1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đề cử havalo làm MOD

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 13/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Đề cử havalo làm MOD

Em nghĩ lên làm lại 1 cách khách quan ... vì vậy khi bác Tra xin từ chức và cũng nghe bác Minh nói nếu thật sự bác Tra ko có điều kiện thì mong bác lên cho havalo 1 người mới nhưng rất tích cực với KBC cúng ta và mong mọi người trong KBC đưa ra ý kiến riêng của mình

To Bác Travucu mong bác vẫn là 1 người trong KBC, nói luôn với Bác nếu Admin chưa sét duyệt thì bác lên trao đổi nhỏ với havalo Nhắn Pm cho cậu ta và bác cho cậu ta mượn cái nick và pass Mod để cậu ta làm thử chỉ 2 người biết thôi
  2. havalo

havalo Thành viên mới

To: boy_galang812003
    Trước tiên xin cảm ơn vì tấm thịnh tình của cậu dành cho anh dù không hiểu vì sao cậu lại đề cử một lính mới tò te như anh vậy. Nhưng anh cũng xin từ chối ngay vì có nhiều lý do chính đáng. Hơn nữa dẫu có nhiệt tình bao nhiêu cũng không tới mức phải làm "nén" như chú đề xuất Nói nhỏ chú đừng giận nhé tuổi của anh có lẽ cũng liệt vào hàng già cả ở box này đó, được chú gọi bằng cậu làm anh thấy mình trẻ ra nhiều
  3. kiss_me_now

kiss_me_now Thành viên mới

Cũng phải công nhận rằng box mình dạo này có vẻ im hơi lặng tiếng thật
    Thôi thì mong các bác hãy cố gắng bớt chút thời gian....
  4. nomadic_hus

nomadic_hus Thành viên mới

Em xin dong y ca 2 tay lan 2 chan.
    Em thay bac havalo, thuc su la thanh vien tich cuc cua box, thuc su mong muon xay dung box ngay mot phong phu hon.
    Ma lan nao em vao box nha minh cung thay co met bac havalo online, ke cung co duyen ra phet
    Vay bac co gang bot chut thoi gian cho box ta ngay cang rom ra nhe.
  5. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

KKD đồng ý với ý kiến của bác Havalo đã làm thì cần phải làm đàng hoàng công chính ,liêm minh ,không thể mập mờ được .
    Bác Havalo làm mod thì thật là hợp lí đó :
    "Nhân tài như sao buổi sớm
    Hào kiệt như lá mùa thu "
    Thôi bác Havalo ơi !Bác nhận đi cho anh chị em vui lòng ,lâu lắm rùi ở box của chũng ta mới xuất hiện một Người yêu KBC đến vậy mà .
    Cố lên bác ,gambaro .
  6. travucu

travucu Thành viên mới

he he Chú Boy có ý kiến hay và sáng tạo quá nhưng việc này anh kô thể làm được. Làm mod thiết nghĩ nhiệt tình, yêu KBC là tất nhiên rồi. Những sự nhiệt tình và tình yêu đấy kô bất tử thì cũng phải dài lâu chứ đừng như travucu. Bởi theo tớ mod cần có thời gian làm quen với KBC, tìm hiểu kỹ về KBC và tất nhiên phải là một người Kinh Bắc rồi. Cứ để bạn havalo làm quen với KBC đi đã, tìm hiểu kỹ đi đã. Mọi thứ vẫn cứ tồn tại mà chúng ta không phải làm vội vàng. Và mong bạn havalo cũng nên suy nghĩ nghiêm túc về đề nghị của mọi người. Bạn cũng không nên từ chối vội vàng và thẳng thừng như vậy. Bởi vì thật sự KBC đang cần một người tâm huyết.
    To All: Các bạn thật sự mong KBC phát triển và được mọi người công nhận là tồn tại thì thiết nghĩ mỗi cá nhân thành viên hãy tích cực hơn lên và đừng bị động nữa. Các bạn không nên trông chờ nhiều vào mod và những thành viên khác. Mỗi người hãy cố gắng trong khả năng của mình, góp một chút xíu một chút xíu. Mỗi thành viên đều góp công sức của mình vào thì tớ nghĩ mọi chuyện sẽ đi theo chiều hướng tích cực thôi. Tất cả mọi chuyện của box, mình đều mong muốn các thành viên hãy tích cực tham gia. Kể cả chuyện tổ chức offline nếu mod không tổ chức được( vì nhiều lý do) thì ai có khả năng và điều kiện vẫn có thể tổ chức được mà. Nếu làm được như vậy thì box mới thực sự phát triển và các mod cũng cảm ơn các thành viên nhiều nhiều lắm.
    Tất nhiên travucu vẫn luôn luôn tự hào là một thành viên của KBC rồi. Và vẫn hàng ngày góp một chút xíu vào box KBC nhỏ bé và thân yêu.
  7. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

boy nói thế là không ổn đâu.
    làm gì có chuyện đổi mod mà admin không đồng ý.
    nếu dùng tạm nick của mod thì có khi còn bị lên án nhiều hơn đấy.Và đã làm mod thì phải thẳng thắn chứ làm sao để "núp bóng" kiểu đó được.
    mọi việc thì cứ từ từ như anh tranvucu nói ý.
    hôm tới bàn tiếp, okie?
  8. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

anh hoàn toàn đồng ý ! sẽ PM cho admin khu vực set ngay !
  9. tho`lo`mui~xanh

tho`lo`mui~xanh Thành viên quen thuộc

Hi hi, havalo, havalo....... Bây giờ mới biết đến bác này. Chưa kịp chiêm ngưỡng một bài viết nào của bác đã được nghe đến tiếng tăm nhiệt tình với KBC rùi. Chẹp, mình bỏ làng bỏ xóm lâu quá... tệ thật
  10. van_du

van_du Thành viên mới

Tiến cử thêm cho các bác các chú một nhân cực kỳ nhiệt tình là nguoiquanho - một người thiết tha xây dựng quê hương Kinh Bắc và KBC ngày thêm vững mạnh Dạo trước có mục những người xây dựng quê hương, giờ thì mặc dù nó đã lặn mất tăm nhưng vẫn có nguoiquanho nhiệt tình với box. Đề nghị khôn bàn cãi từ chối