1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐỀ TÀI BẤT TẬN - NƯỚC HOA ( phần 5)...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kumkum, 10/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. @nh@nh88

@nh@nh88 Thành viên tích cực

BVL Rose
    Cực kì thơm mà lại sang trọng nữa
    Ngửi 1 lần mê luôn
  2. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

Đang dùng My Insolence của Guerlain, mùi này ấm, sang, nhẹ nhàng, thời tiết thu đông này hợp lắm
  3. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Hức, có 2 ý kiến trái chiều về em Beyond rùi, ss nào cho em thêm 1 ý kiến nữa đi ạ? Em í có dùng được mùa đông ko? Căn bản mùa đông rét, p cái mùi nào nó nồng tí cho nó át cái rét đi
    Very ***y của VS bị chê là nồng mà em còn thấy hơi nhạt, chỉ dùng mùa hè là ok, hức
  4. willow_81_vn

willow_81_vn Thành viên mới

Có ai thích Coco Madmoiselle ko, tớ ngửi hương đầu sao thấy mùi già quá.Ko biết hương giữa và cuối ra sao vì bỏ giấy test rồi.Đến nay nước hoa Chanel tớ dùng chỉ là dòng Chance xanh và vàng, chả dùng mùi gì khác của Chanel cả
  5. boulevard

boulevard Thành viên quen thuộc

à, có 1 mùi trời se lạnh dùng thích đó là mùi serpentine của Roberto cavalli đó bạn, bạn thử test mùi này coi sao nha, vì nước hoa nữ mà đậm hơn very ***y nữa thì k có nhiều, có chanel là đạt yêu cầu thui
  6. phicong123

phicong123 Thành viên mới

http://www.nguoidep.org
    RAO VẶT MIỄN PHÍ - HIỆU QUẢ
    - Diễn đàn thời trang và làm đẹp, Giới thiệu các bộ sưu tập thời trang cho mọi tầng lớp, lứa tuổi ... Các bí quyết làm đẹp, phụ kiện, trang sức, mỹ phẩm...
    - Chuyên mục gia đình sẽ giúp các bạn có đc các kiến thức về Nội trợ, gia đình, các kinh nghiệm sử dụng các vật dụng trong gia đình...
    - Mục sức khoẻ giới tính đem đến các kiến thức về Sức khoẻ và giới tính, Hạnh phúc gia đình...
    - Mục cưới hỏi, Tóc đẹp, các câu lạc bộ: Thư giãn, tennis, thể dục thẩm mỹ, Khiêu vũ....
    - Ngoài ra chũng tôi có khu vực dành cho rao bán Thời trang, Mỹ phẩm, Vật dụng, đồ cho bé, ô tô xe máy, Hoa, Quà tặng, Tuyển dụng.... Đặc biệt có các chuyên mục để các công ty, tổ chức có thể giới hiệu các dịch vụ và sản phẩm của mình và cùng với chúng tôi tư vấn cho khách hàng về các dịch vụ liên quan.
    --->>> Hãy tham gia ngay vào diễn đàn để có nhiều cơ hội đặc biệt (Hiện tại bản beta này đang đc thử nghiệm, chúng tôi đang phát triển để diễn đàn chạy bản chính thức hoành tráng). Xin cảm ơn!
    http://www.nguoidep.org
    Thời trang - Làm đẹp - Mỹ phẩm ?" Rao vặt​
    Nhiều chuyên mục khác sẽ làm vừa long các bạn, nhanh chân để đăng rao bán các sản phẩm của mình trên diễn đàn để được mọi người quan tâm !
  7. myrabit

myrabit Thành viên mới

BVL Rose
    Ngửi 1 lần mê luôn
    [/quote]
    Hi hi, tớ rất thích mùi hồng, đã thử của BLVgary, Paul smith rose và Sheer Stella McCartney thì lại có cảm nhận thế này:
    1, Của BLV hơi có chút gì đó hắc hắc - mùi hồng ko nồng nàn bằng 2 bạn kia
    2. Paul Smith: xịt thử, ngửi và chết mê mệt luôn. Nó có sự dịu mát trong mùi hồng nồng nàn, vẫn sang trọng, nhưng lại trẻ trung yêu kiều
    3.Sheer: Cũng tương tự như của Paul Smith, chưa phát hiện nổi sự khác biệt rõ ràng.
    Hôm qua, lượn ra store thấy nó giảm giá Sheer thế là mua luôn rồi. Sướng mê mẩn vì đang hơn 100$ xuống còn 60$, chai to đùng 100ml EDT.
    He he, có ai mua ko để tôi đi buôn bạn sheer này nào !
  8. far_far_away

far_far_away Thành viên mới

Mình cũng ngù ngờ về mấy khoản này được cho mấy em chanel mà cho đi hết rồi. thik em Chance hợp mùa thu trời se se và cũng là kỉ niệm nữa.
    BVL thì thấy trà xanh hay thế, rất độc đáo mà mọi người chả thích mấy
  9. hoanglan_pham

hoanglan_pham Thành viên mới

Mọi người ơi, giúp mình với
  10. thymty

thymty Thành viên mới

BVL Rose
    Ngửi 1 lần mê luôn
    [/quote]

Mình xài mùi này có ấn tượng đẹp với mấy người trong văn phòng rồi! Mấy cô bạn hay hoi : T. xài mùi gì hay quá vậy? thấy thích quá!! - Các mùi khác thì ko nghe ai hoi ca!
    Mặc dù minh chi nghe thoang thoang thôi!- hehe...