1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐỀ NGHỊ RÚT NHIỆM VỤ QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN BOX NTC!

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi nhatrangmuathu, 31/12/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhatrangmuathu

nhatrangmuathu Thành viên mới

ĐỀ NGHỊ RÚT NHIỆM VỤ QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN BOX NTC!

Hiện nay công việc của nhatrangmuathu rất bận nên không thể tham gia quản trị diễn dàn box NTC được, tự đề nghị rút Mod ra khỏi NTC từ ngày 31-12-2006.
    Cảm ơn các thành viên đã, đang, sẽ viết bài, góp ý cho box NTC ngày càng phát triển và kết nối thân thiết hơn.
  2. kimcuongbien

kimcuongbien Thành viên mới

Ây da ko được rồi...Bác đừng nói vậy.Nếu bác vẫn quyết định thì bác cho em theo với.em cũng bận túi bụi không có thời gian onlien thường xuyên được.May ra em chỉ online từ tối đến sáng hôm sau thui.Coi như giải quyết bài vậyAnh em mình ủng hộ thế hệ mới lên cho forum nó sôi động
  3. voldermort28

voldermort28 Thành viên mới

sao tui thấy ntc hơi bị mệt à nha, mới thay đổi nhiệm kì Mod, giờ lại đòi bỏ không làm là sao, ôi, chán quá, ngủ
  4. biendaikho

biendaikho Thành viên rất tích cực

À , Đ/c này muốn "hạ cánh an toàn " đây mà ! Đâu dễ dàng vậy !
  5. nhatrangmuathu

nhatrangmuathu Thành viên mới

Thật sự là anh có công việc nhiều quá, khó tham gia cho NTC được. Em vẫn còn thời gian tham gia được, anh đi công tác vúng sâu vùng xa (Thuỷ điện Sông Ba Hạ - Phú Yên và thuỷ điện An Khê - Gia Lai,...) thì làm sao online được. Anh biết là không cùng với anh em hoạt động NTC trong một thời gian dài nên tự đề nghị không tham gia quản trị Mod được.
    Mỗi người một công việc, một thời gian tham gia trong hoạt động cộng đồng. Để công việc và chất lượng diễn đàn được ttốt hơn nên NTMT xin tự đề nghị rút. Vấn đề này không có gì là chán cả.
    Hạ cánh an toàn là điều tất yếu trong cuộc sống và trong công việc. Muốn cống hiến và tham gia trong cộng đồng mạng được tốt hơn nhưng thời gian không cho phép. Mong các bác thông cảm.
    CHÚC MỘT NĂM MỚI ĐẾN TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN NTC AN KHANG, HẠNH PHÚC, TRÀN ĐẦY SỨC KHOẺ.
    CHÚC NTC NGÀY CÀNG CÓ NHIỀU THÀNH VIÊN MỚI VÀ LUÔN GẮN BÓ NHAU HƠN.
    Tạm biệt.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa