1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đề ngị anh ansoxvn giới thiệu cho mọi thành viên đưọc biết rõ và kỹ về môn BÓNG BÀN đi!!!!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi BONGBAN, 06/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BONGBAN

BONGBAN Thành viên mới

Đề ngị anh ansoxvn giới thiệu cho mọi thành viên đưọc biết rõ và kỹ về môn BÓNG BÀN đi!!!!

Chào anh ansoxvn!!!!!!
    Giờ đã có BOX BÓNG BÀN rồi , em đề nghị anh nói và giới thiệu cho mọi người biết về môn BÓNG BÀN này đi!!! và anh giới thiệu tất cả những kỹ thuật của BÓNG BÀN cho mọi người biết đi nha!!!!!!!!!!!!!!!!! Để cho mọi người hiểu them nhiều về môn TT này rồi mọi người còn tham gia với BOX BÓNG BÀN này chứ!!!!!!!!
    Anh hãy xây dựng để BOX BÓNG BÀN này phát triển mạnh lên nha!!! Giờ BOX BÓNG BÀN này rất cần những người như anh đấy!!!!!

BÓNG BÀN
  2. nhancaron

nhancaron Thành viên mới

Tôi không phải là một chuyên giai bong ban , nhưng tôi có thể giải thích cho bạn đôi nét về kỷ thuật bóng bàn:
    Cam vợt o tay nao la thuan ,neu la lan dau thi cam lam sao co the danh duoc, sau đó thì từ từ bạn cầm lại cho đúng cách, nói chung la khó nói trên lý thuyết, cơ bản vẫn là thực hành. Mà hình như bạn ở Huế hả ,thế thì mình chỉ cho chỗ nhé, bạn đi tới nhà văn hoá trung tâm nằm trên đường trần hưng đạo , là bạn có thể học hỏi được nhiều điều, từ đó, và mình cũng hay đánh ở đó lắm. Bye bye có dịp ta gặp lại
    nhancaron