1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Để Có Tiền Ăn Chơi, Bạn Em Đã Làm Thế Này Đê. . .

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi nglonghung, 07/03/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nglonghung

nglonghung Thành viên mới

Để Có Tiền Ăn Chơi, Bạn Em Đã Làm Thế Này Đê. . .

Các Bác ạ !.Ở gần nhà em có một ông lạ lắm. Ông ta đã có vợ con và cũng lớn tuổi rồi, nhưng rất lạ là ông ta lại thích những thằng con trai nhỏ nhỏ như em và mấy thằng bạn của em. Muốn có tiền, mấy thằng bạn của em đến với ông ta, mỗi lần như vậy được khoãng 2,3 trăm ngàn gì đó. Em cũng muốn có thật nhiều tiền để tiêu sài lắm nhưng hơi sợ, không biết làm vậy có sao không. Mấy đứa bạn em bảo là không có sao vì chúng nó có bị gì đâu,chuyện đó là bình thường. Ông ta cũng thường gợi ý với em chuyện đi chơi, mua sắm áo quần . . .Nhưng em vẫn còn phân vân, không biết có nên thử một lần không. . .

CON ĐƯỜNG NÀO MÀ CHẲN LẮM CHÔNG GAI

Được sửa chữa bởi - paladin vào 07/03/2002 19:58
  2. S.Leonhart

S.Leonhart Thành viên rất tích cực

Hỏi vớ vẩn wá....có người bảo bác thử ma tuý 1 lần xem có nên thì bác có thử không huh.....Có những cái phải thử mới bit..nhưng có những vấn đề không bao giờ nên thử 1 tí nào...hiểu chứ...
  3. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Thứ nhất là topic này chỉ đáng gửi lên ở mục tâm sự hay tư vấn gì gì đó, không nên gửi ở đây.
    Thứ hai là bạn đừng có điên mà dây vào chuyện rồ dại đó, mới nghe tôi đã buồn nôn rồi
    Miss Wendy
    Wendy Oh Wendy
  4. Cindy82-83

Cindy82-83 Thành viên quen thuộc

Hoan hô ý kiến của anh S.Leo. Đừng dại dột mà thử mấy cái trò đấy em bé ạ. Những người có tiền tiêu xài kiểu đó là những người hoàn toàn không đơn giản. Trong đầu người ta toàn sỏi chứ không có bị khùng như mấy em nghĩ đâu.
    Bingo !!!
  5. hungns1978

hungns1978 Thành viên mới

Thằng em dại ơi, thằng em muốn có tiền ăn chơi a`, cách đó kiếm tiền được đó, rất nhanh là đằng khác.Nhưng có điều thằng em có định lấy vợ không hay lấy một thằng đàn ông.
    Em hỏi như vậy anh lại nghĩ em là dân pede cơ đấy.
    Nếu em la peđe thật thì vô tư đi, còn nếu không phải thì suy nghĩ cho kĩ khi quyết định làm một thằng lại cái.
    hung
  6. Chitto

Chitto Thành viên rất tích cực

Xin lỗi đ/c 1976 nhé, quá nửa số nam giới đi khách trong các địa điểm bán cho khách PĐ là nam giới không phải PĐ mà là người bình thường hoàn toàn.
    Trong vụ cách đây gần 2 năm ở HN, trong mấy chục cậu SV đi hành nghề thì có mấy cậu còn có cả người yêu (là nữ) đàng hoàng, và đi làm toàn vì tham tiền chứ không phải vì bị PĐ đâu.
    -------------------------------------------
    Sống trên đời sống cần có một tấm lòng
  7. convit_cap_cap

convit_cap_cap Thành viên quen thuộc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa