1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đấu tranh vì công lý- Ký tên trả tự do cho Vũ Tiểu Oa- Cả nhà ta cùng đi thi Mít

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi yendieu, 29/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yendieu

yendieu Thành viên rất tích cực

Đấu tranh vì công lý- Ký tên trả tự do cho Vũ Tiểu Oa- Cả nhà ta cùng đi thi Mít

TTVN đang nóng lên từng giây từng phút thì thí sinh nặng ký VTO bị lock nick đến tận cuối tháng 4. Đại diện thí sinh cũng như cư dân của TTVN tôi kêu gọi mọi người ký tên vì lẽ phải, vì công lý, mà trả tự do cho một thiếu nữ xinh xắn, thông minh, hiểu biết, cá tính và là ứng cử viên nặng ký của chức danh Hoa hậu TTVN

Ký tên trả tự do cho VTO
    Hành động vì box SE và sự trong sáng của TTVN

Được yendieu sửa chữa / chuyển vào 19:22 ngày 29/03/2005

Được yendieu sửa chữa / chuyển vào 19:26 ngày 29/03/2005
  2. brightsun20012001

brightsun20012001 Thành viên quen thuộc

Em cám ơn chị yendieu nhiều thật nhiều ạ
    Em có thi cũng chả có giải gì đâu . Người ta đã nói là tận dụng tất cả các nicks đểu để diệt em . Lại còn vận động cả BGK nữa chứ
    Em bây giờ không còn nặng ký đâu . Dù có kô đạt giải gì , nhưng đạt Miss trong lòng mọi ng` và được chị yêu thương là em mừng lắm rồi ạ
  3. yendieu

Nghiêm trọng quá:
    Tình hình là chùm bài về hoa hậu GDGT ở box Album bị blocked rồi ạ. Chẳng fair play chút xíu nào.
    YD đề nghị:
    a/ Mod GDGT kiện lên Admin để bảo vệ cho VTO và chị em box ta. Vào lúc dầu sôi lửa bỏng mà block topic thì thiệt thòi cho chị em ta quá!
    b/ Mod GDGT có biện pháp kêu gọi các members của box ta và box bạn ủng hộ bầu chọn và ký tên vì công lý cho VTO
    c/ Nếu tình hình bi đát hơn em đề nghị toàn bộ thí sinh của box SE tẩy chay cuộc thi
  4. brightsun20012001

Chuyện block topic chắc chắn chi? có admin mới có thê? la?m được .
    Nhưng ma? ... sao chi?nh sư?a lạ thế . Mọi khi em sư?a topic , to?an lock tạm lại rô?i xóa ba?i . Chứ đưa va?o xư? kín thế na?y thi? ...
    - Qúa thiệt cho chị em ( đúng như chị yendieu nói )
    - Gây hiê?u lâ?m cho chị em trong box < tha?nh viên nghif chị em mi?nh kinh khu?ng lắm nên mới bị lock topic
    - Nột tha?nh viên trong BGK đaf bo? đi .. vi? nhưfng bất công ma? theo như anh ấy đaf nói :'''' Có sự sắp đặt gi? đó '''' . Em nhắc lại lơ?i anh ấy , ho?an to?an không thêm thắt .
    Em thật sự không nghif la? chi? vi? một đứa con gái như em ma? các bác ấy pha?i huy động nicks , bạn be? , vận động .. etc . Phí thơ?i giơ? quá
  5. brightsun20012001

Hì? .Cò ngươ?i nòi 'Ăy là? hì?nh thức tự lfng xĂ . Em xin tự rùt lui khò?i cuẶc thi . Đf?ng nà?o thì? bàn bè? nò tham gia cùfng can quà trơ?i
    Aựca ực , mì?nh chì? tò?an tai tiẮng
    Anh ndungtuan 'àf 'ành dẮu chứng minh thư cho em . Em - Vùf tiĂ?u Oa - xin chình thức rùt lui
    ĐĂu 'Ă?u quà 'i mẮt
  6. tranganhfut

tranganhfut Thành viên rất tích cực

Sao mọi người không mở một topic mới, đưa cái Clip lên đầu tiên .... Ko cần nói nhiều....Chỉ cần vậy thôi, đúng sai ko quan trọng, quan trọng là ko gì có cản trở bước đi của mọi người cơ mà. Vài suy nghĩ, hy vọng ko làm ảnh hướng đến chiến lược hay chiến thuật gì của các bạn
  7. yendieu

Em thân yêu,
    Khi nhìn thấy thời gian block của em dài hơn một tháng, chị đã ngờ ngợ có sự khuất tất. Hôm nay đọc hơn 45 trang (đặc biệt là các trang 38-42) thì chị đã hiểu ra phần nào
    Chị sắp sửa rút lui khỏi cuộc thi Mít rồi, (khi viết bài trên kia). Song, để cho sự rút lui có ý nghĩa, chị dự định sẽ PR hộ em và kêu gọi mọi người cùng hành động vì VTO
    Bây giờ vì một mình em và một thằng cha nào đó mà chị phải xung trận nè, lại còn huy động bạn bè, vận động... nọ kia, thì đã đủ như ý muốn của em chưa cô Hai? hì hì
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa