1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đêm nhạc 7 năm box Trịnh - Chưa mòn giấc mơ (11/6/09) - xem ảnh và bình luận từ trang 7, file thu âm

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi annakarenina, 29/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoxinhzz

meoxinhzz Thành viên mới

ui hum nay mới nghe đc :x thanks anh Tuấn ạ :x
  2. phanlinhanh

phanlinhanh Thành viên mới

các bản thu âm nghe rè quá. Liệu mấy hum nữa mọi người có được thưởng thức bản nào tốt hơn ko ạ???
  3. anhnghi100

anhnghi100 Thành viên mới

nghe moi nguoi hat thi hay nhưng phan đệm ghi ta cua Lan Phuong chán quá. bài hát Diễm Xưa hay thế mà đệm dỡ quá.
    Mà có vẻ như đệm cho thật to và nhiều nốt nhạc thì phải, nghe rât là ầm ĩ. nghe mấy bài thấy mệt lắm, bài hát hay ma đệm thế nghe bực mình lắm. Lan Phương phải xem lại phân hoài âm của mình, như thế trẻ con quá, như xẩm...
  4. phanlinhanh

phanlinhanh Thành viên mới

5. anhnghi100

anhnghi100 Thành viên mới

mình thấy cái anh đeo kính chơi đàn điện tử kiêm piano là đệm hay nhất, rất thanh thoát mà lại xúc động. Hôm đó ngồi ở dưới thấy Lan Phương đệm dù sao cũng xinh gái nên dễ thiện cảm hơn nên không để ý mấy về ghi-ta nhưng giờ nghe lại thấy chán thật! Tiếng Ghi-ta rất ầm ĩ lộn xộn. Cứ thấy tiếc cho nhiều giọng hát tốt
  6. annakarenina

annakarenina Thành viên mới

Mình xin thay mặt BTC ghi nhận những góp ý của các bạn và hy vọng rằng những đóng góp ấy sẽ thực sự làm box Trịnh ngày thêm hoàn thiện.
    Lan Phương là 1 cô bạn bé nhỏ nhưng đầy tài năng đã đồng hành cùng box chúng ta qua một thời gian rất dài, và đúng như bạn phanlinhanh đã nói, ko thể tránh dc sự nhàm chán khi 1 mình LP đệm gần hết tất cả các chương trình nhạc Trịnh của chúng ta... Chúng tôi sẽ lưu ý và sẽ cố gắng để có những chuyển biến tích cực sau những góp ý của các bạn. Có những chương trình rất dài và một mình LP đệm rất vất vả, bạn ấy cũng ko kêu ca, chúng tôi cũng chỉ chia sẻ đc với bạn ấy phần nào thôi... nhưng chắc chắn những chương trình sau, chúng tôi sẽ chia sẻ công việc của LP bằng hành động...sẽ có thêm nhạc công để làm chương trình thêm phong phú hơn! Xin chân thành cảm ơn bạn!