1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Để ổn định trật tự Box Thái Phiên !

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi Mr_Perfect, 23/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mr_Perfect

Mr_Perfect Thành viên quen thuộc

Để ổn định trật tự Box Thái Phiên !

Sau một thời gian hoạt động , chúng tôi nhận thấy đa số thành viên của chúng ta chưa có ý thức đoàn kết , chúng ta nghĩ về lợi ích cá nhân của mình rất nhiều ! Tôi đã từng nghĩ rằng chúng ta vào đây để xây dựng box của chúng ta tốt đẹp hơn , nhưng sự thật thì chúng ta không hề tự giác .
    Các bạn biết không ? các bạn đã thật sự làm tôi thất vọng , Tôi nói các bạn cũng không nghe ,các bạn nói cũng chẳng ai nghe , như vậy chúng ta nói để cho ai nghe đây ? chúng ta đâu có thể tồn tại và phát triển được nếu cứ để tình trạng " trên bảo dưới không nghe " như thế này ? Tình trạng này chắc chắn sẽ vẫn không thay đổi gì với một Hội Trưởng khác .Tôi không muốn làm như những MOD khác là chỉ cần có ý định phản đối Mod là khoá user hay là xoá bài ? nhưng các bạn hình như không chịu hiểu cho tôi ! tôi làm tất cả chỉ để các bạn tự giác mà thôi .Tôi muốn chúng ta bình đẳng không ai là cấp trên của ai cả các bạn hiểu chứ ? Những điều này không thể để tiếp diễn được ! không hiểu rằng các bạn mong muốn điều gì ? Các bạn hãy nhìn lại bản thân mình đi ! Chúng ta là người một nhà mà có nhất thiết là phải nghiêm khắc xử lí nhau như vậy không ? có lẽ các bạn tự hiểu được nhỉ ? Nếu các bạn còn muốn xây dựng một box Thái Phiên lớn mạnh thì hãy thay đổi đi !! Từ hôm nay sẽ xử lí thật nghiêm khắc !!!
    Cám ơn các bạn !

[​IMG]Mr_Perfect [​IMG]

Được sửa chữa bởi - Mr_Perfect vào 24/04/2002 08:04
  2. quataocuanewton

quataocuanewton Thành viên quen thuộc

to AquiA1 : Trời , sao bác đáng ghét vậy ??????!!!!!
    Bác đọc nội quy hoạt động của box chưa vậy hả!
    Bác không nói thì cũng bị xoá cái title đó đi thôi , đâu có xứng , bác nên thông cảm hơn là chỉ trích một cách quá đáng như vậy !!!!!????
    Được sửa chữa bởi - Mr_Perfect vào 24/04/2002 18:37
  3. amikistos

amikistos Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Kỉ luật của bác liệu có quá khắt khe không ?
    Thế nào là trên bảo dưới không nghe ?
    Đâu có thước đo những chuyện linh tinh đó đâu...

Tiền là giấy, ta mất nhau vì đây. [ trích Jimmy Nguyễn ]

4. nokia2910

nokia2910 Thành viên rất tích cực

đúng vậy ,em là doanminhquan đây ,sao cứ khoá user của em vậy ,chán quá đi mất .
  5. trungnguyentx

trungnguyentx Thành viên mới

Xin lỗi vì đã xen vào chuyện nội bộ giữa các bạn nhưng tôi mong các bạn hãy "như anh hội trưởng nói".Tôi thấy có vẻ như các bạn đang gặp vấn đề,chúc các bạn có thể thống nhát tư tưởng cũng như hành động cho sự tồn tại của chính các bạn và để chúng tôi có môt người bạn"thực sự
    Đây là ý kiến chân thành của tôi và cũng là mong muốn của toàn hội Ngô quyền chúng tôi.Chào thân ái và quyết thắng!
    trungnguyentx_thuong hieu hang dau
  6. traitimdanko

traitimdanko Thành viên quen thuộc

Yêu cầu Ngài Hoàn Hảo có biện pháp thích đáng với những kẻ luôn xúc phạm tới danh dự của các thành viên. Đây thuộc về đời tư riêng của mỗi người , nếu những lời chọc khoáy ấy còn tồn tại thì ai còn có thể viết bài đây. Tôi luôn ủng hộ bác và cố gắng xây dựng Box lớn mạnh. Chỉ mong bác bảo vệ quyền lợi cho các thành viên.
    Gia' mọi cô gái đều xinh như Chaerim...
  7. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

hê hê. ai biểu chú mày thích chống đối..
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt...
  8. Ga_hau_dau_new

Ga_hau_dau_new Thành viên mới

Kệch cỡm thật.Thế nào là trên bảo dưới không nghe.
    Hay là Perfẹct bị..... thế thì khổ vợ khổ con đến nơi rồi.
  9. quataocuanewton

quataocuanewton Thành viên quen thuộc

Kệch cỡm ....là cái gì vậy ????!!! Bác nên xem xét trước khi đưa ra câu nói nha !...Mọi người có biết các bác cấp trên nói sao về box Thái Phiên này không ?Rằng bác Perfect quá hiền nên mới có những lời nói không nên nói , những kẻ hổng xứng làm thành viên mà lại là thành viên , Với những kẻ như vậy hãy khoá hết user của chúng vào !! Phải dứt khoát như vậy thì mới bảo được !!!
    Vậy đấy , em thấy các bác cứ được thể bác Perfect hiền rồi bắt nạt , phản đối hoài , vậy có được không nhỉ!!!???Vậy là có lỗi đấy !
  10. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

hê hê. đúng là chẳng thay đổi được gì, bác hoàn hảo vất vả thật.. thương bác quá.
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt...