1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đêm GIAO THỪA bạn có dự tính gì chưa , TẾT TA bạn muốn wậy 1 chút ko nè .....

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi bup_be_o_tinh_yeu, 06/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

đó đó, thằng bé Đạt này học bên du lịch đóa, hướng dẫn viên tương lai à, đi thì kéo noá theo, khỏi mướn hướng dẫn viên chuyên nghiệp chi , cây nhà lá vườn mà lám tới đi
  2. TuongTuKhach

TuongTuKhach Thành viên mới Đang bị khóa

Hay quá là hay, quyết định đi tour này đi, nghe địa đạo củ chi lâu rùi mà chưa được đi, bầu cho tuor này, mong bà con ủng hộ Cứ thắc mắc hoài cái kiến trúc địa đạo seo mà hay thía, phải đi tận mắt chứng kiến mới được, bò địa đạo cho biết mùi cha anh gian khổ như thía nào nhỉ
    Ơ mà mùng chín ngay thứ mấy thế nhỉ, thứ bảy chủ nật duyệt ngay nhé Không được thì cũng đề nghị thứ bảy chủ nhật, ngày thường bận đi làm rùi
  3. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

từ nhỏ tới giờ, đi Củ Chi gần được chục lần..hix..mà tết nhất đi Củ Chi thì tui xin ở nhà!!!....Củ Chi chẳng có gì đâu chán lắm!!!
  4. lucke

lucke Thành viên rất tích cực

BCV cũng gần thành phố, đi khoảng 1h là tới. Còn ku chuẩn bị tiền tới đâu rồi?Có còn muốn anh dẫn đi khám phá SG không? Nếu okie thì PM cho anh phát. Còn nếu không có thì cũng không sao. Nghe ku nói đang thiếu tình à? Hôm nào rảnh gọi cho anh (số 0907.201.202) anh dẫn đi uống cafe. Vào quán ku ưng em nào nói anh biết, anh kêu em đó ra ngồi tiếp chuyện với ku (quán đó là quán ruột của anh nên ku khỏi lo). Còn sau đó là là nhiệm vụ của ku,cua được em đó hay không phụ thuộc vào khả năng mồm mép của ku đấy. Anh sắp xếp vậy đó, ku thích thì gọi cho anh.
  5. TuongTuKhach

Cái đó chắc để sau quá, dạo này em tu rùi anh ơi Đi gì cũng chịu, BCV cũng chơi luôn, đi cà phê cũng đi luôn, nhưng xin anh đừng kêu mấy cô ra làm em sợ chít mất mồm mép em tệ lắm, cua "giai" thì được Kha kha, nhớ lại sáng chủ nhật, đứa bạn đưa đi uống cà phê, có một cô lại gần em chút tự nhiên phải bay đi luôn Chẳng nói chuyện với mấy cô đuwọc cứ sợ thế nào ấy Vậy mà gặp mấy cô "dữ dằn" cỡ búp bê thì không sợ
  6. bup_be_o_tinh_yeu

eh cái ông Hà kia, đừng có kiếm cớ nói xấu tui chứ , muốn xử đẹp ông hong hả
  7. TuongTuKhach

Thui thui đừng xử tui sợ lắm, xô tui một cái là té lăn cù nèo, nhìn cái bàn tay là phát ớn rùi
  8. lucke

lucke Thành viên rất tích cực

To TuongTuKhach : anh lúc trước cũng giống ku. Lúc còn học phổ thông, đứng trước mặt con gái (con gái thôi chứ chưa nói tới con gái đẹp đâu nhé) anh cũng như ku., mắt cắm xuống đất, mặt đỏ bừng bừng, chả nói được tiếng nào. Khi bị hỏi thì miệng lắp ba lắp bắp dek nói nên lời. Bây giờ nghĩ lại mà thấy buồn cười, làm quái gì mà phải mắc cỡ chứ. Có ai ăn thịt mình đâu mà sợ. Bây giờ mà cho anh về trường học lại, đố em nào dám tung hứng với anh. Muốn có kèo thơm thì phải năng nổ, chịu khó đi lùng sục thì mới có, chứ ngồi chỗ thì gái ở đâu ra cho ku há miệng chờ xung rụng chứ. Good luck ku nhé.
  9. bup_be_o_tinh_yeu

hong biết có ai có ý định đi Nha Trang chơi hong ta
  10. baby_ccc

baby_ccc Thành viên mới Đang bị khóa

Tôi ủng hộ đi Nha Trang 2 chân - 2 tay . Tôi bị say sóng nhưng vẫn cứ mê biển bà ạ. Chứ mấy cái vụ leo núi với địa đạo thì tôi chịu thôi. Nghĩ đến đã thấy oải rồi.
    Vài năm nữa tôi mới ra ngoài đó, chứ năm nào cũng ra thì tốn xiền lắm!!!