1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đề xuất giải pháp "hâm" nóng chuồng gà!!!!!!!!!

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi hatito81, 15/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

Chị iu của em , em ủng hộ lần tới nhà TDgroup có mà ọp ẹp em ủng hộ 2 chân 2 tay đến 46 Lê Duẩn
    Giờ quen cả 2 bác hehe em được đến ăn kem miễn phí roài

hehe em đá bác Gà béo trên diễn đàn nhiều mà cũng chưa lần nào diện kiến đoá , lần tới đến quán bác bác cháu ta oánh nhau ná
  2. trucquyen07

trucquyen07 Thành viên mới

Cóa ai bắt đâu, chỉ là gạ gậm thoai...Mà gớm, hỏng òi còn chuyển giề nữa.
  3. dpht

dpht Thành viên mới

Ùi, làm hàng thì cứ làm hàng sợ gì chứ, anh fải câu nhiều vào, dụ dỗ khách mua fải trả giá cao vào, mua về rồi thì anh giả vờ hàng hỏng. Hế hế, mất xiền mà chả use đc hàng thì tha hồ mừ ngồi khóc
  4. Ga_beo

Ga_beo Thành viên mới

@ Quạ : hỏng đâu mà hỏng, vẫn ngon lành như trước giờ vẫn vậy . Cho đến giờ vẫn là Gà_béo như từ khi đi mới gặp mọi người , he he
    @ dpht : Tính anh thật thà mới đau chứ
    @ full...: híc , có thấy gà với nhợn đánh nhau bao giờ ko ? Chỉ thấy lợn oánh gà thôi chứ sao gà oánhđc nhợn
  5. Gamai81

Gamai81 Thành viên quen thuộc

đính chính nhé em. Chị đâu có ý định bán ông xã chị. Chỉ là giới thiệu cho biết mặt, tránh ra đường xung đột mất hoà khí thui. Mà bi giờ chưa chi, cô Full đã đòi oánh ấm rồi thì chị cũng fải xem xét lại vụ này
    Còn em dpht mà có ý định ... thì chị cũng báo cho đỡ mất công. Vợ chồng chị thương iu, đoàn kết với nhau lắm ý
    CYA.
  6. trucquyen07

trucquyen07 Thành viên mới

Khà khà, sắp được xem Gà béo oánh nhau òi...
    Em full ơi, cứ đến 46 Lê Duẩn đi, có khả năng em oánh đập kỉu gì gà béo cũng ko phản ứng lại, còn cho uống cả đồ ngon nữa ế vì hiền lành mà....
  7. Gamai81

Gamai81 Thành viên quen thuộc

Chị iu của em , em ủng hộ lần tới nhà TDgroup có mà ọp ẹp em ủng hộ 2 chân 2 tay đến 46 Lê Duẩn
    Giờ quen cả 2 bác hehe em được đến ăn kem miễn phí roài

hehe em đá bác Gà béo trên diễn đàn nhiều mà cũng chưa lần nào diện kiến đoá , lần tới đến quán bác bác cháu ta oánh nhau ná
    [/quote]
    Úi em ơi. Ủng hộ mà i''em ăn kem miễn fí thì tiêu vợ chồng chị rùi, đang thời buổi kinh tế suy thoái. Lại lúc quán xá mới mở đang còn khó khăn mà em lỡ lòng nào làm thế. Đợi anh chị làm ăn khấm khá đã nhá.
    Còn vụ oánh ấm thì dẹp nhá.
    CYA.
  8. dpht

dpht Thành viên mới

He he, anh Gà béo kìa, 2 bà xã nhà anh giữ chồng hơi kinh đấy. Từ đầu em đã bảo roài mà, em là em kô rám đụng vào anh
  9. Ga_beo

Ga_beo Thành viên mới

He, chuyện , vợ chồng bênh nhau và giữ gìn là chuyện đương nhiên rồi-thi thoảng có cho mượn hay nhượng quyền sử dụng 1 phần ( không biết có thu phí hay không ) , cơ mà đính chính chút là ở đây hiện chỉ có bà cả thoai , bà 2 chưa xuất đầu lộ diện đâu, (khi nào xuất hiện thì khủng khiếp lắm ) .
    Nhà gà thì từ trước giờ vẫn đc cái đoàn kết ke ke Quạ nhỉ
  10. MrAladin

MrAladin Thành viên mới

Đề nghị em chuyển hàng đi...còn đầy Gà trống béo ngậy đã quay sẵn đặt trên mâm đây nài.. thoải mái thịt ..