1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐỀ TÀI BẤT TẬN - NƯỚC HOA ( phần 5)...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kumkum, 10/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. _Be_Hu_

_Be_Hu_ Thành viên mới

có ai dùng D&G The one rồi k ạ?
    em thích mùi này quá mà nghe noíi dùng mùa hè k hợp
    huhu
  2. toprit11

toprit11 Thành viên mới

Có chị nào dùng D&D rose the one, diesel fuel for life unlimited for woman, viva la juicy, flowerbomb chưa ạ??? Em thấy hot quá :x mà chưa check mùi
  3. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Nó mùi ngọt ấm,kẹo ngọt kẹo
    mùi lạ nhưng hơi có cảm giác ngột
    Dùng mùa đông thì hợp thôi ... chứ các mùa khác thì ong đầu thôi rồi
  4. Nodame

Nodame Thành viên mới

chị ơi, bố em mới mang về cho em 1 chai Táo hồng của DKNY, mua ở Duty freê ở Thái. Nhưng đọc bài phân biệt hàng Auth và Fake của chị, em mới soi ra thấy chai của em có những lớp màng mỏng (bé và ít thui ) như kiểu lớp màng của cánh hoa ý. Nước thì vẫn trong. Hương khá ổn, tuy nhiên dù là ETP thì chai vẫn chỉ giữ mùi đc 2 tiếng nếu ra gió (cái này nhiều người nói mùi này bay nhanh nên em cũng k lo lắm), nhưng cái lo nhất vẫn là mấy cái màng mỏng kía, còn yếu tố code vs box thì yên tấm hết rùi. Các chị cho em 1 lời khuyên đi
  5. Nodame

Nodame Thành viên mới

ảnh nó đây ạ
  6. hprincess

hprincess Thành viên mới

Cả nhà ơi có ai mua nước hoa ở Xuân Thuỷ ko ạ?
    Em thì hay mua hàng xách tay trên mạng nhưng nhỏ bạn em mua mấy chai mini ở Xuân Thuỷ giá rẻ hơn nhiều mà em thử thấy mùi + thời gian lưu mùi cũng gần giống những chai của em.
    Em chưa dám mua vì sợ chai to thì hay có hàng fake, với cả thấy nhiều chị kêu mỹ phẩm ở Xuân Thuỷ nhiều hàng lởm lắm
    Ai đã từng dùng nước hoa ở Xuân Thuỷ thấy chất lượng thế nào cho em ý kiến với nhé!
  7. chomypham

chomypham Thành viên mới

Theo mình được biết Xuân Thùy cũng lấy nước hoa từ Nhà nhập khẩu Ngôi sao châu á. Cty mình cũng phân phối cho các sản phẩm của NGôi sao châu Á. Họ là nhà nhập khẩu nước hoa lớn nhất và có uy tín nhất Việt Nam hiện nay và là thành viên của Staasia Group. Tất cả nước hoa của họ đều nhập thẳng từ các xưởng sản xuất của Coty (Pháp, mỹ, Tây ban nha..). Lại nói về COTY thì đây là một nhà sản xuất nước hoa lớn nhất trên thế giới.
    Khi bạn mua thì chú ý thông tin trên tem phụ của sản phẩm. sản phẩm nào cũng có tem phụ ghi rõ nhà nhập khẩu là CTY TNHH TM và DV ngôi sao châu á. thêm nữa là có tem chống hàng giả ( tem có hai loại đều là tem gãy - một màu bạc, một là giấy màu xanh nhạt) Tem đều có biểu tượng của công ty. http://www.starasia-group.com/Web/OfficeDetails.aspx?OfficeID=4

8. plasmaoflc

plasmaoflc Thành viên mới

Bạn này quảng cáo hơi quá rồi Mình là người tiêu dùng thôi, chả phải buôn bán gì, nhưng nếu nói về nhập khẩu nước hoa, mỹ phẩm uy tín nhất VN thì phải nói đến Thủy Lộc, chứ còn ngôi sao châu á thì nghe chừng
    Còn đồ mỹ phẩm của Xuân Thủy thì tới 70% là hàng nhái, vì thế nên mình không liều bỏ ra 1 số tiền quá lớn để mua nước hoa. Nếu bạn đã có tiền triệu để mua nước hoa thì nên vào những cửa hàng uy tín như vincom parkson hoặc paris&france ở Tràng Thi, đừng nên tham rẻ rồi lại tiền mất tật mang
  9. chomypham

chomypham Thành viên mới

Thủy lộc phân phối mỹ phẩm bạn ah. như shiseido, lancome, zaa, chứ nước hoa của họ có đâu bạn.
    Các bạn có thể ít nghe đến ngôi sao châu á đúng là vì trước đây đại diện phân phối độc quyền là Ân Nam, nhưng việc phát triển thị trường dòng nước hoa, mỹ phẩm không được tốt lắm nên Ngôi sao châu á mua lại hệ thống phân phối.
    Mình chẳng muốn quảng cáo cho ai cả nếu quảng cáo mình sẽ QC cho chomypham,com thui. mình chỉ muốn cung cấp 1 số thông tin cần thiết để giúp các bạn có sự lựa chọn tốt nhất.
    mình thấy nhiều loại nước hoa tại VN là hàng chuẩn giá còn hợp lý hơn khi các bạn đặt mua ở nước ngoài nhưng vì sự thật giả lẫn lộn nên các bạn sợ.
    Mình có thể cung cấp nhiều thông tin và nước hoa chính hãng hơn. nếu bạn nào quan tâm cứ đặt câu hỏi. trong kiến thức của mình, mình sẽ trả lời giúp các bạn
  10. arome

arome Thành viên quen thuộc

Uploaded with ImageShack.us
    Mới thử mùi này, thích quá, ngọt nồng nàn và say đắm, êm ái và ngất ngây ... Lại còn siêu bám mùi nữa chứ... Chai thì đẹp mỹ miều rực rỡ. Tương tư em nó rồi.