1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐỀ TÀI BẤT TẬN - NƯỚC HOA ( phần 5)...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kumkum, 10/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. artnouvo

artnouvo Thành viên mới

Ôi yêu mấy em Harajuku quá
  2. bee56

bee56 Thành viên mới

chị Feb ơi mấy e harajuku xinh quá!nhìn thèm quá đi mất!mỗi em dc mấy ml hả chị??mùi mấy e này như thế nào hả c???c mô tả sơ sơ cho e để e đi xin tài trợ nào!cute quá,ko đỡ dce vừa check giá trên sephora thấy 60$/set hả c??bên c bán bao nhiu$ thế c???
  3. DTNT

DTNT Thành viên mới

Mấy cái đầu xinh thiệt =P~, nhìn iu wé
    Muh cái chai TM tí hon ý là Peony đó chứ đâu phải Rose ạh? Chị có nhu cầu cho lên đường thì để em Alien và Eau de Star nhé, hehe.
    Em xài cái ống mẫu thử Alien thì ko sao, thế mà dùng cái Alien Eau Luminescentte thì bị nhức đầu mới cú chứ. Quăng cho bạn dùng rùi giao hẹn lúc nào xài xong trả tao cái chai. Tại cũng thích chai lọ đẹp long lanh chưng cho đẹp, hehe.
  4. Feb56

Feb56 Thành viên mới

Bee: Uh Harajuku xinh ghê lắm. Hehe, bên chị hình như 65$ hay sao á, mua mấy tuần rồi nên quên rồi, chị mua 1 set cho chị còn 1 set để bán vì nghĩ nó xinh nên chắc nhêìu bạn thích =)). Còn mùi ra sao thì đợi chị ngửi lại đã vì mùi nó na ná nhau, nhưng đều ngọt thơm như kẹo :D
    Pipe: Cá nhân chị thì thích mấy em đầu lâu hơn á, cái nước hoa solid chị thích hơn loại xịt, điển hình em G, chị hay lôi nó ra hít hà lắm còn chai xịt thì lại xịt có 2 nhát rồi thôi vì ko thích bằng loại solid.
    Chị thì lại ko thích Madame cho lắm vì thấy nó ngọt gắt quá. Vivara thì OK, nhưng chị ko mua vì có nhiều sample Vivara ở nhà quá, mí lại chị thích Chloé hơn hihi.
  5. poohxblue

poohxblue Thành viên mới

úi ui, không ai thích mùi red tea ạ
  6. strapple

strapple Thành viên mới

EM cũng mới 19, em lại thấy mùi BVL dùng được chị ah, nhất là các tình yêu BVL tím và BVL trắng, em thích cái mùi lắm í, ghét mỗi cái không giữ mùi lâu, mà nước hoa thì em đánh giá cao cái khả năng giữ mùi
    Cho ấy list các favourite của tớ để đi test mùi nhé
    Hàng ngày đi học: CK one Electric. Bvl omnia trắng, tím
    Chơi bời lượn lờ: Bvl omnia tím, Mellow
    Tối: Lolita lempika, dior miss dior cherie
    Givenchy very irreisistible sensual vào dịp đặc biệt
    Em thích hầu như tất cả các loại bvl, trừ cái rose essentielle đấy, mùi nhạt nhoà chả có gì đặc sắc.
    Sẵn đang toàn các expert chanel với TM, các chị cho em tham khảo ý kiến xíu ạh. EM đang định đến sinh nhật lần 19 này thì đổi gu nước hoa sang thierry mugler với chanel. Trước đấy em toàn dùng loại bình thường thôi [:Đ Em định bắt đầu bằng chai chance nhưng mà cứ phân vân, tậi vì giá của nó cũng chat, mà mua về ko dùng đc thì tiếc, còn đang đi học xài tiền ba mẹ em cũng ko thích phung phí quá. Ko biết tuổi em đã nên xài chance chưa ạh , mà em định mua EDP cho nó giữ mùi lâu. Chance xanh em thấy nói nhẹ hơn nhưng EDT không biết khả năng giữ mùi thế nào các chị nhỉ??
    Tiện thể cho em hỏi có chị nào biết có store online nào uy tín bán Givenchy Hot Couture EDP không nhỉ? Hồi trước mẹ em đc tặng 1 bộ Bath với lotion có hình cô gái đen đen í, em mê quá "xin" luôn, nhưng em nghe nói cái đó discontinued rồi. Bây giờ chai nó khác rồi. Em lục trên muare thấy có bạn bán chai 100ml có 800k, cơ mà lại mua ở parisfrance-perfume j j í bạn í bảo nk bởi công ty Phương Phát, ko biết có tin đc ko nên em chả dám mua
  7. meoxxx

meoxxx Thành viên mới

Nhi`n bộ sưu tập ma` nước miếng nuốt hỏng kịp
  8. shopdutyfree

shopdutyfree Thành viên mới

Không chỉ có mỗi độ bám khác nhau đâu, mùi cũng khác nhau 1 chút đấy, mặc dù thành phần là same same. Ôi mấy ngày bận vãi chưởng, nhoằng cái đã 15 trang.
  9. DTNT

DTNT Thành viên mới

Hihi thank, thế thì tớ yên tâm rùi. Làm mình cứ nghĩ là fake cạo lấy cạo để mấy cái chữ số trên chai muốn gãy móng tay, may ko bong tróc gì cả hehe. Với cả tớ thấy mùi nó lên khăn với áo thì nhìn chung giống mùi EDP, chỉ có lên da tớ thì 2 loại khác nhau tí thui.
    Hum nay lôi chai Live ra xịt, mũi hỏng hay sao mà xịt 2 nhát vào tay ko thấy mùi gì, xịt thêm phát nữa vào áo. 1 lúc sau mùi nó lên sực nức, h đầu cứ quay quay. H chả thấy thích mùi ý nữa nhưng xinh quá mí cả là quà SN nên cứ để.
  10. someone_something

someone_something Thành viên mới

Ai dùng Vera Wang rồi cho em hỏi tí. Em vừa nhận được chai Vera Wang Flower Princess xong, mà sao chai này của em ko có số CODE. Trên tem đáy chai chỉ có số Ref, nhưng lại ko trùng với số Ref trên vỏ carton.
    Tem đáy chai thì toàn tiếng Nhựt thui. Em order của nick JudyBailey, anh ý bảo là nó nhập về Nhật nên nó dán tem tiếng Nhật. Hic, bây giờ em rất confuse