1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dạy tiếng Nhật từ đầu miễn phí đây ^^

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi gomenasai, 15/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. koneko_vicky

koneko_vicky Thành viên mới

Lớp học này thú vị thật đấy , nhưng em đang muốn tìm 1 gia sư cho em họ em , mới học cấp 2 , cần học từ đầu và có người đến nhà dạy là tốt nhất , có thể giúp giới thiệu choem 1 gia sư ko ạ ? Chỉ cần sinh viên năm 2 khoa Nhật hoặc đã học tiếng Nhật là được ạ
  2. simba87

simba87 Thành viên mới

Hay quá bác ơi, em cũng mới bắt đầu học tiếng nhật. Bác Hoàng cho em đăng ký học với nhé. T5 tuần này học rồi hả bác, cho em đi với nhé!
  3. let_it_be_85

let_it_be_85 Thành viên mới

Chào các bạn. Mình xem trên diễn đàn thấy có rất nhiều có nhu cầu học tiếng Nhật mà không biết nên bắt đầu thế nào... Hiện tại đã có 2 ******** nguyện dạy tiếng Nhật từ đầu miễn phí cho mọi người, đó là một điều tuyệt vời. Mình cũng muốn đóng góp một chút. Hiện tại mình đã tốt nghiệp, đã thi đỗ 1 kyu. Nếu các bạn trên diễn đàn có nhu cầu học tiếng Nhật trình độ trung cấp trở lên ( 3-kyu hoặc 2-kyu ) , thì mình sẽ tình nguyện mở lớp vào buổi tối . Mình ở khu vực Hoàng Quốc Việt.
    Rất mong được đóng góp cho sự phat triển của Nhật ngữ tại Việtnam.
  4. gomenasai

gomenasai Thành viên mới

Phuc bác quá Bác đỗ 1kyu rồi - ước mơ của em đếy
  5. hungchief123

hungchief123 Thành viên mới

các bác ơi cho e hỏi với
    e vào topic này hơi muộn
    hôm nay đã là 27/8/07 mất rồi
    nếu bây giờ e muốn tham gia vào lớp tiếng nhật này thì có dc ko ạ?
    nếu dc thì chi tiết ngày giờ địa điểm thế nào mọi người bảo e với nhá
    thank you so much
    (quên , e chưa biết 1 chữ tiếng nhật nào cả)
  6. linhnhoi

linhnhoi Thành viên mới

Bạn ơi. Hôm nay mình học buổi đầu nè. Đáng ra là buổi thứ 2 n hôm trc cả lớp đi hát Karaoke.Hì ( ^ _ ^ )
    Hôm nay là buổi học thứ6 rùi (ko kể buổi hát K đâu nhé). Thầy dạy hết bảng Hiragana rùi, Tức là học hết phần chữ mềm rùi + kha khá từ mới nữa. Hnay học 2dòng đầu của bảg Katakana rùi, tức là bđầu học chữ cứng và học đến bài 2 trong sách.
    Hnay học buổi đầu mà hay ra pết. Sensi giảg thì cứ gọi là... Tuy có ù ù cạc cạc nhưng thấy cũg hiểu đc, chỉ cần nhớ đc hết bảg chữ cái thì cứ gọi là...Hê hê. Cái bảg chữ nè bạn có thể tìm trên mạg để tự tập viết. Có gì đến lớp photo thêm từ mới của các bạn là đc.
    Tóm lại, lớp học cũg khá nhiều rùi, n hôm nay cũg có khá n` nhân mới. Nhân mới tụi tớ cũg muốn học lại từ đầu lắm n thầy có mỗi lớp nè thì pải. Nếu thích thì bạn đến xin học thử đê nếu thấy theo đc thì học tiếp bạn àh.
    Thầy biểu là pải học hết bảg chữ cái đê, tuần sau thầy kiểm tra các bạn mới. Lo quá.Hix
  7. hungchief123

hungchief123 Thành viên mới

bác ơi , thế có lớp cơ bản nào sắp khai giảng ko?Em vốn đã ko thông minh , lại vào giữa chừng thế này thì hiểu rì?
  8. kaze_no_uta

kaze_no_uta Thành viên mới

hi hi cho tớ nhờ topic của bạn Hoàng tí nhá.
    bác let_it_be ui cho em xin đăng kí 1 chân lớp học của bác nhá.
    nếu bác mở lớp sau tháng 12 thì cho em xin vào lớp ôn 2kyu.Cảm ơn bác nhiều!
  9. kaze_no_uta

kaze_no_uta Thành viên mới

à chết quên,lớp mới của bạn Hoàng dạy đến đâu rồi nhỉ,tớ có nhóc bạn cũng muốn học tiếng Nhật lắm,nó học hết hiragana rùi + đến khoảng bài 3 hay 4 j đấy của Minna thì có theo kịp lớp ko nhỉ (tại nhóc này luời học kata và từ mới nên chỉ e...)
  10. linhnhoi

linhnhoi Thành viên mới

Hình như chưa có đâu bác àh. Chả thấy Sensei có động tĩnh gì cả. Mà hnay lớp vẫn có mạng mới mà.