1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đây là sân chơi thú vị dành cho những cựu học sinh và những học sinh hiện giờ của trường PTTH HAI BÀ

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi ansoxvn, 17/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. samacxanh

samacxanh Thành viên mới

Chào các bạn mình cũng là cựu học sinh trường HBT đây .Mình học khoá 1997-2000 .Rất vui được làm quen các bạn .Ban ansoxvn giới thiệu thêm một chút về bản thân nữa cho mọi người cùng biết . Lần sau chúng ta sẽ trao đổi nhiều hơn về trường cũ nha . Chào mọi người .
  2. LinhSg

LinhSg Thành viên mới

Ban la Bao Thi chu gi???? Phai noi ca lop minh ( Lop 12 A) ai cung biet ban ca! nhat la bon con trai chung minh!!! ban vua thi Dh xong phai ko? Lam bai tot ko?
    Minh la Linh, hoc cun g lop voi Kien, ma tinh Kien hay noi bay ba, ket qua la bay gio bi treo roi!!!!
    Lan truoc bõ DK-HBT hop mat, minh ko tham du duoc, vi thoi gian do minh ko vao mang! Hi vong lan sau! Minh se tich cuc tha, gia moi hoat dong.
    TlinhTS[/size=7]
  3. Myhoney

Myhoney Thành viên mới

Mình cũng là cưuhọc sinh HBT nè, mình thuộc khoá 96-99 mình hoc lớp 12A2 lớp co oanh chủ nhiệm.À ansoxvn cũng học cùng khoá với mình nhưng biet học lớp nào. Có thể cho mình biết được Không?

Đã biết thế nào là Tình Yêu, thì đừng bao giờ hờn trách Tình Yêu.

4. 8088

8088 Thành viên mới

Ui cha, doc mai moi thay 1 nhan vat khoa 97_00 day
    Minh hoc khoa 1997_2000 day, lop 12A2. samacxanh biet chi chu ? Con ai khoa minh nua khong?
    Minh dang hoc tai DH Kỹ Thuật Đà Nẵng. Có ai giống mình và samcxanh nữa không?
  5. girlkoquay

girlkoquay Thành viên mới

To KienSGH:you học lớp 12a(năm 98-01)hả?Tui cũng có wen 1 ng` trong lớp của you a''...You kêu lớp đó hiền nhứt trường hả?có thiệt kô đó?hiền ngược thì đúng hơn đó
  6. girlkoquay

girlkoquay Thành viên mới

sao ở đây toàn dân 12 cũ dzậy nè,có ai là dân lớp 9 cũ hông dzậy?ra đây làm wen cái coi nào,tui học lớp 9e(99-02)
  7. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Đang là học sinh hay giờ đã là cựu học sinh đuề cũng là thành viên của trường Hai Bà Trưng hết mà
    Mọi người hãy làm quen với nhau đi, rồi cùng nhau tham gia các hoạt động box đi, cùng nhau xây dựng hình ảnh của ngôi trường Hai Bà Trưng trên TTVn và giới thiệu cho mọi người biết về ngôi trường của mình.
    ANSOXVN
  8. langtuphieudu

langtuphieudu Thành viên mới

Chào !!!!
    Tui cũng là 1 thành viên lớp 12A niên khóa 98-01 học cùng lớp với KENKEN đó!!!! Năm đó lớp 12A hiền nhất nhưng năm 12A lại phá nhất, nhưng dù sao đó cũng là nhưũng kỷ niệm !!!!
  9. ngothoituva

ngothoituva Thành viên mới

hơ hơ ....
    chào mọi nguòi
    tui cung là cựu học sinh ,khoá 97-2000
    lớp 12A4, chắc tui biet ban lớp 12A2 nhưng bạn không nói tên thật thì làm sao tui nhó
  10. ngothoituva

ngothoituva Thành viên mới

mà cả samacxanh nữa ,bạn là ai vậy????
    Có ai học khoá 97-2000 nhớ tui không ???