1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

deleted

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi dunggttn, 08/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dunggttn

dunggttn Thành viên mới

........................
  2. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

Theo anh chú nên đổi chủ đề thành: "có phải em là siêu gà không?" thì anh dễ phán hơn.

Chú hơi lắm bệnh...

Thôi thì để các chú gà từ từ dạy bảo nhau thì tốt hơn...
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Thêm.. nếu gặp mấy em gái mà: đi đâu cũng được, rồi mình nói đi đâu cũng từ chối thì nên hỏi em nó:

Gà: Em có thích "sao" không...

Cáo: tất nhiên là có (hoặc: sao anh lại hỏi thế?)...

Gà: ở trên kia có cái khách sạn 5 sao...
  3. bladeblade

bladeblade Thành viên quen thuộc

Chú cho thông tin của chú và gái đi,nhiêu tuổi,đang học ở đâu,Sài gòn hay ngoài Bắc...quen nhau thế nào,ấn tượng ban đầu của gái về chú tốt ko? etc...E nó ở Ktx ah,thế thì hum nào rãnh mang tí đồ (chè ,trái cấy)..tuỳ chú đến mời e nó và cả phòng ăn chung,vừa chém gió vừa có thêm đồng minh(mấy bạn cùng phòng để giup>:))...Chú cho thông tin như thế thì thánh mới tư vấn dc....ít ra phải tả sơ qua về cả 2,tuoi tac,que quan,so thích,vv..
  4. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

Đỏ: chống chỉ định!... đồng minh thì anh chưa biết... nhưng chắc chắn là chú đang nuôi dân quân đấy...
  5. Virvu

Virvu Thành viên mới

gái cả thèm chóng chán
  6. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

nếu gọi ốc và nước uống ra mà nó không dùng thì chú dùng hết đi cho anh. không phải ngại.
  7. sake147

sake147 Thành viên mới

Cho em ghé 1 tí ... E quen 1 con mái , khi chat thì nc rất vui nhưng khi gặp thì e nói chuyện gì nó cứ ấp úng làm e cũng run theo :( phải nói thế nào bâyh ???
  8. cafe_nau

cafe_nau Thành viên mới

Gái không phải là mẹ ta nên ta không việc gì phải xin phép gái. Bác thấy đi đâu thoải mái cho mình mà gái cũng chấp nhận được là đi thôi. Chứ bác hỏi đi đâu thì gái sẽ nghĩ:
    - Ơ, mày rủ bà đi chơi mà *** biết đi đâu à?
    Việc gái ko đi ăn hay uống nước là cái tâm lý chống đối của trẻ con. Giống như hồi bé bị mắng ta hay thường nhịn ăn í =))
    Thái độ của e nó hiện nay là thù địch rồi. Hi vọng bác lợi dụng được lợi thế " học cùng lớp" để xoay chuyển thái độ của em nó.
  9. gachancao

gachancao Thành viên quen thuộc

==========================

Liệu nói câu này ra có bị ăn vả ko nhỉ.

Nói nhẹ nhàng tý :
    - mình tìm chỗ nào yên tĩnh, ngồi tâm sự tý.
    - Lúc nó ok rùi thì mới 5 sao + .................................................cẩn thận kẻo ...................................................b-(............há hốc mồm
  10. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Cô này trả đũa cái thói hạ mình năn nỉ cô ta vượt lạnh đi chơi mà rồi lại để cô này đứng trong gió lạnh mà chờ mất 10ph của bạn.

Có thể lúc đầu cô này còn cố tỏ ra lịch sự khi đồng ý, vì cô này nghĩ "dẫu gì mình đã có hẹn trước, thôi thì ráng chịu lạnh mà đi cho phải phép", nhưng đến khi cô này ráng xong thì bạn cho leo cây 10ph, thế là cô này thấy cái sự ráng của mình, sự cố gắng của mình, sự phải phép của mình bị bạn giật nước cho trôi đi mất, và kết quả là cô này cư xử với bạn theo lối cô này nghĩ bạn xứng đáng nhận.

10ph trong trường hợp khác có thể k sao, nhưng trong trường hợp buổi hẹn đầu như thế này (cố gắng đi để giữ phép lịch sự dù sợ lạnh) thì (cô gái này) không chấp nhận được.

Tôi suy đoán vậy. May ra thì trúng.