1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dem khai mac Lien hoan Tieng hat Bach Khoa 2007

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi buratino296, 23/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Bạn Bu xuất sắc
  2. buratino296

buratino296 Thành viên tích cực

============
    cái này mình lấy từ trang web của trường thôi, chứ mình hổng thích chụp các quan chức
    Được buratino296 sửa chữa / chuyển vào 16:38 ngày 25/10/2007
  3. svqlcn

svqlcn Thành viên mới

Tac gia cho em xin may tam hinh nay dem ve blog nhe, cam on nhiu nhiu
  4. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Ah, thấy được rồi. Cảm ơn Bu.
    Phát hiện thấy website trường sai chính tả, "công nghệ" chứ không phải là "công ngệ" như trong chức vụ của thầy Tuấn
  5. buratino296

===========
    bạn cứ lấy thoải mái, tớ còn hình này nhiều mà, hihi, mà tớ cũng chẳng phải là tác giả
  6. buratino296

"nguyện đi với anh suốt con đường đời..."
  7. bluesss_mizu

bluesss_mizu Thành viên mới

mọi người vote sao cho bác Bu đi thôi
  8. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

tình hình là dân tình bán tán khá sôi nổi về vấn đề đêm văn nghệ kéo dài trong các ngày qua ( từ 22 đến 25 hay 26 nhỉ,quên mất rồi ) ,rất nhìu bạn tỏ ra tiếc nuối vì kỳ này toàn môn " sát thủ " nên ko đi coi được,và cũng rất nhìu khoa vì lý do này nên tiết mục văn nghệ super sơ sài,thậm chí các bạn ý còn chưa tập duyệt 1 lần nào >_<
    PV 1 bạn trong nhóm văn nghệ của khoa điện tử
    SC : tuần này thi căng vậy ,tụi mày có tập dượt trước bữa nào chưa
    H : ờ,tụi tao có 1 lần tập khoảng 15'' tại VPK >_< ,tối nay diễn giờ bọn tao đang xúm lại để tìm cách múa minh họa với chọn tông hát >_<
    sax sax, ko biêt khi SV các trường khác ghé qua vào đúng lúc những tiết mục ko được chuẩn bị kỹ lưỡng ( nguyên nhân khách quan - thi giữa kỳ điện tử,hóa ,CNTT,xây dựng kỳ này đều là môn khó ,nếu ko muốn nói là rất khó :(( ) chắc tụi nó sẽ nghĩ anh em trường ta cùi dữ lắm :((
    .......
    Ngày 27/10 ( thứ bảy tuần này,hay nói khác hơn đó là ngày mai :D ) sẽ tố chức mitting kỷ niệm trường ,có văn nghệ,bufet .... bà con lên chơi đông đủ cho nó khí thế nhá ^^ .Nhân tiện bạn nào k07 thì nhắn các bạn luôn ( tình hình là khi được hỏi nhìu đứa k07 ko biết 27 này có cái gì nữa >_< )
  9. bluesss_mizu

Đúng roài đó hehe
    Thứ 7 ngày mai còn có vụ "rước cờ" rước quạt gì ấy, để đón nhận huân chương độc lập hạng nhì. Trường huy động lớp bạn Zu 10 đứa con gái vì ko có khoa nào nhiều con gái hơn khoa hóa Thế mà con nhỏ làm trong Đoàn nó hỏi có ai xung phong đi ko thì đứa nào cũng tránh như tránh tà Tí nữa là phải bốc thăm "trúng ai người đó chịu" Cuối cùng ko biết nó thu xếp vụ này sao nữa Tội nghiệp con bé
    Thấy tội nó bạn Zu cũng định đi nhưng sau khi nghe thấy các điều kiện đặt ra là phải tập dượt mấy lần, phải kiếm đc...quần tây áo sơ mi trắng để mặc thì bạn Zu sợ quá chạy luôn hehe
    Cá biệt có buổi tập dượt trùng với ngày thi của bạn Zu, ông thầy nói :" Có sao đâu, thi giữa kì mà, đơn giản, mấy em lên tập từ 11h đến 12h rùi 12h30 đi thi cũng đc" hêhhhehe
    Cái vụ "rước cờ" này làm bạn Zu nhớ tới thời cấp 2 làm trong liên đội gì đó, lúc nào cũng đánh trống tùng xèng, phất cờ khí thế hí hí Trò này dành cho các bé năm nhất là hợp hơn cả Sao mình năm 3 rùi mà trường ko cho mình nghỉ ngơi gì hết, 3 cái trò con nít này cũng bắt mình đi nữa là sao là sao là sao hehhe
  10. bluesss_mizu

Các em K07 thì hơn nửa là đang đi tập quân sự thì phải
    Chẹp, thi giữa kì thì 1 năm có tận ...2 lần, tập quân sự thì 1 năm mấy lần, trong khi mitting kỉ niệm thì...50 năm mới có 1 lần
    Phải đi đi thôi [Bạn Sha đi đi, tớ...ở nhà hí hí ] Có gì hay về kể nghe nhá