1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đầu năm nhắn tin chúc mừng gái đang cưa nhưng không thấy hồi âm >-<

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi apec_2006, 16/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bong_ma9999

bong_ma9999 Thành viên quen thuộc

đã chấp nhận kua gái còn sợ nhục thì nghĩ đi . tớ là tớ nt mà ko trả lời (kể cà tin nhắn bt lẫn chúc mừng này nọ) thì phải hỏi cho ra lẽ . nếu hỏi mà nó vẫn ko trả lời thì lúc đó mới phải xoắn , chứ hỏi xong nó nhắn lại vì 1 lý do nào đó ( dù thiệt hay xạo củng kệ pà nó ) . miễn là nó trả lời lại thì mới bik được dù sao nó củng có 1 chút gì đó gọi là wan tâm tời mình chứ . đúng ko nè ?
  2. songhahs

songhahs Thành viên mới

Được, biết tiếp thu như này khiến anh cũng có hứng xui dại thêm.
    Nhưng chú chưa cung cấp đầy đủ dữ liệu cần thiết ( mối quan hệ trước đó như nào, sờ đến đâu rồi hay chỉ mới liếm mật miệng chai?....) thì khó đưa bài vở ra lắm.
    Tạm thời anh đoán chú mày đang trong giai đoạn kéo nhị. Giai đoạn này có cái khó là: nếu mình bơ nó thì có thể ( nhớ là có thể thôi nhé) đánh mất cơ hội đi tiếp. Còn mình sốt sắng kiểu như chú anh_dau_chi_xau_zai ( gái đã lờ mà còn cố vớt vát) thì cũng không ổn. Như thế vừa chứng tỏ mình quỵ luỵ vừa vô tình nâng gái lên quá tầm, khiến lần sau nó nghiễm nhiên tự đặt bản thân ở cửa trên, thích hành zai kiểu gì thì hành. Đó là chưa xét đến khả năng cực cao là: tôi đã e''o muốn trả nhời mà ông cứ vặn vẹo mãi là sao nhể?
    Tạm thời vứt cái đt ghẻ đi, gặp gái thì cũng lờ tịt vụ nhắn nhót kia. Nó mà thích chú mày thì nó sẽ có nhu cầu giãi bày. Còn nếu nó cũng lờ luôn thì chú đi mà đong con bạn nó cho nhanh.
  3. cuckyphetlac

cuckyphetlac Thành viên mới

truyện tình của anh_dau_chi_dep_tra ngày xưa giờ đến đâu rồi nhỉ! nghe bảo em kia đi lấy chồng rồi
  4. namcao9X

namcao9X Thành viên mới

Haizz , có mỗi cái tin nhắn mà mấy bác cũng vẽ ra đủ thứ chuyện , còn xoắn vì mấy cái vớ vẩn thế này bao giờ mới hết gà được . Gái nó ko trả lời 1 lần , ừ thì biết thế , ghi nhớ lấy , coi như 1 dấu mốc nho nhỏ , lúc nào gặp cứ bơ đi , coi như chưa có gì xảy ra , chắc chắn sẽ có lúc sử dụng đến chi tiết đấy . Tối kị việc hỏi bằng được cho ra nhẽ , chỉ cho gái thấy cái chỗ sai , làm bẽ mặt gái , vừa chẳng có tác dụng gì đôi khi còn tác dụng ngược . Bác nào mà làm thế em đảm bảo là đe"o bao giờ khá được đâu
  5. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Chả biết các bạn như thế nào, nhưng Tết, hoặc những dịp lễ khác, tin nhắn chúc mừng mà gửi theo kiểu hàng loạt (cho dù là những lời chúc rất ư là hay ho, nhưng không cụ thể là cho mình) thì tớ không reply. Như kiểu vẽ trái tim, đoạn thơ ... bla bla bla.
    Còn những tin nhắn mà gửi cho tớ (ví dụ như người ta biết tớ bị đau chân, chúc tớ khỏi đau chân; tớ thích bạn Châu, người ta chúc cho tớ cưa đổ bạn ấy trong năm nay vv.... ) thì tớ rất trân trọng và reply lại ngay.
    Quay lại topic: Bạn chủ topic nên biết là vào dịp này, người ta nhận được rất nhiều tin nhắn chúc Tết, già và cổ hủ như tớ, cũng nhận được trên 50 cái, tính đến đêm nay.
    Không phải người ta không có thời gian để đọc và reply, cũng có thể bộ nhớ điện thoại không chứa xuể, cũng có thể người ta tưởng tin của bạn là một trong những cái tin nhắn hàng loạt kia và không đọc.
    Mà làm sao phải lăn tăn vì một chiện quá nhỏ như thế nhỉ... Ăn thua gì cái tin nhắn!
  6. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Đói khát tình cảm nam nữ đến độ đi chiết xuất tình cảm từ một sms để rồi phải xoắn xuýt sao em? 9X các em còn soi chữ như cụ đồ già ngày xưa thì anh cũng phục.
  7. sn7btx

sn7btx Thành viên tích cực

hic, em cũng giống bác này, tối qua em gọi điện 2 cú liên tục cho cáo mà cáo ko nghe, chắc là đang đi đâu đấy. Cáo này em mới bắt đầu cưa, không có thời gian gặp nhau liên tục. Nghe mấy bác trên kia nói, em đang phân vân ko biết cáo nó bận thật hay ko muốn nói chuyện với mình nhỉ, các bác bảo em có nên gọi lại ko ạ???
  8. sevens

sevens Thành viên mới

Nói chung là nó ko trả lời thì cứ kệ đi.
    Nhiều khi mình nhắn tin cho đứa bạn rủ đi chơi mấy lần mà ko thấy hồi âm. Gọi điện thì nó bảo ko thấy nhắn gì ??? Mạng bây h thỉnh thoảng vẫn lởm thế hay sao :))))
    Còn gái nhà cậu đã ko trả lời, cậu tra hỏi nó càng thêm ghét ra. Nhất là lại định nhắn thêm cái tin nữa để hỏi thì thôi rồi. Nếu thực sự muốn hỏi thì nên để một dịp tình cờ nào đó. Hỏi khéo nhưng đồng thời phải cho thấy rằng cậu chẳng quan tâm quá đến chuyện nó có REPLY cho cậu hay không. Đừng có thể hiện là : Em PHẢI trả lời cho anh biết tại sao em KO REPLY cho anh. Anh đang xoắn hết cả lên đây này :)).
  9. quakucua

quakucua Thành viên rất tích cực

Hụ hụ ! nhắn xong rồi quăng điện thoại đi chỗ khác làm viêc khác để tâm làm gì bận đầu
  10. sevens

sevens Thành viên mới

Đang đi đâu đấy thì lúc về nó thấy missed call nó có ý kiến gì với cậu ko ?
    Ko ý kiến gì thì việc nó đang đi đâu đấy hay là ko muốn nói chuyện với cậu chắc cũng ko khác nhau là mấy.
    Gọi vừa thôi. Đi chơi với bạn bè đi. Kệ nó, Tết nhất là dịp để vui chơi với mà cậu cứ chăm chăm đến nó thế thì chết