1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đề thi tiếng anh cao học vào trường ĐHQG

Chủ đề trong 'Đề thi - Đáp án' bởi phuongnd, 21/04/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phuongnd

phuongnd Thành viên mới

Đề thi tiếng anh cao học vào trường ĐHQG

Tôi đang rất cần đề thi tiếng anh cao học vào trường ĐHQG.
    Bà con nào có cho tôi mượn photo với.
    Xin cám ơn !

Khi bạn sinh ra mọi người xung quanh bạn cười mỗi mình bạn khóc hết hơi. Bạn phải sống sao cho đến khi bạn chết đi mọi người khóc vì bạn còn môi bạn nở nụ cười !
  2. codon35

codon35 Thành viên mới

Đề thi trắc nghiệm nên làm xong phải nộp . Nhưng mà phòng photo nào trong trường cũng có . Họ đóng thành bộ chỉ cần bỏ tiền ra là mua được.
    Đề thi không khó , bị rớt môn ngoại ngữ mới là lạ
    lionking
  3. 03021981

03021981 Thành viên mới

Tôi đây! Tôi đang là học viên CH của tr­­­uëng DHQG HN. Toi co rat nhieu de thi TA. Toi moi trai qua thoi gian nhu ban duoc 1 nam.Toi co the giup ban. Ma sap den ngay thi roi ban oi!
  4. 03021981

03021981 Thành viên mới

Bạn codon35 nói cũng ko sai nhưng cần có thái độ hợp tác và giúp đỡ bạn be.
    Ma ban phuongnd thi vao nganh nao? Co the toi giup cho ban hon ca mon TA neu ban can.
    De thi kho hon thi hoc phan trong cac truong DH 1 chut nhung trinh do la sau B. Noi chung kinh nghiem cho thay "xuong xau" nhat van la mon dich xuoi dich nguoc, rat kho de co diem thât cao nhưng quả thât để qua điểm điều kiện ko phải là "vấn đề". Nhung du sao toi hieu duoc tam trang cua 1 thi sinh sap thi.
    Hay som lien lac voi toi.
  5. forever_water10

forever_water10 Thành viên mới

Xin phép đươc hỏi các anh chị , để thi vào cao hoc DHQG thì cần có những điều kiện gì vậy?? và có những ngành nào ?? các ngành ấy thi những môn gì??
    Thanks u very much !!!
    [violet]I 've always been in love with you . I gues you 've always known it's true , you take my love for granted . why oh why .??? THe show is over . Say goodbye!![violet]
  6. phuongnd

phuongnd Thành viên mới

Cam on ban rat nhieu ! Minh dao nay ban viec nen khong vao net duoc. Thong cam nhe ! Minh dang dinh thi vao khoa cong nghe thong tin ! Ban co the cho minh dia chi hay dien thoai de co the lien he duoc khong ? Hoac ban co the lien he voi minh qua dia chi mail phuongnd@movemail.com hoac qua dien thoai la 0912311487 .
    Thanks a lot !
    Khi bạn sinh ra mọi người xung quanh bạn cười mỗi mình bạn khóc hết hơi. Bạn phải sống sao cho đến khi bạn chết đi mọi người khóc vì bạn còn môi bạn nở nụ cười !