1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đây là sân chơi thú vị dành cho những cựu học sinh và những học sinh hiện giờ của trường PTTH HAI BÀ

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi ansoxvn, 17/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Đây là sân chơi thú vị dành cho những cựu học sinh và những học sinh hiện giờ của trường PTTH HAI BÀ TRƯNG (HUẾ)

Chào các bạn !!!!!!!!!!!!!
    Giờ đã có CLB, BOX ĐỒNG KHÁNH-HAI BÀ TRƯNG rồi, đã có sân chơi cho những học sinh và cựu học sinh của trường ĐỒNG KHÁNH-HAI BÀ TRƯNG .Chắc hẳn các bạn vui lắm phải không, và các bạn tham gia tích cực chứ!!!!
    Đây là cơ hội cho những cựu học sinh của trường còn nhau ôn lại những kỷ niệm một thời là học sinh của trường và cũng là dịp cho các bạn hiện tại là học sinh của trường PTTH HAI BÀ TRƯNG giao lưu, bàn luận , diễn đàn, trao đổi với nhau. Đây sẽ là CLB, BOX rất thú vị và có nhiều bổ ích đây!! Mong các bạn tích cực tham gia và cùng nhau đẩy mạnh phong trào này ngày càng phát triển mạnh!!!!!
    Bản thân tôi cũng là cựu học sinh của trường PTTH HA BÀ TRƯNG, tôi học khoá 1996-1999 có rất nhiều những kỷ niệm buồn vui , giờ tôi đã có dịp nhớ và kể về những kỷ niệm ngày xưa của mình, còn các bạn là học sinh của khoá nào , các bạn hãy vào đây cùng tham gia với chúng tôi đi!!! Và chắc hẳn vấn đề mà chúng ta quan tâm nhất là ĐỒNG KHÁNH-HAI BÀ TRƯNG ngày xưa khác với PTTH HAI BÀ TRƯNG bây giờ như thế nào? có rất nhiều lĩnh vực khác nữa chờ chúng ta nói đến, các bạn hãy nhanh chân lên, mọi người luôn chờ các bạn đấy!!!!!!!!!!!!
    Không thể ai quên được những kỷ niệm buồn vui của mình trong thời gian mình còn là những cô cậu học sinh cắp sách đến trường đấy!!! Là thời gian mà chúng ta là những con người hồn nhiên, vô tư và vui nhất đấy!!!

Khi cuộc sống của con người đã ổn định , không còn lo về vật chất và tinh thần nữa . Thì lúc đó THỂ THAO là nguồn động viên rất lớn trong cuộc sống hằng ngày của con người!!!

HOÀNG VĂN THÀNH TRUNG

Được ansoxvn sửa chữa / chuyển vào 29/07/2002 ngày 20:27
  2. cacbanoi

cacbanoi Thành viên rất tích cực

chào các anh chị cựu học sinh Hai Bà Trưng, em năm nay mới thi vào trường Hai Bà Trưng nên chưa biết nhiều về ngôi trương này, các anh chị giúp em biết thêm về ngôi trường này nhé
    Tôi Yêu xứ huế như yêu người thân của tôi
  3. lupanh2000

lupanh2000 Thành viên mới

Trong box của chúng ta hiện giờ có ai đang là học sinh của trường HBT không vậy ,mình là cựu học sinh rồi ,khoá 1999- 2002 đó ,có ai cùng khoá này không vậy .Ai đang là học sinh của trường hay la cựu hoc sinh chắc hẳn đều mong muốn cho box HBT vưng mạnh hơn vì vậy mình mong rằng các bạn sẽ cố gắng đóng góp ý kiến để xây dựng box của chúng ta tốt hơn nhé.
  4. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

ủa, trường Hai Bà Trưng ko phải là trường nữ à? Sao bác gì đấy là con trai mà thi vào được?!?
    Comes like A Sigh from History to the Human Mind... ​
    T.T.N. - E.I. - A.I.+
  5. cacbanoi

