1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đề TOEFL từ 2000 đến 2002 (Click ngay trang 6!!!)

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi thienhadebetanhhung, 19/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nvtung1

nvtung1 Thành viên tích cực

In ra het u? Kha nhieu do. Minh moi in 20 pages cau reading. Co le thoi gian toi minh se in not de lam vi minh cung dinh thang 11 thi. Co gi khi nao in minh se cho ban muon photo. Co le cung trong thang nay. Nhung toi o HN day nhe
  2. buttercup

buttercup Thành viên quen thuộc

Bạn Tùng gì gì đó ới ời May quá mình cũng ở Hanội. Có lẽ bạn và mình sẽ thì cùng đợt đấy vì mình đăng ký muộn chắc sẽ bị đẩy xuỗng tháng 11. Bạn đã đăng ký chưa?
    Mình có gửi private message cho bạn đấy bạn vào check đi nhé
    Được britneybritney sửa chữa / chuyển vào 16:11 ngày 14/07/2004
  3. firstfriend

firstfriend Thành viên mới

Thanks 600, mọi việc ổn. Share: Bạn nào vướng phần mở file *.pdf thì cài bộ adobe arcobat 6.0 full -bộ profestion (chạy trên nền win XP) đã có sẵn hỗ trợ chinese font, đều mở được các file.
  4. bupbecotich

bupbecotich Thành viên mới

Có bạn nào biết đọc Font tiếng việt trong phần FULL TOEFLGRAMMAR không vậy? mình mở file ra được nhưng lại không đọc được font tiếng việt,nó hiện ra chỉ toàn ký hiệu..
  5. sylvia2005

sylvia2005 Thành viên mới

to bupbecotich : phan Ngữ pháp đấy mình thấy là mở bằng Word mà .bạn thử xem lại xem
    Còn mình thì mãi chẳng tải được phânListening gì cả.Mà mình lại sắp thi rồi .Bạn nào co thì có thể send cho minh được không?
  6. 600TOEFL

600TOEFL Thành viên mới

Bạn vào forum của Dethi để hỏi vấn đề này nhé. www.dethi.com/forum .
    Được 600TOEFL sửa chữa / chuyển vào 16:51 ngày 13/07/2004
  7. britneybritney

britneybritney Thành viên rất tích cực

Uh, cái này tớ cũng phải chuyển font mới đọc được. Bạn vào đây, chuyển file ấy về Unicode nhé:
    http://www.vnequation.de/vietuni.html
    Đáp án những đề TOEFL gần đây chưa có, sao chúng ta ko cùng làm và post lên đây xem đáp án có giống nhau ko nhỉ? Có lẽ như thế vừa nhanh, lại chính xác ko kém gì đáp án đâu, vì EC nhiều nhân tài lắm mà
  8. ctci

ctci Thành viên mới

Chao cac ban, minh da in ra toan bo tai lieu cac de thi.
    Ban nao muon make a copy thi lien lac voi minh nhe.
    Hy vong cac ban se co duoc mot tai lieu ro rang de hoc tap
    Dd: 0913 322740
    Impossible = I''m posible
  9. ph4love

ph4love Thành viên mới

Chào các bạn.
    Tôi có sưu tầm được một số đề thi TOEFL của những năm trước (từ năm 1982 trở lại đây, khoảng gần 100 đề kèm theo key và audio đầy đủ). Tuy nhiên, do thời gian và do phương tiện lưu trữ trước đây lạc hậu nên một số (gần 20) textscript (kịch bản của phần listening) đã bị thất lạc. Bây giờ tôi muốn khôi phục lại nhưng lực bất tòng tâm, hơn nữa khả năng nghe có hạn có thể gây sai sót, không chính xác. Vì vậy tôi xin mời các bạn nếu quan tâm, tôi sẽ gửi file audio mp3 để các bạn nghe thử và tái lập textscript giúp tôi. Sẽ xin hậu tạ một bộ đầy đủ tất cả các đề thi nói trên cho bạn nào tái lập chính xác một đề TOEFL hoàn chỉnh.
    Nếu bạn quan tâm, xin vui lòng gửi một email về địa chỉ: contact@hp-vietnam.com, tôi sẽ gửi lại file audio cho bạn (khoảng 3-4MB, do vậy vui lòng dùng mailbox nào có thể nhận được mail 4MB).
    Thân mến.
  10. ph4love

ph4love Thành viên mới

Để thuận thiện cho các bạn, tôi đã upload lên mạng thử một đề để các bạn có thể dễ dàng download. Các bạn hãy bấm vào link sau để tải xuống file âm thanh:
    http://av.intron.ac:81/toefl/9808na.rm
    Bạn hãy dùng RealOne Player để nghe. Nếu chưa có RealOne, bạn có thể Search trên internet và tải xuống miễn phí. Phần câu hỏi của bài nghe tải xuống từ địa chỉ sau:
    http://bbs.gter.net/bbs/attachment.php?postid=675321
    Rất mong nhận được sự quan tâm hợp tác của các bạn. Mọi thắc mắc xin vui lòng gửi về
    contact@hp-vietnam.com
    Được ph4love sửa chữa / chuyển vào 17:19 ngày 30/07/2004
    Được ph4love sửa chữa / chuyển vào 17:26 ngày 30/07/2004