề 1 cách vô tội vạ tớ lập topic này.
    Ai thích xả gì thì xả vào đây nè. Xả bậy chỗ khác rồi chỉ mắc công ng ta dọn, rồi lại bảo mắc gì phải dọn tui thích xả thế
  2. Open_The_Window

Open_The_Window Thành viên mới

phẹt phẹt... rùi... dọn đi cưng. Cưng hút hầm cầu tích cực thía? lolzzzzz
  3. chuot_march

chuot_march Thành viên mới

__Bạn kg đánh nhau,kg gây chiến,nhg vẫn "lực bất tòng tâm"() vào topic ni gửi cái nhắn cho The_nhoc_spirit,ai kg liên wan kg nhảy vào.Hy vọng hợp tác
    To @The_nhoc_spirit: Tại sao từ chuyện xích mích nhỏ nhặt lại trở thành đả kích cá nhân vậy? Làm thế để ngta nhìn thấy mình thấp kém à? Từ 1 chuyện bị del bài,chuyển thành đàn áp newbie,giờ thành chà đạp nhau Bài bồ tèo bị xoá cũng có gì đâu,chỉ là cái nhận xét rất freely thui,cũng chẳng fải 1 bài viết tâm huyết. Sao cứ fải "bé xé ra to" Hay đấy chỉ là cái cớ của chuyện khác?Thế thì bạn hỉu lầm The_nhoc_spirit ùi à
  4. marchduc

marchduc Thành viên mới

Vào với vào với ... Đi xem náo nhiệt nào ....Để march tổng hợp các bài viết đưa vào đây để mọi người tiện theo dõi câu chuyện ...Quote tất cả các bài chửi nhau vào nhé
  5. marchduc

marchduc Thành viên mới

Trích của Hamas
    Hì, bạn Nhóc lại đi tranh cãi mới "trẻ con" làm gì? Lại mang tiếng là "mẹ mìn", khổ thế! Không thấy chỉ mới thế mà bao nhiêu "em" đã chạy vào bênh chầm chập rồi ah? Cái trò "treo đầu dê bán thịt chó" bạn Nhóc còn lạ gì nữa? Kêu gọi là kêu gọi thế thôi, chứ không có ai vào, để "thằng chột làm vua xứ mù" mới đúng kiểu, bạn Nhóc ạ.
    Tớ là tớ bảo tớ với bạn nhóc cứ cầm tay nhau mà lơn tơn đi. Newbie or oldbie gì cũng chẳng là cái đinh rỉ gì gì đâu. Mod mới là "cha mẹ thiên hạ". Nghĩa là làm việc theo kiểu "nhờ bóng quan lớn ạ", bạn Nhóc biết thừa còn gì?! Cứ trên ho một phát, là dưới phải dạ răm rắp, dù biết rõ là trên sai lè lè ra. Mà khổ, trên cứ tuốt ở trển, nên hành xử hơi khác một tí, bạn Nhóc thông cảm mà bỏ quá, nhể? Để khi nào trên xuống gần đất hơn một tí, có khi mới có thể nói chuyện với bạn nhóc bình thường được. Nhể? ^^
    Mà mắc cười lắm cơ. Tớ lượn qua lượn lại mới thấy ở đây lắm trò thật. Album thì tái diễn trò "mẹ hát con khen hay". Sau đó thì lại "vừa đánh trống vừa la làng". Nghĩa là cứ trưng lên, rồi nếu có ai đó đụng đến, thì giãy nãy lên như đĩa phải vôi ấy, ra vẻ thế này thế kia. Lắm trò hề thật. Ngẫm đi ngẫm lại, dạo một vòng ở đây, thấy có cả ối thứ "đời" trong đấy. Vậy là đủ, chả cần đi đâu cho xa mà phải cần đến cách cư xử cơ chứ!
    Ặc, lại lắm mồm. Thế nào cũng có người vào "bóp cổ bóp họng", mà đích xác là "đàn áp dân đen" để bảo vệ "sự trong sạch (rởm)" của topic này. Và phang cho một nhát to tướng "Lạc chủ đề hoặc quá khích". Hê hê... Dù sao mình cũng vốn quá khích. Để lưu bài này lại, nó mà biến mất là có topic mới liền. Dù sao mình cũng đâu có câu bài, bài dài thế này, đạt tiêu chuẩn quá đi chứ lị. Có điều lạc chủ đề thì lè lè ra. Chẳng qua là muốn mời bạn Nhóc lượn, trước khi phải bịt mũi nhảy ngược. Nhể?
    Túm một câu, cái kiểu Liveshow pictures thế này kể cũng dzui. Kiểu như có bao nhiêu ruột gan phèo phổi móc ra trưng hết để được tiếng là "hoà đồng"... ặc ặc...
    Thôi, lạnh quá, lượn đã. Cái máy lạnh chết tiệt 18*. Chán thật... >.<
  6. marchduc

