1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đầu năm nhắn tin chúc mừng gái đang cưa nhưng không thấy hồi âm >-<

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi apec_2006, 16/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Chết, hình như mình chuyên môn nhận sms quên ko reply và thấy call ko nghe
    Nói chung Tết nhất bận lắm, tay nồi tay chảo, cái điện thoại để ở xó xỉnh nào còn chả biết thì lấy đâu ra mà nghe hay trả lời. Cũng chả phải ko muốn nghe or ko muốn reply, vì lịch sự thì ậm ừ vài câu cho có cũng đâu chết ai, căn bản là bận. Chả hiểu mọi ng` thế nào chứ tớ thì tin hệ thống bỏ qua ko rep, tin chúc riêng thì tận trước khi đi ngủ mới è cổ ra trả lời được.
    Vừa rồi tìm mãi mới thấy đt để dưới gối sau gần 2 ngày ko hề có khái niệm nó tồn tại trên đời, kèm theo 1 loạt những lời kêu ca hình như mình ghét bỏ j ai sao mà gọi mãi ko nghe, rồi... tắt máy. Chẹp, thì đt ở 1 xó kêu suốt ko ai hay thì tự hết pin và tắt nguồn, thế là thôi.
    Cơ mà cả năm quan tâm đến nhau đâu chỉ quan trọng mỗi mấy dịp Tết nhất bận rộn thế này, cứ bt thôi cho đỡ mệt
  2. apec_2006

apec_2006 Thành viên mới

Đã đi tán gái là phải nịnh đầm gái, làm gì có chuyện bỏ bê bơ gái đi. Gái theo thằng khác ngay. Các bác cứ mồm to. Các bác thử không chiều chuộng quan tâm đến nó xem chẳng tối về bó gối nằm chơ xóc lọ khan buồn vô hạn. Các bác bảo ngoài kia còn nhiều thú vui, em chẳng thấy vui vẻ gì khi tàn cuộc vui. Vòng quanh quay lại là gắn đời sống tinh thần chặt chẽ với gái, gái và gái
  3. apec_2006

apec_2006 Thành viên mới

Đã đi tán gái là phải nịnh đầm gái, làm gì có chuyện bỏ bê bơ gái đi. Gái theo thằng khác ngay. Các bác cứ mồm to. Các bác thử không chiều chuộng quan tâm đến nó xem chẳng tối về bó gối nằm chơ xóc lọ khan buồn vô hạn. Các bác bảo ngoài kia còn nhiều thú vui, em chẳng thấy vui vẻ gì khi tàn cuộc vui. Vòng quanh quay lại là gắn đời sống tinh thần chặt chẽ với gái, gái và gái
  4. sevens

sevens Thành viên mới

Chiều với luỵ nó khác nhau ông ạ !!!!
  5. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Hẹ, đến bó chiếu.
    Quá khứ hiện tại và tương lai của chú thế này: Đời sống tinh thần gắn chặt chẽ với gái, gái và gái vì vậy kết quả là đời sống ******** của chú chỉ có xóc lọ, xóc lọ và chỉ xóc lọ mà thôi. Ko khá hơn nổi.

6. OliverTwist

OliverTwist Thành viên mới

Mấy chú này nâng cao quan điểm quá. Các chú phải hiểu khung cảnh của nó là lúc giao thừa. Đêm 30 đang cúng giao thừa, sắp xếp mâm cỗ. Ai mà nhắn tin cho tôi lúc đấy là tôi cũng bực mình đấy