1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đề nghị bầu cử lại

Chủ đề trong 'Thiên văn học' bởi Hungln, 10/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Em hâm mộ bác gacoi quá , quả thật là quá khiêm tốn nhưng bác càng khiêm tốn thì em càng thây bác nên làm hội phó .Em luôn ủng hộ bác hết mình
    Có một khoảng không nào đo chiều dài nỗi nhớ .Có khoảng mênh mông nào sâu thẳm hơn tình yêu
  2. gacoi

gacoi Thành viên rất tích cực

Khổ quá , tớ có khâm tốn gì đâu cho cam , cái mod chỉ là hữu danh vô thực, tớ cóc cần , tớ thích thì tớ tham gia , tớ làm những gì tớ thích , bác nói thế các thành viên # hỉu nhầm em mất , mai em ra sân bóng đập cho bác 1 trận

Today is good day to die
  3. kakalot

kakalot Thành viên rất tích cực

hehe lâu ko chú đến box này, củ chuối quá. Sao toàn chuyện bầu cử thế này, tìm mãi chả thấy bài nào hay cả. Theo em bác crazy vẫn làm hội trưởng là hợp lý rồi, bày ra cái trò bầu cử này làm gì (mà em cũng ko ngờ em lại được ngần đấy phiêu , chắc có sự nhầm lẫn). Còn lại thì bác Iisrh và gacoi làm hội phó thế là perfect, nếu bác crazy vẫn quá bận, bác gacoi lại vẫn kiêng làm mod thì có thể làm theo kiểu hội 83, làm ra ban quản trị, khi đấy trách nhiệm sẽ ko đè nặng lên một người mà share ra. Thôi chịu khó viết bài đi, quan tâm đến chuyện bầu cử này làm gì.
  4. crazyboy2001vn

crazyboy2001vn Thành viên rất tích cực

Đồng ý ! Mình sẽ xem xét bỏ cái chuyện bầu cử theo yêu cầu của các bạn OK ?
    Nên nhớ rằng tình yêu của mình dành cho CLB luôn tràn đầy, mình sống và luốn quan tầm đến box,
    Chám dứt lời qua tiếng lai ở dây nhé , thành viên chúng ta hãy xích lại gần nhau hơn,
    Vào đây để lớn lên trong sự thông thái, ra đi để phục vụ tốt hơn cho đất nước và đồng loại.