1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đầu năm Quảng châu không các bác

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi newmember16, 19/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mattroi_hoa

mattroi_hoa Thành viên mới

Quảng Châu làm gì có gì mà các bác đi, đã mất công thì tạt luôn qua Thẩm Quyến, rồi buổi đêm đi xuồng sang Hồng Kông, cũng thêm chẳng đáng bao tiền, mua sắm ở Thẩm Quyến ( nếu mua lẻ còn rẻ và đẹp hơn quảng châu)
  2. rose_and_chocolate

rose_and_chocolate Thành viên mới

em vừa đi thẩm quyến quảng châu về,thấy thẩm quyến cũng chả có cái rì mà mua cả,chỉ nhiều nơi bán lẻ hơn thui ah,và đặc biệt là o hề rẻ hơn quảng châu đâu ah ^^
    đấy là ý kiến của em
    30/4 mùng 1/5 này e lại đi làm tiếp tour nữa đến quảng châu
    @ hoangthang_hht: a bít số,liên lạc thế nào với bạn sv việt nam nào ở bên đó thì share e với nhé,e o có cảm tình với guide người trung quốc ah,e định lần này tự sang o qua cty nữa mà
  3. thubuont10

thubuont10 Thành viên mới

Theo mình được biết qua Quảng Châu tầm tháng 4 là không nên vì đợt này bên đó có hội chợ nên hàng hóa sẽ đắt và giá cả các thứ đắt hơn so với các tháng trong năm.
    Vì vậy hãy để tháng 5 đi Quảng Châu là đẹp nhất. Em cũng đang có ý định đi Quảng Châu lấy hàng, e chưa đi bao giờ mà tiếng e cũng k biết.hĩ hix
  4. hoangthang_hht

hoangthang_hht Thành viên quen thuộc

Topic nguội lạnh nhờ, có ai đi luôn trong ngày 4/4 không? Không thì mình em lên đường vậy
  5. thubuont10

thubuont10 Thành viên mới

Uầy bác đi sớm thế, sao k để tháng 5 đi có gì cho e bám càng bác. Khi nào em hỏi bác 1 vài thông tin nhé.