1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đầu năm nhắn tin chúc mừng gái đang cưa nhưng không thấy hồi âm >-<

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi apec_2006, 16/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duongcheo

duongcheo Thành viên mới

Tết nhất còn bao nhiêu việc phải làm,chứ đâu phải mỗi việc ngồi ôm khư khư cái đt để reply.Chưa kể đến việc những cái tin nhắn theo kiểu "send all" nhìn đã ko muốn trả lời
  2. songhahs

songhahs Thành viên mới

Nhiều chú trên này đe''o tự tin vào mình hay sao mà mắc bệnh xoắn quá.
    Trước đến nay anh chưa thấy thằng nào xoắn mà có bạn gái đẹp cả, hoặc nếu có thì chỉ được dăm bữa kiểu e''o gì gái nó cũng đá đít.
    Tin hay không tuỳ các chú, nhưng tầm này tuổi anh đã đi qua không dưới 20 em, loại cá sấu không tính, nhưng chưa bao giờ thèm xoắn một đứa nào hết. Yêu thì yêu, không yêu ****** còn tính đong con khác cho nhanh, lằng nhằng mất thời gian.
  3. OliverTwist

OliverTwist Thành viên mới

Đúng là mấy thằng gà chã, lăn tăn làm chó gì mấy chi tiết vụn vặt. Ngày Tết ngày nhất người ta có hàng tỉ thứ việc, nào làm cơm, nào tiếp khách, nào chuẩn bị xông nhà, ai rỗi hơi mà reply tin nhắn ngay cho các chú. Chiều hôm mồng 1 Tết tôi cũng nhắn tin cho tầm chục em. Có em reply lại ngay lập tức, có em 3h sau reply, có em đến mùng 2 mới reply, có em đến giờ này vẫn chưa reply. Em nào chưa reply tôi cũng chẳng care làm gì, vì đấy chẳng qua chỉ là chi tiết vụn vặt. Tôi cũng nhận được vài chục tin nhắn của người khác mà đến giờ này vẫn chưa reply hết đây này
  4. vxyNNS

vxyNNS Thành viên mới

Không có gì để bổ sung cho các cao thủ
    Mình thì không bao giờ nhắn tin gọi điện vào đêm 30 cả Xoắn gì thì xoắn, cũng phải có Tết của mình chứ
  5. longtrang

longtrang Thành viên mới

nếu bạn chủ top xếp em ấy vào hàng cá biệt thì phải gọi điện chứ nhỉ , nhắn tin chỉ dành cho bạn bè bình thường
  6. apec_2006

apec_2006 Thành viên mới

Dạ em siêu gà, kiếm mãi mới được đứa con nhà tử tể để mở mặt với đời. Không xoắn không được. Em đã vậy còn bao nhiêu gà khác ở đây cùng hoàn cảnh với em. Các bác pờ rồ thông cảm với bọn gà em chứ.
    Các bác ném đá vào đít em ác quá, em gọi cho gái roài. Gọi bảo qua nhà chúc Tết gia đình, mùng 4 vẫn chúc. Trong lúc ba hoa lượm được môt tin gái bảo đêm 30 em nhắn cho anh nhưng lỗi mạng. Ah ah, cha chả, năm nay nhà mang thông suốt lấy đâu ra chuyện tắc mạng. Em này điêu.
    Mai em phải qua nhà nó tẩn cho một trận, lấy thành tích báo công lên các bác.
  7. trinh_hp

trinh_hp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đêm 30 ấn Resend mỏi tay mãi mới gửi đc cái tin chúc Tết đấy ông tướng ạ. bệnh nghẽn mạng chỉ nhẹ hơn các năm trước thôi chứ vẫn bị, và chú chắc ko thuộc list bạn bè bắt em nó phải bấm đi bấm lại nút Resend
  8. seulpeul

seulpeul Thành viên mới

He. Hóa ra đầu năm cũng có nhiều bác giống em nhỉ. Em giao thừa nhắn tin, gái cũng trả thấy gì. Em cũng ấm ức vài ngày ( đành nhịn thôi ). Đọc thấy nhiều bác trên này cũng phân tích thấy cũng đung đúng. Gái thì cũng dăm bảy loại, loại thích nhắn tin, loại không nên các bác đừng vì cái đấy mà để bị chi phối cảm xúc khi nói chuyện với gái lần tiếp theo ( em nói thế thôi chứ em cũng phải liên tục cố gắng đấy ạ :D )
    Như trường hợp của em. Vài hôm sau khi nhắn tin em gọi lại, thấy em gọi gái nhắc máy, bắt đầu tua băng chúc mừng năm mới ( em còn chưa kịp mở mồm), rất vui vẻ hồn nhiên như cô tiên , như là chưa có gì
    Em thấy gái vui vẻ thế nên cũng vui vẻ theo ( cũng hơi gà thỉnh thoảng buột miệng liên quan đến mấy cái chuyện tin nhắn).
    Đấy gái nó là thế đấy các bác ạ, cáo vẫn là cáo, gà vẫn là gà thôi. Phận đi cưa nhiều lúc cũng phải nín nhịn một tí vì mình đi cưa nó mà. Đừng để mấy chuyện đấy mà để ảnh hưởng tâm lí tới mình từ đó ảnh hưởng đến tâm lí cáo ( tức là áp lực, ko tự nhiên). Đầu năm em chia sẻ tí thế.
    Chúc các bác nào lập topix tư vấn năm nay đều thành công hết ( trong đó có em he he ).
  9. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Thật, đọc thấy nản. Cả năm gái gú đã đành, đến cả mùng 1, 2 Tết mà cũng lũ lượt vào vấn với chả vận. Trên thì ông hôn hít đã đời rồi "lăn tăn"; dưới thì ông cưới vợ chán chê, đúng mùng 1 Tết lên than thở đòi bỏ; đây thì ông ì xèo vì mỗi cái tin nhắn. Có thể thấy đời sống tinh thần của các vị đang gắn liền với gái, gái và lại gái. Nghèo nàn nhạt nhẽo.
    Nói đến bao giờ mới thông? Cứ xoắn xít vào gái, đặt gái ở vị trí ưu tiên số một (thể hiện ở những dịp trọng đại thế này) trên cả ông cha bà chú, bạn bè; mãi đội nó lên đầu thế thì đến bao giờ mới với tới nó. Có bao giờ nó chịu nhìn xuống xem mặt mũi chú tròn méo thế nào!? nó còn chịu ngồi im trên cổ chú là vì thấy vẫn còn êm, có thể nhìn xa hơn để tia thằng khác. May ra thỉnh thoảng nó nhớ ra thì cúi xuống vỗ vỗ má vài cái khéo là các chú lè lưỡi, vẫy mông ầm ầm. Tới lúc thấy có thằng ngon hơn thì nó đá đít cho cái là lại hết vẹo.
    Đầu năm gạch đá thế thôi nhỉ. Nói chung đong đẽo gì thì trước hết phải đặt nó ngang hàng hoặc thấp hơn; vị thế của gái phải đứng dưới một vài nhân vật hay công việc quanh ta, đủ cao để gái ko bỏ đi, đủ thấp để gái ko đỏng đảnh làm hàng liên tục.
    Thôi, chưa quen thì cứ tạm quên đê. Ở HN mai có hội Gò lên mà vỗ tay, ko thì sang kiệu quay hội Nhân Chính mà thưởng lãm. Cảm thấy chưa đủ thì xem xong vác xe làm phát xuống Hải Dương, xa hơn thì Hải Phòng, tà tà 40km/h hóng gió, mát óc, đời thư thái hẳn. Cần nữa thì làm phát chùa Hương, đi vào biển người đùn đẩy nhau cho vã mồ hôi ra là được. Ko thì làm cút rượu mời phu thân cùng hảo hữu quây quần. Thiếu gì thứ để thưởng thức.

10. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Năm mới phải hơn chục anh gửi tin nhắn chúc mừng năm mới mà tin nhắn nào cũng trả lời thì chắc là tết chỉ dùng để trả lời tin nhắn chứ chẳng làm gì được cả.