Trương Hai Bà Trưng thời này điều nhận học sinh cả nam lẫn nữ chứ không phải nữ không đâu
  6. sunmoon84

sunmoon84 Thành viên mới

Chào tất cả các thành viên của Hai Bà TRưng Box !!! Mình bây giờ đã là cựu học sinh của trường rùi . Mình học khoá 99-02 giống như lupanh2000 vậy , tui học lớp H đó lupanh2000. . Rất mong Box ngày càng sôi đọng hơn!
  7. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

Ra thế ạ. Tớ lạc hậu quá, cứ nghĩ là trường vẫn còn như thời... mẹ tớ đi học.
    Comes like A Sigh from History to the Human Mind... ​
    T.T.N. - E.I. - A.I.+
  8. cacbanoi

không phải bạn lạc hậu đâu, mà hình như bạn không ở đây nên bạn không biết thôi, chứ mình cũng chẳng biết nhiều về nơi bạn đang ở mà đúng không
  9. KienSGH

KienSGH Thành viên quen thuộc

Cha,vao day may bua roi ma hom nay moi phat hien ra duoc la co 1 cai truo`ng Hai Ba Trung no' nam trong day,ko biet ai ma gioi,be nguyen ca? cai truong dat vo trang web nay the'....Dung luo.ng web nay cha'c phai to nhu* da't Hue
    Tui xin tu gioi thieu,tui sinh nam 1983,ho.c khoa' 1998-2001..the' la biet tui ko o? lai roi` nha'.....keke!!!!
    Ho.c lop 12A-HBT nam ngoai,cai' lop hie`n la`nh nha't truo`ng nhung ma` lai..bi. ki? luat lao do.ng nhieu nha't truo`ng ay'...O trong nay co' 2 ten sau tui 1 lop,neu o cu`ng day lop tui thi` doi khi cung thay mat cai vu. quay pha' cua? lop toi cuoi' nam.....bo^`ng thay co,bo`ng nhau cho va`o thu`ng ra'c,roi` chu.p a?nh,lay' bi` nilon nuo'c ne'm nhau,bo.t mi` ne'm nhau........nhung cai do' that vui!!!!!!!!Hi vo.ng may' da`n em HBT sau na`y se la`m cho may cai tro` do' nga`y ca`ng.......pha't trien ma.nh....
    Co`n OneO kia sao lai giu cai kien thu'c thoi` tien su? kia,cai' thoi` nam sinh Quoc Hoc co`n di ti`m vo*. o? Dong Khanh-HBT...
    A`,ma moi nguo` co' dong y la ho.c the' no' chan ko,nam het,nu het thi` lam sao no' co' ve thich thu' duoc.....Trong lop,trong truo`ng phai co' mot na`ng tien na`o do' cho may cha`ng nga'm,hoc moi' vo^,cung nhu co' 1 cha`ng ADAM nao do' cho chi. em ngoai da`u theo buo'c cha`ng di may' na`ng moi' hoa` do`ng voi nhau,chia nhau 1 trai' me,trai co'c de? ke? chuyen ve` chang....keke!!Cha`,noi cung kha' da`i roi` nhi!!!!Tui hi vong may nguoi` vo day sau nay lam thanh 1 cau lac bo,ve` hop mat choi!!!!!!!dau co' kho' gi` nhi.....Nhung ma`:
    Không có việc gì khó,chỉ sợ tiền không có
    Haha,noi the thoi chu' tien ba.c ko thanh van de`!!!!!Toi la nguoi` theo chu nghia ha`o.......xu...........see you soon!!!!!!
    KenKen
  10. KienSGH

KienSGH Thành viên quen thuộc

a`,ma` anh ansoxvn gi` do' oi,sao mi`nh lai ko la`m 1 cai website cua Hai Ba Trung,co hay hon la di choi ke nguoi ta the nay ko??????
    KenKen