1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đây là sân chơi thú vị dành cho những cựu học sinh và những học sinh hiện giờ của trường PTTH HAI BÀ

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi ansoxvn, 17/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lupanh2000

lupanh2000 Thành viên mới

Không ngờ là trong box của chúng ta lại có nhiều cựu học sinh của trường HBT như thế,vui thật .KiênSGH ơi ,tui đã từng chứng kiến những trò quậy phá của lớp 12A nam ngoái rùi ,vì tui chi học sau một năm thôi mà,tui học lớp 12B niên khoá 99- 02 đó.Sắp tới sẽ có một buổi họp mặt các thành viên của box HUẾ ,vào 8h ,ngày27_7 tại cafe Thảo Nguyên ,mình mong rằng các thành viên của box DK - HBT sẽ tham gia đầy đủ nhé.
  2. KienSGH

KienSGH Thành viên quen thuộc

Oh,the' sao,the' la 11B nam toi ho.c 12.......Ma cai lop 11B no' nam ngay tren da`u lop 12A....KHa`,em ut ma` da'm da.p da`u nguoi` nho*'n......Ma noi nhớn cung khong co dung boi vi` toi dau có to.......ehe.Toi co biet 1 va`i ten lop 11B,ma la` chi biet,chu ko phai choi....Co Phuong Anh,ga`y gay,cao cao ho.c phai ko,neu' co thi la xo'm tôi dó...Con cai chuyen hop mat thi,neu muon hop chac toi phai bo ra may trieu moi di duoc qua...Vi sao thi noi sau!!!!!!A`,ma nay,hin nhu you cung ten Phuong ANh a`,cai nick Lupanh.Toi nghi panh la Phuong ANh,con Lu truoc ko le~ la cai ho.,.....chac la Lê Uyên Phương Anh....Thoi,tam dung o day!!!!!!!
    KenKen
  3. loncon18

loncon18 Thành viên rất tích cực

KienSGH hoc lop 12A sao tui khog biet hi? Tui hoc lop 12F cua thay Loc. Chac la tai tui it khi giao tiep voi may lop khac. Co ai trong nay hoc lop 12G khog thi nguoi do chac la biet tui.
  4. KienSGH

The ha,lop 12A 1/2 Phap,1/2 ANh,chac you biet bo,n Phap het nhi...Ma toi hau nhu cha choi voi ai lop F ca.Biet biet thoi!!Ma hoi cuoi nam lop 12F va 12A co di suoi choi cung nhau 1 lan...co you ko?????Ma you ten gi`??
    KenKen
  5. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Chào bạn Kien SGH!!!!!!!!!!
    Chúng tôi đang làm WEB SITE ĐỒNG KHÁNH-HAI BÀ TRƯNG đây, bạn đừng lo, nhưng phải có thời gian chứ, lập WEB SITE không dễ đâu, chúng tôi đang cần thời gian . Các bạn cứ yên tâm rồi sẽ có WEB SITE ĐỒNG KHÁNH-HAI BÀ TRƯNG . Khi nào có chúng tôi sẽ thông báo cho mọi người biết nha!!!!!
    HOÀNG VĂN THÀNH TRUNG
  6. KienSGH

Hà,thì ra anh đang làm...Em cũng định làm đấy,nhung tiếc là chưa học gì hết cả..Tháng 8 này mới học ve thiet kế web...Lúc đó em cũng sẽ lam!!!!!!!
    KenKen
  7. lupanh2000

lupanh2000 Thành viên mới

kienSGH oi ,tui không phải là P.Anh đâu ,tui là một người mà chắc chắn là lớp ông biết tui gần hết đó.Lớp ông hay chọc tui lắm.
  8. KienSGH

The sao,neu the' co' khi nao la` Lu.a gi` do' ko.Neu' dung the' thi nguoi` goi. ten Lu.a nhieu nhat la toi do',khong thi Nho,nhieu bua ra dung ngoai ha`nh lang,ngoai dau len keu Lụa ơi Lụa,Nho oi Nho gi do'.Nhung hình nhu Lụa gì đó toi gọi nham nguòi thi phai.Nghe thằng bạn nói thế.Có 1 la`n,2 dúa dó nó di qua lop toi,toi keu Lụa,no quay lai cuòi 1 cai,xong roi noi gì vói nhau áy.May thàng nó bao"mi gọi nhàm roi,chac thé mói cuòi mi đó".A`,mà nói cho cái là tôi gọi choi thoi,ko có ý dinh làm quen lam kiéc gì het.Boi vì có 1 lí do tế nhị,ehe.Toi dúng cõ ngang tai em Lụa,em Nho gì kia..... Nghe thàng trong lóp bảo đẹp gì đó,gọi thử coi...À,mà len day tụ dung nói mình lùn bát mãn quá hà ,nhung ko sao:

Chiều cao của một con người tính từ trời tính xuống​
    Cau noi nỏi tieng của Napoleon làm an ủi toi bót phàn nào,ehe.biet dau tuong lai toi lai làm cái chức gì bự bự thế thì cũng lám em theo......Con gái thời nay hám tiền lắm.....hahahahah!!!!!!
    KenKen
  9. loncon18

loncon18 Thành viên rất tích cực

HIc, lop F co di choi suoi voi lop A ha? Sao tui khogn biet hi? Chac la luc do tui di hoc moi khong di nhu the.Ne u thay lop F nhu the nao ha KienSGH chac la quay lam nhi? Ma lop A cung quay khong kem do.
    (size=3)(blue)
    Hoangquyen
  10. KienSGH

Lop F lam sao co may tro quay nhieu nhu lop A tui,lop A bi. bat lao dong ki luat lien tù tì.Nam lop 10 moi vo chua gì đã có vụ xô nhau ngã ra giũa sân truòng.Ma cú đó là do thàng Dương ụi đó chú ko ai het.Biet Duong chú,Duong 4 mắt áy.Truóc cũng hoc F mà...Còn cái vụ đi choi dó thi 2 lóp di xe máy cả mà.Di thác Nhị Hồ...Lop u co Đa Đa,Bich Thuỵ,Trang,....lop tui thì nhiều,mà đặc biệt,có tui....ehe.À,mà lợn con,biết Lê Tuấn Linh chứ nhẩy?.Nick của nó là LinhSG đó!!!!!
    Tình Tiền Tù Tội Thê Thảm Thiếu Tình Thương,Thổn Thức Trong Tim Tại Thất Tình
    KenKen