1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Decal , tem chế , ô tô - xe máy

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi ledungdisign, 23/02/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ledungdisign

ledungdisign Thành viên gắn bó với ttvnol.com

máy e khá to bác à.sky a830[/QUOTE]
    To nhỏ k quan trọng mà là có để làm hay k th thôi , vì mầu đắt mà lại chưa có khách đặt lên mình k có mẩu nào cả , các mầu khác bạn thích thì qua mình dán miễn phí cho được nhưng màu golld này lấy lẻ vài mét cũng chả lấy đc mà lấy nhiều k có khách đăỵ thì cũng dở , mảng này mình làm thêm thôi chứ k làm kiểu đại trà như trên Tô Hiệu bạn ạ
  2. hd_hp1995

hd_hp1995 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

To nhỏ k quan trọng mà là có để làm hay k th thôi , vì mầu đắt mà lại chưa có khách đặt lên mình k có mẩu nào cả , các mầu khác bạn thích thì qua mình dán miễn phí cho được nhưng màu golld này lấy lẻ vài mét cũng chả lấy đc mà lấy nhiều k có khách đăỵ thì cũng dở , mảng này mình làm thêm thôi chứ k làm kiểu đại trà như trên Tô Hiệu bạn ạ[/QUOTE]
    thế bác có màu gì.decal 3D thì sao hả bác
    ledungdisign thích bài này.
  3. SongViAnhEm

SongViAnhEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đánh dấu
  4. ledungdisign

MìnhTE="hd_hp1995, post: 24051820, member: 565846"]To nhỏ k quan trọng mà là có để làm hay k th thôi , vì mầu đắt mà lại chưa có khách đặt lên mình k có mẩu nào cả , các mầu khác bạn thích thì qua mình dán miễn phí cho được nhưng màu golld này lấy lẻ vài mét cũng chả lấy đc mà lấy nhiều k có khách đăỵ thì cũng dở , mảng này mình làm thêm thôi chứ k làm kiểu đại trà như trên Tô Hiệu bạn ạ[/QUOTE]
    thế bác có màu gì.decal 3D thì sao hả bác[/QUOTE]
    Mình nói rõ rồi loại 3D hàng chợ như kiểu vỉa hè Lạch Tray , và đương Metro mình k có vfa cũng k lếu thích trang trí thì khuyên chân thành , bạn dán phản quang sau đó ***g hình lên , vừa đẹp đơn giản nhẹ nhành , mà lại độc , mai mình sẽ úp vài mẫu cho bạn tham khảo
  5. thangdien123

thangdien123 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

e muốn dán con ju mx mắt cú mầu bạc đen xám, bác có bộ tem nào giống mầu đó cho e xin cái giá. tem ju hay hay một tý nhưng giống mầu cho cs nó ko bắt
  6. ledungdisign

Mái thoải
  7. thangdien123

thangdien123 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hoặc dán cacbon full xe cũng ok. e xin cái giá nhé
    --- Gộp bài viết: 23/02/2015, Bài cũ từ: 23/02/2015 ---
    sao bác ko up ít ảnh xe hoặc đt lên face cho ae xin đường links cho dễ hình dung
  8. ledungdisign

GiưOTE="thangdien123, post: 24051855, member: 590605"]e muốn dán con ju mx mắt cú mầu bạc đen xám, bác có bộ tem nào giống mầu đó cho e xin cái giá. tem ju hay hay một tý nhưng giống mầu cho cs nó ko bắt[/QUOTE]
    Giữ nguyên màu sơn cà vẹt , và tem zin bạn làm tem in theo đúng phôi của tem gốc sau đó phủ đè tem mới lên vừa thay áo mới cho xe vừa hợp ý bạn mà k bị mổ sẻ nhiều , tránh bị mấy thím Hugo vặn , bạn vui lòng để lại số đt mình up vài mẫu ghửi bạn nhé
    Nói OTE="thangdien123, post: 24051862, member: 590605"]hoặc dán cacbon full xe cũng ok. e xin cái giá nhé
    sao bác ko up ít ảnh xe hoặc đt lên face cho ae xin đường links cho dễ hình dung[/QUOTE]
    Nói thật nghề này mình làm khá lâu rồi từ năm 2004 đến năm 2009 mình k làm lữa mà chỉ làm cho a,e bạn bè thôi và nó là nghề tay trái thích thì làm thôi , chủ yếu làm những cái khó và cầu kỳ , chú mình cũng k sống bằng nó lên chả cần lăng xê hay quảng cáo nhiều trên này khá nhiều a,e biết đến mình , và a,e chơi xe độ chả ai lạ gì , tạo dựng liềm tin cho khách bằng tay nghề và nhiệt tình thôi bạn à k lên đưa những hình ảnh các cửa hàng lấy mẫu pha lẫn của nhau sau đó cắt bỏ một vài chi tiết up lên làm mẫu của mình
    thangdien123 thích bài này.
  9. tongdat01

tongdat01 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

có con Fz150i màu trắng muốn dán cho em nó bộ tem mới kiểu xanh GP bác có dán hay in được không.
    xe hiện tại:
    giờ muốn giống hoặc đì zai kiểu khác nhưng màu xanh trắng thì đẹp ạ
  10. ledungdisign

BáUOTE="tongdat01, post: 24051958, member: 512223"]có con Fz150i màu trắng muốn dán cho em nó bộ tem mới kiểu xanh GP bác có dán hay in được không.
    xe hiện tại:
    giờ muốn giống hoặc đì zai kiểu khác nhưng màu xanh trắng thì đẹp ạ
    [​IMG][/QUOTE]
    Bác vui lòng để lại số điện thoại e Design mẫu xong sẽ ghửi mẫu và báo ggiá bác nhé