1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đề nghị xem lai việc khóa nick thành viên

Chủ đề trong 'Thông báo Ý kiến hỏi đáp' bởi OnlyUnited2017, 16/05/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. OnlyUnited2017

OnlyUnited2017 Thành viên mới

Nick của tôi là @OnlyUnited2016 sáng nay tôi vào nick thì thấy bị khóa vì lý do văng tục. Hôm qua tôi có tranh luận với các thành viên khác ở trong topic
    http://ttvnol.com/threads/duong-den...19h-9-5-giao-huu-voi-u23-han.1308161/page-113.

Tôi không hiểu mình vi phạm gì, văng tục gì nhưng bị mod bdnuocnam khóa nick đến tận ngày 21/5/2015 trong khi một loạt thành viên khác vi phạm chửi bới thô tục thì không sao và bài viết không hề bị xóa, không lẽ mod chỉ sử lý người bất đồng quan điểm trong tranh luận với mình.

Sau đây là một số bài vi phạm nhưng được bao tre không được sử lý :

Cuối cùng tôi muốn có câu hỏi được trả lời rõ ràng như sau:

1. Chỉ rõ bài viết mà tôi bị cho là " văng tục ".
    2. Tại sao các bài viết ở trên không bị sử lý trong khi các bài viết của tôi ở mức độ nhẹ nhàng hơn, chỉ nói về bóng đá thì lại bị khóa nick với lý do văng tục.
    3. Những thành viên lôi cả vùng miền tổ quốc ra chửi trong topic bóng đá sao ko sử lý.
    Lần cập nhật cuối: 16/05/2015
  2. Techmin

Techmin Super Moderators Staff Member

@bdnuocnam
    Nhờ bác giải thích cho thành viên nhé.
  3. bdnuocnam

bdnuocnam Moderator box bóng đá VN

Đây ko phải là lần đầu tiên nick OnlyUnited2016 này bị khoá . Ngoài việc văng tục thì cái chính là chuyên gây war và sa đà vào cãi nhau chuyện ko ra đâu trong khi những vấn đề chuyên môn thì gần như ko tham gia tranh luận .
  4. OnlyUnited2017

OnlyUnited2017 Thành viên mới

Nói thật là câu trả lời của bạn bóng đá nước Nam rất vô trách nhiệm, bạn khóa nick người khác mà ko chỉ ra bài vi phạm, chỉ nói chung chung. Lần trước tôi cũng bị khóa mà ko hiểu vì sao, nhưng tới lần này thì tôi nản quá phải lên đây thắc mắc.

- Văng tục ở đâu sao bạn ko chỉ ra, trích dẫn đàng hoàng lên đây, box bóng đá cụ thể là seagames tranh luận về nhân sự đội tuyển u23 sao bạn lại nói lf gây war sa đà vào cãi nhau và chuyên môn gần như không tham gia tranh luận. Sao những người khác cùng tranh luận với tôi thì ko bị làm sao còn tôi bị khóa.

- Tại sao những bài vi phạm của người khác bạn không giải quyết, những bài xúc phạm thành viên khác trực tiếp ko giải quyết, những bài chửi bới phân biệt vùng miền ko giải quyết. Hoặc ít ra thì cũng xóa post đó đi. Trong khi bài viết của tôi về nhân sự đội bóng thì bạn lại khóa lại.
    --- Gộp bài viết: 16/05/2015, Bài cũ từ: 16/05/2015 ---
    Mà thôi mình cũng ko muốn kiện cáo gì, đưa lên đây là để cho ban quản trị thấy bạn bdnuocnam điều hành box như thế nào. Vào nhìn cái topic hỏi đáp ở trong box mà như cái chợ, ko ra cái topic hỏi đáp nữa. Sau post này mình cũng tạm biệt diễn đàn.
    http://ttvnol.com/threads/muc-luc-t...-thong-tin-moi-nhat-trang-cuoi.444615/page-94
  5. lionking_arc

lionking_arc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Điều hành một cái chợ toàn thành viên bất hảo cũng khó nhưng Mr United ơi đừng vì chuyện nhỏ này mà từ biệt diễn đàn là ko hay lắm đâu
  6. trungkhung

trungkhung Thành viên tích cực

Minh da huu. Mua bang daihoc chi nhi
    --- Gộp bài viết: 02/06/2015, Bài cũ từ: 02/06/2015 ---
    Minh da huu. Mua bang daihoc chi nhi