marchduc Thành viên mới

Trích của OTW
    Marchduc ui, tớ ko có, hỏi giahy xem ai có, muh bạn í vuốt lấy vuốt để thế kia thì chắc ko còn chỗ cho marchduc vuốt rùi
    Trích típ của Hâm mát :
    Ặc... chuyện đời dzui thiệt. Đúng là "nhàn cư vi bất thiện". Chết vì cười. ^^
    Đá chéo qua thitmeongonhon: có vấn đề gì về đầu óc không cưng? Hay là thoái hoá hệ thần kinh phó giao cảm (trích điều thứ 2, chương VI - Thần kinh học) mother nó rồi nhể? Nhìn đi nhìn lại, cái đứa này đã đá động gì đến "cái thứ gì gì đó" của cưng đâu mà nhảy ong ỏng lên thế? Kiểu "đã ăn cướp lại còn la làng" này đem chỗ khác xử dụng đi ha. Nhá! Chỉ là ghi diary giải toả thôi. Kiểu như không có chỗ xả, lâu lâu phải làm một bãi. Vậy á! Bạn này lại thích chạy theo là thế nào?! ^^
    Nhật kí tiếp nè: Trên đời này có nhiều loài có đuôi lắm. Nhưng loại có đuôi, có thêm một chút óc, lại lắm trò (cả bắt chước nữa) thì chỉ có khỉ thôi. Chẳng biết bạn March với cả bạn O_T_W đang nói đến con nào nữa đây? Đoán bừa vậy. Là con khỉ. Cái con khỉ giống y chang trong quảng cáo Konica ấy. Đừng nói cười lên, hãy chỉ nói Konica là đủ để nó nhe hàm răng trắng ởn rồi é. ^^
    Giờ phát hiện ra thêm mấy nhát bệnh nữa. Để kê đơn trước khi bị cái gọi là "y học bó tay" hoặc "bác sĩ lắc đầu".
    Thứ nhất, ảo giác hoang tưởng lãng mạn. Mà người đời gọi bằng chữ tục là "Sến".
    Thứ hai, ảo giác hoang tưởng vị thế. Mà người đời gọi là "ở trển", không thì "kiễng chân quá cao". Cẩn thận kẻo mỏi giò, té lúc nào không biết.
    --> đã bảo là ở thâm thấp, gần gần mặt đất một tí để óc còn được cơ chế hoạt động bình thường. Não bộ có cơ hội để phát triển theo hướng tích cực nữa. Hé hé...
    Kết thúc nhật kí: ngày hôm nay rỗi rãi, đi làm bác sĩ nhiều nơi quá. Mà bệnh nhân nặng nhất lại đang ở đây. Để ở chữ "cấp cứu" rồi. Hi vọng có thể còn có cơ hội để đưa qua phòng "hồi sức cấp cứu" chứ không phải là vào "phòng lạnh" luôn. ^^
    Mà hôm nay mình phát hiện ra được mấy thằng thích núp váy đàn bà phết. Mà mua mama nó một cái mà mặc, núp làm qué gì, nhể? Còn dư mấy cái nè, có lòng tốt ban phát cho đấy. Lâu lâu làm từ thiện cũng tốt. Hê hê ^^
    Trích TMNH
    Tôi là bạn trai cuả chip_quay , chẳng có gì mà phải tung hứng hay nói tốt cho bạn gái của tôi cả!!! Ai cũng có mơ ước và sự tự tin của mình, nếu người nào đó trong trường hợp này, dù chỉ là một người tôi quen biết; tôi cũng sẽ đứng ra bên vực cho họ. Toi ban đầu chỉ nghĩ các bạn hơi thiếu sự tôn trọng với người khác, nhưng có lẽ tôi nhầm!!! Sự thiếu tôn trọng đó bắt nguồn từ hệ quả của sự thiếu giáo dục... Tôi sẽ không mất thời gian tranh cãi về chuyện này nữa, người ta nói có 2 loại người không nên tranh cãi đó là đàn bà và tiểu nhân... hôm nay tôi biết loại thứ 3 nữa cái loại con trai mà đàn bà hơn cả con gái, không biết tự xấu hổ mà còn bóng gió nói người khác núp váy đàn bà, thối lắm có biết không ....
    Trích Chipquay
    Vừa type 1 bài rõ dài mà ttvn bị điên...viết lại thôi !
    To ông xã: hamas nếu đúng như vợ nghĩ thì ko phải đàn ông đâu, nhìn thế mà không đúng như thế !
    To hamas:
    Tớ không hiểu tại sao bạn lại mắng chửi lung tung kinh thế? Vấn đề là gì nhỉ, tớ có đụng chạm đến bạn cái gì à?? Hình như lúc đầu là bạn nhóc gì gì ấy phản đối thôi mà?? Sao tự nhiên lại có thêm vài người chạy theo nói đủ chuyện.
    Vấn đề thứ 2 là chip ko đồng ý chuyện hamas nói xấu giahy và mèo. Đây là nhật ký, mọi người có quyền chia sẻ những điều riêng tư của mình. Tất cả mọi ng trong box chưa ai nói nặng gì đến hamas và 2 bạn kia nhưng những gì các bạn đã làm cho thấy sự tôn trọng của chúng tôi là không cần thiết!
    To Trap: đã báo vụ việc cho admin giải quyết. Chưa biết đến tận khi nào admin xuống nhưng tạm thời cứ mặc kệ, xoá bài hay lock nick chỉ mất thời gian lại mang tiếng mod miếc bênh nhau. Có người nói mãi chẳng ai nghe, chẳng ai trả lời thì phải im thôi (hoặc có khi như Chí Phèo điên lên là chửi )
    Bây giờ lại phải học bài rồi.
    À, lười viết trên topic kia quá, viết đây luôn. Trap ơi, tối CN chip có hẹn với nhỏ bạn cấp 3 rùi... chẳng bít sao bi giờ. Để chip rủ nó nhé, nếu nó ko chịu đi thì chip xin lỗi nhiều nhiều. Bù lại cho trap bằng tuần sau ha. Khao trap uống 3 chai ;) (watever brand
  7. giahy11

giahy11 Thành viên mới

làm giảm bớt căng thẳng chút nhe,dù biết rằng post trong đây ko đúng chủ đề
    Những câu nói quá hay
    ? Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng hồ đi sửa.
    ? Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về... cái xe dựng ở gốc cây kẻo nó chôm chỉa mất.
    ? 1 cô gái đứng trước tôi mà cúi mặt xuống có nghĩa là cô ấy đang thẹn thùng vì thích tôi, còn nếu tôi mà nhìn xuống trước mặt 1 cô gái thì đơn giản là tôi thích...cặp đùi của cô ấy.
    ? Khi bạn gặp chó dại hay rắn độc thì bạn hãy đứng yên để cho nó cắn ,Vì đằng nào chạy thì nó cũng.... cắn
    ? Có những điều mà 1 người không biết, 2 người không biết, 3 người , 4 người... cũng không biết thì đơn giản là họ có biết cái quái gì đâu .
    ? Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là nó đang đi đâu đó.
    ? Nếu bạn thấy không ai quan tâm tới mình thì bạn hãy thử vào nhà hàng và quên trả tiền đi. Sẽ có người quan tâm tới bạn ngay!
    ? Một người phụ nữ toàn diện : sáng diện , trưa diện , chiều diện , tối diện.
    ? Hôn nhân luôn tặng bạn một đặc ân : chỉ có ai có nó mới có thể ly dị được.
    ? Trăm năm bia đá cũng mòn , bia chai cũng bể , chỉ còn bia ... ôm.
    ? Thiếu nữ là chữ viết tắt của thiếu ... nữ tính.
    ? Còn... nói còn.. tát.
    ? Bầu ơi thương lấy bí cùng , mai sau có lúc... nấu chung một nồi.
    ? Nhìn thẳng mặt trời mãi không thấy loá.... là hội người mù 100%.
    ? Bạn có thể là anh hùng nếu bạn tên là Hùng và bạn có 1 đứa em
    ? Bạn có thể là bác sĩ mà không cần học nếu bạn tên Sĩ và có 1 đứa cháu

? Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai di nhai lại là quân tử khôn.
    ? Sao cái thằng ấy dốt thế, mình không biết mới hỏi nó chứ !
    ? Ðừng bao giờ xem Tivi mà quên chưa cắm điện, và nhớ là đang ăn thì không được đánh răng đâu đấy !
    ? Thà hôn em một lần rồi chịu tát còn hơn cả đời nhìn thằng khác hôn em
    ? Xăng ..có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi
    ? Nhà sạch thì mát. Bát sạch tốn xà bông.
    ? Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái...trong nhà trẻ
    ? Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là nó đang đi đâu đó.
    ? Ðược voi đòi.....Hai Bà Trưng
    ? Một điều nhịn là chín điều nhục.
    ? Gần mực thì... bia, Gần đèn thì... hút.
    ? Bọn này đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi.
    ? Trèo cao ngã đau. Trèo thấp ngã cũng đau.
    ? Ai bảo chăn trâu là khổ, tôi nay chăn nàng còn khổ hơn chăn trâu
    ? Cái con bé ấy không xinh, không khéo thì cũng chẳng được cái gì..
    ? Cá không ăn muối cá ươn Con không ăn muối.....thiếu iot rồi con ơi.
    ? (toà hỏi): thế hắn ta đã giết chết anh như thế nào hử?
    ? Nước mắt em đang rơi ướt nhoè dòng chữ ....(thư điện tử cho người yêu.)
    ? Bạn hãy nhớ đừng bao giờ nhìn thẳng vào..... mặt mình mà hãy nhìn qua gương
    ? Không mày đố thầy dạy ai
    ? Trông bạn quen quen, Hình như tớ ...chưa gặp bao giờ
    ? Bạn có biết ai mà bạn ghét nhất và căm thù nhất không, Ðó chínhlà.....kẻ thù của bạn
    ? Ðừng hỏi tôi bạn là ai, hãy hỏi mẹ của bạn
    ? Nếu bạn không mua được cái gì bằng tiền, bạn hãy tin rằng nó sẽ mua được bằng...nhiều tiền hơn
    ? Chúng ta đang có tất cả nếu chúng ta đang có 1 vật có tên là "Tất cả"
    ? Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là thiếu i ốt mà vẫn ngu (hic ,nó nói cái gì thế)
    ? Muốn thắng trong điền kinh thì tốt nhất là vừa chạy vừa ....rải đinh
    ? Bom nguyên tử là phát minh để ....kết thúc các phát minh khác
    ? Nếu bạn mặc quần áo ra đường mà bị chê xấu thì tốt nhất bạn không nên mặc quần áo nữa
    ? Con ơi , 2 giờ sáng rồi đấy, dạy rửa mặt rồi uống thuốc ngủ đi con
    ? Trông mày khôn lắm cơ thằng ngu ạ
    ? Trúc xinh trúc mọc đầu đình em xinh em hút thuốc lào cũng xinh
  8. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

dơ wé đi xong fải lấy giấy chùi hay nước để rửa chứ cứ để thế đi k thấy ... sao trời hay sử dụng sức gió làm cho khô hẻ có sd lá chuối k tui cho một nắm mà sd, cứ thế thì khiếp, ai dám lại gần
  9. giahy11

giahy11 Thành viên mới

bạn này mất lịch sự quá nhỉ,con gái gì mà ở dơ quá,cái này mà ơ bên Sing hình như là bị phạt nặng lắm áh,làm người có văn hoá chút xíu đi,nhổ bậy bạ nơi công cộng mất lịch sự quá,mình lớn rồi mà,học cấp 1 người ta đã dạy là phải giữ gìn vệ sinh chung rồi mà...(hay ngay cả bạn chưa đươc học cấp 1?)
  10. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

sao thế hẻm có đứa nèo chiến tiếp thế để tao coi cho đỡ bùn coi tao hỏi câu cúi, tụi bai có chiến k k chiến tiếp tao về tao méc má ah