1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dạy học tình nguyện cho trẻ em khó khăn ở KOTO

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi chipckt, 11/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chipckt

chipckt Thành viên quen thuộc

in lỗi anh Patê và topic nếu làm phiền ạ. Em chỉ nghĩ rằng mình đang cần tìm người biết về nhiếp ảnh để chia sẻ một chút kiến thức với các em í thôi ạ. Đúng là có rất nhiều scandal về các vụ lừa lọc trên này mà vừa rồi rôm rả nhất là vụ Mèo Bông của F233.
    Em hiểu là anh và mọi người ngày càng cảnh giác hơn với những topic kiểu như này. Tuy nhiên, em không kêu gọi mọi người đóng góp vật chất gì, chỉ là mỗi tuần bỏ ra cho các em chút thời gian thôi anh ạ. Hơn nữa, đương nhiên là không thể từ mỗi topic như thế này mà các anh bắt tay vào việc luôn. Em post topic để tìm kiếm sự quan tâm từ phía các anh, sau đó chúng ta sẽ ngồi với nhau để bàn bạc cụ thể chứ ạ, trường em ở ngay Hà Nội cơ mà, mời các anh đến trường em ạ. Ở các topic khác em cũng làm như vậy rồi ạ. Dù sao cũng cám ơn anh đã cho kinh nghiệm.
    PS: cái nick này lập từ hồi em là sinh viên. Lâu không dùng đến chỉ đơn giản là em không phải cư dân mạng chính cống thôi ạ.
  2. cosin

cosin Thành viên mới

Rẻ hơn a Piero 1 củ cộng thêm phó nháy đẹp dzai nhiệt tình nhiều kinh nghiệm đây, mại dzô mại dzooooooooooooooooooooooo
  3. piero2

piero2 Thành viên rất tích cực

heh..anh nhường cosin , anh xin chú một chân hắt sáng thôi .