1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DÊ GIÀ HAM GẶM CỎ NON

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi phuongmodel, 05/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongmodel

phuongmodel Thành viên mới

DÊ GIÀ HAM GẶM CỎ NON

Buổi chiều,đang ngồi tụng kinh trong công viên Hoàng Văn Thụ (thưa pà kon ngày mai em phải thi lại nên em mới chăm thía,mà nhà em thì cúp điện,máy lạnh ko chạy....) thì một anh giai xuất hiện,anh í bắt chuyện với em,anh í hỏi em học trường nào,bi nhiêu tuổi...rùi anh í hỏi em muốn kết bạn với anh í ko?

em vốn thật thà,dễ mến,,tưởng là anh í muốn kết bạn theo kiểu bạn bè bình thường nên gật đầu cái rụp...ai ngờ...cha mẹ ơi,anh giai í lại muốn em làm bạn gái anh í cơ

hix hix...thiệt ra anh í cũng thuộc dạng đẹp giai ,phong độ...nhưng mà có điều là đầu anh í hói,răng anh í rụng,bụng anh í phệ và anh í bằng tuổi pà ngoại em...từ xưa đến nay em luôn tâm niệm là sẽ lấy chồng già hơn mình nhưng mà già như anh í thì em chịu hổng nổi

phải nói là lúc đó em kực kì shock,phải mất hơn 30 giây sau em mới lấy lại bình tĩnh,lấy hết kan đảm hỏi ......(sau đây là cuộc trò chuyện được em ghi âm lại...có biên tập đôi chút để mọi người đỡ shock...)

"thế bác có gia đình chưa ạ?"

"tất nhiên là có rùi...."

"cháu quen với bác thì hoá ra cháu cướp chồng người khác à"

"anh có con chứ không có vợ"(á á á........)

"thế nhưng...."

"em yên tâm...anh là người đàng hoàng...chỉ quen chơi thôi...vui thôi mà...không làm em có bầu được đâu...."(cái gì....pó tay...)"anh từng tuổi này rùi...có cho anh mấy tỉ mà bảo anh làm em có pầu anh cũng chịu...chỉ ôm hôn sơ sơ thui mà...."(trùi ui...cho tui mấy viên thuốc trợ tim coi)

"nhưng cháu có bạn trai rùi,bác ạ"(vẫn ráng tươi cười để nói chiện với anh già mà ham í)

"có sao đâu....có những chuyện những người trẻ như em không làm được...."(pà kon giải thích hộ em những chiện đó là chiện gì được ko....)"anh hứa là chỉ vui chơi thui...không làm em có pầu đâu...em cứ suy nghĩ kĩ đi...anh có nhà cửa đàng hoàng...không lừa em đâu...đây là số điện thoại của anh:8483....suy nghĩ rùi liên lạc với anh...làm bạn cũng được"

Em thật sự không hiểu,vì nhìn ông ấy rất ư là đàng hoàng đứng đắn mà ông ấy có thể đưa ra lời đề nghị ấy,ông ấy đã quá già,và em chỉ bằng tuổi cháu gái ổng là cùng...hay là ổng nghĩ là em dễ dụ,hay là ông ấy đang trong giai đoạn hồi xuân....Ôi trời!!ai mà biết được mấy ông già,khi đầy đủ quá rồi đâm ra rửng mỡ...

thật ra,nếu ông ta cô đơn,cần người trò chuyện thì em sẵn sàng nghe ông ta nói,trò chuyện với ông ta cho ông đỡ buồn...nhưng mà bảo em làm bạn gái ổng thì thật là quá shock...không hiểu sao ông ta có thể phát ngôn như thế...nhưng hôm nay em cũng phải tự khen mình đã giữ bình tĩnh,nếu ko như mọi khi thì ông ta đã ăn mấy cái guốc vào mặt rồi....tự nhiên đâm ác cảm với mấy người già đi tập thể dục...vì lúc ngồi ở công viên em thấy có mấy ông pà già ngồi hú hí với nhau...còn kinh khủng hơn cả bọn thanh niên...pó tay

một ngày xui xẻo
    p/s:em xin thề tui mà nói sai sự thật,thì em làm bạn gái ông già kia luôn
  2. tuson_84

tuson_84 Thành viên mới

hoho nghe chuyện thật như bịa ! giờ ngươì ta vào công viên hết sợ bọn nghiệm, bọn gay ,.. giơ` lại có chuyện " châu" gia` này nữa ---> sợ luôn. có khi anh em chẳng muốn (hay thật ra là chăng dám vào công viên nữa )
  3. Crayon_Shinchan

Crayon_Shinchan Thành viên rất tích cực

Trời, lại có vụ này nữa sao ? Đúng là xã hội bi giờ chẳng biết thế nào mà lần
  4. kissmeplz

kissmeplz Thành viên mới

xã hội thật đảo điên
  5. thoi_the_la_xong

thoi_the_la_xong Thành viên mới

Thấy người lạ 1 2 câu đầu như thế fải đuổi hoặc bỏ đi luôn mới phải chứ nhể
    P/S: Xã hội bây h lắm thứ bệnh thật
  6. wayttstar

wayttstar Thành viên mới

già mất nết
  7. ff0000

ff0000 Thành viên mới

ố ồ sao giai lại lấy avatar giống tớ hả? Đụng hàng gòi nha, bắt đền nha
  8. laamante

laamante Thành viên mới

ặc em mà trong trường hợp này chắc chả dám ngồi lại tiếp chuyện bác dê ấy mà chạy mất dép ngay
  9. wayttstar

wayttstar Thành viên mới

trời ơi, người ta học bài mà làm phiền vậy sao học được.
    nhưng mà cũng tiếc, giá mà biết sớm anh ra làm quen nhỉ
    nhà gần đó đi qua hoài mà nhìn vào có thấy em đâu?
  10. phuongmodel

phuongmodel Thành viên mới

có vẻ như pà kon không tin nhỉ,vậy thì cứ ra công viên Hoàng Văn Thụ ngồi thì biết liền.Em ngồi đó học bài từ 2h đến 5h30 nhưng mà em học được chữ nào vào đầu em chết liền.......cứ 1 lúc lại có người ra làm quen.đầu tiên là một chú bộ đội,rùi đến 1 anh tài xế,rùi lần lượt là 2 ông cỡ 30 tuổi gì đó(chắc trốn vợ đi tìm gà),sau đó là bè lũ bốn tên sinh viên nham nhở và cuối cùng chốt hạ là cái ông già dê đó......hãi,từ nay thì xin chừa,không dám vô công viên ngồi học nữa,méc công có người nghĩ mình là loại con gái không đàng hoàng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa